Euro 2024 Gò Vấp Thẩm tra bé 03 mới ánh dương

Lượt xem: 439

lý tý

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/23
Chủ đề
6
91
55
lydao@1209
0 ₿
Hoà cùng không khí euro tôi dự đoán đúng trận ý với cà rốt nên được tặng vé osen free ánh dương. Nhắn tin với bác quản lý ánh dương và tôi quyết định thẩm tra bé 03 mới xem như thế nào. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì được bạn locker dẫn lên phòng.

Đánh giá qua cơ sở vật chất chút thì phòng ở ánh dương khá lớn và đẹp, cách phục vụ của nhân viên lễ tân giữ xe rất tốt, nhiệt tình tư vấn.

Do đi bị mưa ướt hết đồ nên mình không xong hơi mà kêu locker bảo bé lên tắm luôn. Được 1 lúc bé vào, đánh giá cá nhân của tôi thì face dễ thương kute nhưng bé thuộc dạng chuppy nha, và cao nữa tầm 1,65m nên khá to con (không phải gu mình lắm). Tám với bé vài chuyện làm quen với bé. Sau đó cả 2 cùng trút xiêm y vào bồn thủy chiến, bé tắm khá kỹ, mình tranh thủ khám phá bé, v1 khủng nha các bác, tắm đc một chút thì bé ôm mình, hun mình, lém ti mình và thêm chút trườn v1 lên ngực, mặt, rồi bj mình.

Khởi động chút bé kêu mình ra ngoài, lau khô, lên giường, Bé massage khỏe, chà đá nóng, bé làm cũng qua loa thôi, nhưng mình không quan tâm vụ này.
Đến Massage mệt: bé đi thái rất phê, bé trườn từ mông tới lưng cảm giác tê tái, rồi phần nuru cũng phê mình. Được 1 lúc bé lật ngửa mình lại đi tiếp phần thái rồi nuru. Bé líc ti mình, lém từ ngực xuống dưới, mình liền lấy tay bóp vú bé, bú vú bé. Tiếp đó bé bj cho mình, mình vừa bóp vú bé vừa nằm hưởng thụ. Được một lúc mình cũng out trong sướng, kết thúc một buổi sung sướng.

Đánh giá tổng quan bé 03: Face: dễ thương 7/10

V1: bưởi 8/10

V2: 6/10 hơi nhiều lipid

V3: 8/10

V4: 7/10

Tổng thiệt hại

Tic: free

Tip: 800k

Kết thúc một buổi sung sướng vui vẻ
Cám ơn bác @Dory

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
80
973
458
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh ạ! Hẹn gặp lại anh trong những trận đấu tới nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: lý tý