Thần dâm 19 Dubai BT

Lượt xem: 2,906

Bi Bụng Bự

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
3/8/19
Chủ đề
9
77
27
0 ₿
Cảm ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ em đi du lịch khắp năm châu bốn bể

Nhận được code báo 7h mà nay được nghỉ sớm nên phí qua dubai luôn code số 20 mà em đến sớm quá bé 20 chưa vô đành phải lấy số 19 trong tâm trạng lo lắng , tại ít thấy mấy bác rp 19 lắm

Đánh giá cơ sở vật chất nha : phòng ốc ổn , màu mè , đặc biệt cái phòng xông nóng bà cố luôn

Gặp 19 vô phòng phát nhìn tướng chảy hết nước miếng hixxxx các bác có hiểu cái dáng đậm đà là thế nào chưa kiểu nó không trẻ trung năng động nhưng cũng không ù ịt già cỗi ấy , face sáng sủa thôi rồi

Bỏ qua phần tắm rửa đi , thì ai cũng như ai , thấy chịu khó tắm kĩ lắm

Tới phần massage khoẻ đấm hơi bị lực , lâu , đủ bài , bác nào thích cảm giác mạnh bơi vào nhé

Massage thái , bưởi việt nam , chà tê tái có cái skill kẹp xúc xích rên âm thanh bass rõ to làm em xém bắn bà luôn rồi , hên quá gồng được . Lưỡi đi thì cũng như mấy em khác

Masage mệt mới đụng chút lấy tay em đưa vô rừng amazon của ẻm luôn , ối giời đúng mặn mà bảo sao em còn dự định đi 19 nữa đây , nước thì tràn trề lâu lâu còn hun cái , như người yêu luôn các bác....

Quả là không sai khi các bác rp bảo dubai là nơi đáng đến hahaa

Em đầu hàng phút 20 chắc tại thằng nhóc em nó lỳ . Em đánh giá thái độ nhân viên kĩ lắm tại anh em mình đi chơi muốn được chiều muốn được vui chứ đâu phải đơn giản là ra rồi thôi đâu . Chấm em 19 này 8 điểm về thái độ

V1 : 8đ ( bưởi việt nam )

V2 : gọn gàng 7đ

V3 : sờ ít nên không nhớ lắm

V4 : lênh láng

Thái độ : chiều khách , chịu chơi , nhiệt tình

Massage khoẻ : 10/10

Massage mệt : 8/10

Tic : bác 6 lo

Tip :5xx

Cảm ơn anh em đã đọc rp , em khoái viết dài với chính xác để các bác bảo em xạo hahaa

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé hy vọng bé sẽ lại được hội ngộ cùng huynh vào 1 ngày gần nhất ạ

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Chúc mừng bác nhé và cảm ơn bác vì rp rất chân thật và bổ íchB11

Massage Dubai Bình Tân