Cần Thơ - Thần dâm BDSM max level 65 DB Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Thần dâm BDSM max level 65 DB Cần Thơ

Lượt xem: 896

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
258
2,784
2,071
0 ₿
Lâu rồi mới có dịp đi chơi Cần Thơ, đang đi chơi Cần Thơ thì được tin tình báo ở DB Cần Thơ có 1 thần dâm cực kỳ lợi hại hạ gục bao nhiêu anh em, nghe là thấy hứng rồi ghé qua DB Cần Thơ chiến với thần dâm này liền

Alo trước cho lễ tân book 65 để khỏi bị kẹt, tới nơi vô check in là có liền

Được phục vụ dẫn lên phòng, phòng rộng rãi được thiết kế theo style BDSM cực kỳ kích thích.

Thay đồ vô xông hơi trong lúc chờ đợi, đang xông hơi giữa chừng thì em gõ cửa đi vô, em thấy mình trong phòng xông thì nói anh đang xông hơi hả? Chờ em xíu nha, em vô xông hơi chung với anh luôn =)) Oh yeah, lần đầu mới thấy có bé nhiệt cỡ này, vô xông hơi chung với mình luôn

Vừa được xông hơi vừa được bé vuốt ve mơn trớn nhẹ nhàng giữa làn khói xông hơi nóng thiệt là phê, nhiệt độ phòng xông hơi cũng hơi mạnh nên k chơi lâu với em được mình kêu em ra tắm cho mát

Review sơ qua về ngoại hình của bé 65 cho anh em nào chưa có dịp gặp

Face: đậm nét ddcn, nhìn là biết thần dâm liền

Dáng: tầm 1m60 cân đối

Nhận dạng: có chút hình xăm

V1: cũng to, bóp sướng, uống sữa thoải mái

V2: gọn gàng

V3: căng tròn, vỗ sướng, nhìn chỉ muốn nắc

V4: cắt tỉa gọn gàng, móc cua vét máng sướng, anh em tự trải nghiệm thêm

Lau mồ hôi, nước đã pha xong, vô tắm gội sạch sẽ xong em mơn trớn đi lưỡi phải nói nhột phê mà sướng run cả người, nằm yên trong bồn tắm cho em hấp diêm mình, em ngập cây xúc xích nóng hổi của mình mút lút cán, liếm cột đá bi đủ kiểu tê tái nổi hết da gà, may mà bé tinh tế giữ lại để lên giường matxa bắn cho sướng

Lên giường matxa khỏe, đấm bóp, chà đá nóng sảng khoái xong bé tiếp tục hấp diêm mình, trườn nuru chà ngực đi lưỡi kích thích nhẹ nhàng xong bé lật mình lại tăng level chơi mạnh, bé úp ngực vô mặt cho mình uống sữa đã đời rồi cầm cây xúc xích ngậm bj lút cán phê tê tái vừa bj bé vừa quay mông dí vô mặt mình chơi 6996, móc cua vét máng thiệt là đã, nước ra nhiều, làm 1 lúc thấy phê quá mình nói bé giảm nhiệt lại đổi tư thế để mình matxa lại cho bé, bé nằm cho mình matxa đấm bóp rồi matxa vòng 1, uống sữa, matxa bướm móc cua cho bé làm bé sướng rên co giật kích thích, làm trên giường lồng chim BDSM kích thích mạnh giống y trong phim, matxa cho bé gần 10p bé sướng quá rên la muốn bể phòng, bé kêu anh matxa sướng quá giờ nằm lại đi để em matxa lại cho em mà thực ra là hấp luộc mần thịt mình lại thì có =)) Nằm yên cho em làm thịt, em dập mạnh bạo ầm ầm sướng tê tái má ơi luôn, kỹ thuật của em thiệt cao siêu, dập mạnh bạo nhưng vẫn kiểm soát nhịp tốt cho mình phê đủ lâu, cuối cùng sau gần 20p bị em mần thịt mình cũng phê hết chịu nổi bắn pháo bông cia ầm ầm cả chục phát. Bắn xong nằm phê thở hổn hển, bé lau sạch sẽ xong nói hình như gần đây a mới bắn phải không em thấy anh bắn pháo không nhiều lắm =)) đúng là thần dâm thiệt, vậy mà cũng biết được mình mới đi matxa trước đó 1 ngày hehe, em còn nói sữa chua của anh có vị chua ngọt lắm nha, bộ mới ăn gì hả? Mình nói uh lúc ăn trưa a mới ăn canh chua tôm đó mà =)) kiểu gì thần dâm cũng biết, nể thiệt

Tắm rửa lại rồi xuống phòng thư giãn ăn tô mì bò trứng hồi sức và ra về kết thúc buổi ác chiến kịch liệt với ma nữ cuồng dâm của DB Cần Thơ

Tổng kết: bé 65 này là hệ BDSM level cao, anh em nào mê hệ BDSM cảm giác mạnh thì bé này là chuẩn bài, còn anh em nào chỉ chuyên hệ softcore nhẹ nhàng hay level chưa đủ công lực thì suy nghĩ kỹ nha

P.S: có chút hình cho anh em chiêm ngưỡng phòng BDSM, anh em nào có bồ dẫn bồ vô hotel Dubai Cần Thơ chơi cho có cảm giác mạnh hehe
DB Cần Thơ 3.jpg

Đính kèm

• DB Cần Thơ 2.jpg
    DB Cần Thơ 2.jpg
    210.4 KB · Lượt xem: 64
  • DB Cần Thơ 4.jpg
    DB Cần Thơ 4.jpg
    301.6 KB · Lượt xem: 66
  • DB Cần Thơ 5.jpg
    DB Cần Thơ 5.jpg
    333.5 KB · Lượt xem: 58
  • DB Cần Thơ 6.jpg
    DB Cần Thơ 6.jpg
    108 KB · Lượt xem: 59
  • DB Cần Thơ 1.jpg
    DB Cần Thơ 1.jpg
    187.6 KB · Lượt xem: 60
  • DB 8.jpg
    DB 8.jpg
    143.2 KB · Lượt xem: 58

andanh3697

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
18
105
101
0 ₿
đọc bài của bác Hido mà cảm giác y như thiệt, đủ biết trong lúc matxa thực tế kích thích cỡ nào rồi

Ingis

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/1/19
Chủ đề
0
12
2
36
0 ₿
Ủa hình phòng thư giãn mod lấy hình nào nhìn lạ vậy

An Anh

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/2/22
Chủ đề
14
69
49
0 ₿
Tưởng tượng vô cái giường lồng chim đó chắc kích thích mạnh dữ lắm

PhongLX999

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/24
Chủ đề
2
16
9
0 ₿
Quá dữ dội! mình mà gặp thần dâm kiểu này chắc đầu hàng luôn

lão hạc

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/12/23
Chủ đề
11
218
127
0 ₿
Nội công của bé này chắc lão chịu không nổi 3 phút quá

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
91
663
552
0 ₿
Massage Dubai Cần Thơ cảm ơn mod Hido đã dành thời gian ghé thăm tệ xá. Bé 65 đang mong có dịp gặp lại anh Hido đẹp zai sớm kìa hihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
91
663
552
0 ₿