Q.5 - Thần dâm BigBang gọi tên Thập Tứ Muội | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Thần dâm BigBang gọi tên Thập Tứ Muội

Lượt xem: 447

plsTellMeWhy

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/24
Chủ đề
4
7
9
TPHCM
0 ₿
Đi bé cũng gần cả tuần nay mới có thời gian ngồi lại viết cho bé vài dòng tâm sự mỏng gửi tới anh em. Được các anh em ở BB giới thiệu và truyền tai nhau về độ dâm của 14 là top 1 top 2 của BB, em đâu có tin, xách dái lên và ghé ngay BB để thẩm liền .

Vào phòng xông hơi được chốc lát thì đã nghe thấy tiếng líu lo líu lo từ cửa bước vào, nhìn qua màn sương trên kính người em nó cứ bừng bừng, không chịu nổ “đạp” cửa ra gặp bé liền. Ôi các bác ơi, ta nói nó thơm, hương thơm nó gợi dờ nặng ục lắm các bác ạ. Bé cất giọng chào, ta nói cái giọng miền tây dễ thương vô đối. Ngồi đợi nước đầy mà đâu chịu nổi, quấn lấy nhau nút lưỡi liên tục, ta nói 14 có món "cháo lưỡi" ngon bá cháy, chưa vào bồn mà bé muốn em ra ngay tại chỗ các bác à, sợ thật. Vào tắm táp kĩ lưỡng là bé không bỏ xót giây phút nào, bắt em tựa vào bồn đưa thằng em ra cho bé chụp bé bú lấy bú để, bú tới đâu phê tới đó, cuối cùng em cũng chào thua trận thuỷ chiến.

Tiến tới phần massage khoẻ, tận tâm và nhiệt tình là những gì bé ấy có đủ, vừa làm vừa trò chuyện, tạo cho cái không khí thật sự vui vẻ và không kém phần dâm dục. Đấm bóp xong thì tới phần lên dầu đi thắng cảnh, vú cà tới đâu đường lưỡi liếm láp tới đó, chán chê thì đến cặp mông, chiêu cuối là con “hàu sữa béo ngậy”. Đi cảnh đã mệt thì ta dừng lại làm cây cà lem, bé cứ mút tùn tụt tùn tụt, cái âm thanh làm bao nhiêu chàng trai chết liệm. Đang mãi mê bú liếm, bỗng nhiên bé xoay người dí con “hàu” (lúc này nước nôi lênh láng) thẳng vào mặt em. Mỡ dâng đến miệng mèo chẳng lẻ bỏ qua. Em nút cái hột đến đâu là nghe tiếng rên khe khẽ đến ấy, sướng thật các bác, lúc này nước trào dâng, em không thể phí phạm được, húp lấy húp để. Và rồi em lại bị thất thủ, buông súng ống đạn dược và đầu hàng. Nhưng không ngờ địch thật tàn nhẫn, không chịu buông tha, ngoạm lấy thằng em hút cạn đến giọt cuối cùng rồi còn buông lời “tàn ác” - “Để em nếm thử vị nó ra sau”. Chết thật các bác à.

Các bác đọc đến dòng này thì chuẩn bị súng ống :ami-(25): qua trải nghiệm nha, em là phải lui về chiêu binh rồi. Thật là một đêm cạn kiệt

Đính kèm

188 KB · Lượt xem: 73

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
2
60
25
38
Tphcm