Cần Thơ - Thần dâm 65 danh bất hư truyền | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Thần dâm 65 danh bất hư truyền

Lượt xem: 171

phú hộ công lượt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
10
120
50
0 ₿
Sắp xếp công việc lấy nghỉ phép đi chơi Cần Thơ, tranh thủ chơi trước khi hết chương trình giờ vàng. Đã tới DB Cần Thơ thì phải thử 65 số hot nhất đc giang hồ đồn là thần dâm

Alo cho lễ tân trước rồi qua DB Cần Thơ, tới nơi check in rồi lên phòng

Gói mình chọn được xài phòng BDSM, phòng rộng rãi được thiết kế theo style BDSM nhìn phải nói kích thích mạnh, anh em nào gu mạnh hardcore thì đúng bài

Vô xông hơi giữa chừng thì thấy em đi vô, xông hơi cũng hơn 5p vậy đủ rồi nên ra chào em luôn

Vừa gặp mình là em chào mừng nồng nhiệt rồi bay vô vuốt ve mơn trớn thằng nhỏ của mình làm cứng ngắt nóng hổi lun, mới vô mà em nó đã hấp diêm ngậm lút cán vừa bj vừa siết làm mình phê tê tái thấy chịu không nổi nên mình kêu em khởi động làm nóng vậy đủ rồi vô tắm đi

Về body ngoại hình của em này thì nhiều bác chắc biết rồi nên mình nói sơ thôi

Face: dễ nhìn, mặt hiện chữ ddcn

Dáng: cỡ 1m6

V1: vừa tay, bóp, uống sữa thoải mái

V2: bình thường

V3: vỗ sướng, nhìn chỉ muốn nắc

V4: tỉa gọn gàng, móc cua vét máng thoải mái

vô tắm gội sạch sẽ xong em mơn trớn đi lưỡi trời ơi nhột nổi da gà sướng run người, nằm trong bồn tắm cho em mần cây xúc xích, em ngậm lút cán cây xú, liếm cột đá bi siết mạnh tê tái phê mún la làng luôn, gồng lắm giữ đc 1 chút thì bắn cia lun, bắn xong ra khỏi bồn tắm lên giường matxa chiến hiệp 2.

Hiệp 2 thôi mình bỏ qua phần đấm bóp nha mấy bác, vô luôn phần chính, bé thoa dầu trườn nuru, bé đi lưỡi kích thích tê tái sướng run bần bật, làm nuru xong bé lật mình lại hấp diêm chơi màn hardcore, lấy ngực úp vô mặt cho mình uống sữa đã đời rồi quay mông hất vô mặt mình chơi 69, mình ở trên móc cua vét máng, nước ra nhiều làm bé rên vì sướng nghe thiệt kích thích nhất là lúc nhìn lên trên trần có cái gương nhìn xuống mình và bé đang quần nhau cảm giác phê mạnh y như mấy phim hardcore tokyo hot, mình và bé chiến nhau kịch liệt hơn 10p cuối cùng thấy sắp chịu không nổi mình nói bé làm thiệt mạnh cho mình bắn pháo bông tung tóe vô cia quá trời phê luôn, nằm phê thở dốc luôn, nghỉ mệt xíu rồi tắm rửa lại rồi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng hồi sức và ra về kết thúc buổi thác loạn sướng tột đỉnh, thần dâm 65 đúng danh bất hư truyền

Tic: onsen 2 giờ vàng còn 200k

Tip: 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: lão hạc

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
98
698
563
0 ₿
Dạ cảm ơn anh ghé Dubai Cần Thơ và đã có buổi trải nghiệm vui vẻ bé ạ. Mong anh sẽ ghé lại nhiều hơn để Dubai Cần Thơ có cơ hội phục vụ anh ạ.Chúc anh sức khỏe ạ.