Q.10 thăm massage Minh Long và bé 18

Lượt xem: 1,620

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Đi làm về tiện đường tạt cánh đánh đầu qua ML chơi , lâu rồi mới ghé qua nhưng cảnh vật chả thay đổi gì mấy , vẫn y như xưa , vô gặp lễ tân check nhẹ cái code rồi làm cái onsen , lướt hình mấy bé ktv thấy cũng êm mình yc bé 18 rồi lên phòng
Lên phòng thì cũng như bình thường xông hơi trong lúc đợi chờ, phòng ốc có sửa sang qua nên cũng tươm tất hơn lúc xưa , hơi mau nóng, đang xông hơi thì em nó cũng bước vào chào tui lễ phép rồi lấy khăn giúp tui lau người rồi em nó bảo để em tắm cho , rồi trườn, rồi chà sát, bú liếm, bla bla bla… rất nhiệt tình , rồi em nó BJ cho tui một hồi thì tui cũng out phát súng đầu tiên , em tắm lại cho tui rồi lên giường
Phần khoẻ thì cũng không có gì để nói , em đấm cũng đc thôi, nhưng đi thư giãn là chính nên cũng không quan trọng phần này
Phần mệt thì khỏi nói trườn ngực, âm thanh jav rất chân thật . Bj nhiệt tình, tui cũng nhiệt tình khám phá người em nó , dáng người mình dây cây cảnh mà dâm dâm nên nước ra khá nhìu , một hồi cũng out phát thứ 2 trong thế 69
Tổng kết: em 18 dáng đẹp, mặt ưa nhìn
V1 7đ hệ cam
V2 8đ vừa người
V3 8đ căng tròn
V4 8đ nước nôi ổn
tổng chi phí 1600k cũng ko tệ cho 2 shot , nhưng csvc có vẻ hơi yếu

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist