Q.1 Thần dâm 16 (nhanh như chớp)

Lượt xem: 1,811

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chiều saigon mưa trong vội vã, cầm cái code trong tay a chạy đến bên e, gặp e rồi lòng a như giải toả, bao muộn phiền trong cuộc sống quanh a, xin lỗi các bác có lẽ gặp đúng ng nên tâm trạng hưng phấn hơn hẳn, chuyện là nay e may mắn chụp dc cái code nhanh như chớp, nhưng cơn mưa saigon chợt đến làm phải dời lịch hẹn với e lại, mưa vừa tạnh thì cũng tranh thủ gọi điện đến cơ sở để book e, ngay lúc e rảnh thế là phóng xe thẳng tới cở sở trong 1p30s tới nới locker đón tiếp vui vẻ trình code xong thì e trai mời lên phòng liền, có lẽ đặt trc nên tất cả đều nhanh chóng, hôm nay mọi việc đều trôi chảy cũng vui vẻ gửi locker it tiền tip cho e nó vui, dc đưa vào phòng Vip 5 trong góc khá riêng biệt và yên tĩnh, vào phòng xông hơi dc 5p thì e bước vào nhưng hôm nay ng khá mệt nên để e chờ và mình xông hơi thêm chút nữa, khi đã đủ đô rồi thì cũng ra diện kiến e, vừa gặp mình e lễ phép chào ấn tượng ban đâu với e là 1 cô bé có khuôn mặt khá tây, nhìn hình e ban đâu thầm nghĩ là 1 cô nang loli nhưng khi gặp thì e thuộc dạng có da có thịt so với chiều cao 1m6 của e, 2 ae nc giao lưu khá cởi mở, e cô gái miền tây nhưng giọng k rặn như ng miền tây, vì có pha 1 chút giọng miền trung nhưng mà vẫn rất ngọt ngào, e cho bit bản thân e làm k muốn theo quy trình của mát xa, e muốn làm theo bản năng của mình hơn, đúng là hợp gu với mình lun vi trc giờ đi mát xa toàn theo quy trình dẫn đến sự nhàm chán, nay dc e mở lời như mở cờ trong bụng, vì bit là 2 ng xa lạ nhưng trong môi trường có 2 ng thì làm theo bản năng và cảm xúc tự nhiên còn j bằng, sau khi nói ra nỗi lòng của nhau xong thì tới phần dành cho nhau, mình nhẹ nhàng tặng e 1 nụ hôn, e đáp lại 1 cách nồng cháy, e tấn công mình tới tấp từ thằng a đến thằng e, còn mình tranh thủ khám phá v1 của e tuy k phải cực phẩm nhưng cũng chắc tay và có độ đàn hồi tốt, 1 tay mình đưa xuống bướm của e thì ôi thôi nước nôi dạt dào, mình thầm nói với e nay để cho a làm e đến cực đỉnh nhé, e mỉm cười gật đầu chỉ chờ có thế mình mình len lỏi liếm láp vào dòng nước sôi đang nuôn chảy, vì có kinh nghiệm trong việc húp lẩu nên húp tới đâu e rên tới đó, e con đưa tay mình vào miệng e nút lấy nút để, tay e thì đè đầu mình vào chim e làm mình xém chết chìm trong dòng xuôi đang tuôn chảy, sau 1 hồi giăng co qua lại cuối cùng e cũng chịu k nổi mà rùng mình mấy lần nước càng lúc càng chảy ra nhìu, mình thi tranh thủ húp sạch cho tới khi e mệt nhoài ra thế là để e nằm nghỉ, nói thiệt với mấy bác nhìn mấy e nó lên đỉnh mà mình còn sướng hơn là mình ra nữa, k bit mấy bác có suy nghĩ giống e k, sau vài phút nghỉ ngơi lấy lại sức e cám ơn mình đã làm cho e khoái cảm và giờ tới lúc e làm cho a lên cực đỉnh nghe thấy khoái khoái liền, nãy giờ mình làm rồi giờ là lúc hưởng thụ, e đi đường lưỡi từ cổ xuống chân lúc nhẹ nhàng lúc vô vập, đang trong cơn phê thì e ngậm cây hàng của mình lúc nào k hay, e ngậm rất sâu mà có lẽ trc giờ đi mát xa chỉ có 1 mình e là ngậm sâu đến như vậy, cảm giác thật khó thả, k những vậy e còn nút trứng cút và dọn wc nữa, cảm giác lên mây thật sự, cố gắng cầm cự với e mà lực bất tòng tâm, đành buông súng xuất từng đợt tinh trùng vào miệng e, k ngậm hết tinh trùng e còn bj thêm 1 hồi khá lâu, cảm giác đó chưa bao giờ có dc, bây giờ kể ra trong đêm mà vẫn còn thấy sướng, có khi bỏ gấu mẹ mà theo e lun quá =)), sau khi xong xuôi thì 2 đứa nằm tâm sự với nhau, e thì vẫn tranh thủ ngồi bóp cho mình hồi lại sức, phải công nhận e nói chuyện khá cởi mở hoạt ngôn và cuốn hút mà quên mất thời gian nhìn lên đồng hồ đã quá giờ quy của gấu mẹ, nhìn vô dt thì ôi thôi dt muốn chạy máy lun rồi, đành chào tạm biệt e ra về trong tiếc nuối, cảm nhận riêng của mình về e nó là 1 số thật sự đáng check, kĩ năng thượng thừa của e có thể hạ hết đàn ông trên thế giới này đấy các bác ạ, đánh giá chi tiết về e nó theo cảm nhận của e như sau:
Body có da có thịt cao 1m6
Face xinh nhìn như lai
V1 cam việt săn chắc đàn hồi tốt
V2 có xíu lipit nhưng hợp với dáng
V3 săn chắc doggy tốt
V4 gọn gàng nước nôi bao la, đặc biệt là khit rịt
Kỹ năng rất tốt âm thanh sống động
Csvc vẫn rất tốt k có j đánh giá
Tick=code tip=vé onsen
Loker 50 lê tân 50 tổng thiệt hại 1 củ trong sung sướng
Cám ơn toàn thể ae đã theo dõi bài viết của mình, pé 16 chắc chắn mình sẽ gặp lại trong thời gian sớm nhất có thể, cám ơn cơ sở và mod diễn đàn đã tạo sân chơi cho ae checker, chúc toàn thể ae nhìu sức khoẻ và vui vẻ trong cuộc sống

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Ủa, Alo... Đi Onsen mà fải hông !?
Ủa, Tên Heo vs PÉ Mây [16], cả 2 người Ở DƠ hok tắm luôn huh !? chèn đét ơi.
Thật tiếc thay Lão Heo hok up Onsen 2 để hưởng hết điều hay ho từ PÉ

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
THÔI TOANG.
SO SORRY !!
TỰ MÌNH BÓP DÁI MÌNH.
HỔNG FẢI PÉ MÂY [16] - Dubai Q1
SỰ NHẦM LẪN TAI HẠI LỖI JL
XIN LỖI LÃO HEO

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Ù ui....đi hồi nào mà thức tới 3h ghê z bạn tuiiii

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Toang dồi, bù đắp thiệt hại tinh thần bác Heo đê,kkk

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Mừng bác Heo xả súng toẹt vời

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
B10ko đi chơi đêm là 1 cái gì đó rất khó chịu

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
thích nhất là đi mà thấy mấy em lên đỉnh nhỉ cảm giác nó ối dồi ôi mà đi massa phải mấy trăm lần mà chưa được lần nào