Tham khảo ý kiến anh em về việc UP Hình KTV lên diễn đàn

Lượt xem: 7,085

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Comnguoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/18
Chủ đề
0
6
1
34
0 ₿
Up sao mà khéo để các e ra đường còn ngẩng cao mặt là dc a à

PROXAVN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/1/19
Chủ đề
0
1
0
46
0 ₿
KHONG NEN UP HINH LEN CHO DU LA CO CHE MAT DI, VI NHIEU VAN DE ANH HUONG DEN KTV. TOT NHAT LA UP SO DO 3 VONG. DAC BIET V1 NEN DUNG SO DO CUP( VD F CUP G CUP ,,,)

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Không nên up hình mấy em đó dù che (mà che kỹ quá thì khác gì ko up kaka, che sơ sơ mà người quen nhìn thấy vẫn nhận ra thì tội mấy ẻm lắm)
Theo mình nghĩ, tốt nhất là mỗi cơ sở nên có 1 album hình KTV. Khi có khách, đọc pass Congdongmassage là được coi album và lựa chọn. Như vậy chỉ anh em trên cộng đồng này là được coi hình và cộng đồng cũng sẽ thu hút được anh em mới và ngày càng phát triển
Nó còn kích thích sự khám phá của các anh em đi massage nữa chứ. Các anh em đi massage sẽ tò mò xem cơ sở có em nào mới ko
Hoặc nhiều anh em xem hình biết em mối mới chuyển qua cs khác, và sẽ ủng hộ bla..bla..bla.

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Ủng hộ up hình và che mặt, để dễ đánh giá và lựa chọn...thay đổi một tí trong năm mới

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Bản thân trên trang này đã có một khu vực vip giành cho mấy bạn vip rồi, mình biết là trong box Nay Hinh anh của mấy ktv post công khai không có che giấu gì cả, từ rất lâu rồi mà, bây giờ lại tạo thớt Nay ra làm gì nữa không hiểu

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ktv có cuộc sống riêng của họ, có cả những em ko thix lên sóng dđ nữa. Vả chăng che mặt nhìn body chi bằng đọc thông tin rồi tự đi trải nghiệm vẫn hơn. Cái ji bí ẩn 1 tí cũng hấp dẫn chứ.
Nên theo tui hok nên up hình lên đây.

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Ủng hộ , che mặt là được rùi chứ share hình tay cho nhau thì cũng khác gì đâu , ai cũng biết mấy e là massa thôi

ZSóiZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
4
40
15
44
0 ₿
Theo mình ko nên nhé bạn

Trạng thái