Q.7 thăm lại sala với bé 20

Lượt xem: 1,256

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
tuần này buồn buồn lên kèo đi thăm mấy bé , chọn một tối đẹp trời gió thổi hiu hiu tui đi giải tỏa nỗi buồn .
đến nơi vào quầy quất lun cái relax vip cho máu , tính yc số 59 mà em nó kẹt rồi, lướt hình thấy bé 20 cũng xinh xắn đi luôn, lên phòng ngồi làm lon bò cụng lấy sức để chiến đấu với em nó, bước vô ấn tượng là mặt em hiền quá , chắc đc cỡ m55 eo ót rõ ràng, chào xong 2 đứa nhìn nhau mà ko bít nói gì, em chủ động lại gần mời ngồi lau người cho mình , xong dắt nhau vào bồn bơi thôi, tắm gội sạch sẽ thì em bắt đầu bằng nụ hôn nhẹ nhàng rồi đi dần xuống dưới, rồi em ngậm trọn thăng bé trong miệng từ lúc nào, mình cũng nhẹ nhàng xoa bóp bầu ngựa mềm mại của em, em tăng dần tốc độ rồi mình cũng out cái đã đã.
xong xuôi lau khô người rồi leo lên giường để em nó đấm bóp phục hồi năng lượng trước khi chiến lần 2, bé làm cũng đủ bài và nhiệt tình , đấm hết công suất, lúc này bé nói chuyện luyên thuyên với mình , được 1 hồi thì im lặng cặp ngực bé bắt đầu di chuyển trên người mình từng chút một với đường lưỡi làm sướng muốn xỉu, bé bảo mình chổng mông lên rồi thi triển wc và bj ngược, thằng nhỏ dần dần tỉnh lại, bé chủ động xoay người lại vào thế 69 thì thằng nhỏ bị bé ngậm mất , tui cũng tranh thủ úp mặt vào khe suối ướt át mà húp lấy húp để , sau 1 hồi cầm cự thì out tê tái cõi lòng
em lau sạch sẽ rồi xin phép ra vệ sinh rồi vào mát xa đầu , ngồi tâm sự chút đỉnh thì cũng hết giờ
kết thúc chuyến thăm thiệt hại hết 600k vé nhờ code giảm 50% , tip bé 1200
1 bé nhẹ nhàng tình cảm cho các bác đang tìm kiếm

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
56
187
126
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã lựa chọn và có trải nghiệm tốt tại cơ sở ạ ! Rất hân hạnh được phục vụ !