Thủ Đức Thần dăm chắc chắn là bé 28 anh thơ

Lượt xem: 449

wang tay to

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
101
37
0 ₿
Thêm vào bộ sưu tập các bé massage dễ thương của mình thì không thể không kể đến bé 28 anh thơ 1 siêu phẩm đến từ miền tây mà không thử là tiếc lắm mặc dù qua anh thơ hơi xa nhưng khi qua tới trải nghiệm bé này thì đúng đáng đồng tiền bát gạo, qua tới cơ sở nhân viên tiếp đón khá nồng nhiệt kèm theo tư vấn các gói kĩ, đến khúc ktv thì mình kêu bé 28 luôn và xin 1 ít hình bé xem như nào, mà bé xinh thật, đáng yêu, yên tâm với quyết định mình đưa code mua vé rồi phi thẳng lên phòng luôn
Lên thấy phòng ốc sạch sẽ thơm tho là ưng 1 cái nhẹ liền bé thì cũng vô nhanh mình vừa lột xong đồ thì bé vào nên quyết định vô bồn tâm sự luôn thay vì vô xông hơi, mà đúng đậm chất miền tây khi bé vừa dăm lại còn chiều khách, hun hít hay sờ mó em đều rất hợp tác và làm các tư thế cho mình dễ dàng dê xồm hơn nữa, hun hít bú bình trong bồn không thiếu cái nào mà bé đáp lại đủ bài luôn còn tấn công bằng cách hun tai hun cổ làm thằng em lên liền luôn, mình đứng lên đưa thằng em về phía bé, bé hiểu ý ngậm rồi mút trổ tài bj liền, lút cán cái 1 luôn kèm 1 ít khẩu dâm tăng không khí, mà bé khá hiểu chuyện khi không làm mình ra luôn trong bồn mà kiềm lại được cho mình
Lên giường bé đấm bóp nhiệt tình, làm đủ bài, đủ lực , sau khi ổn hết rồi bé lại bắt đầu kích thích trọc hứng mình bằng cách đi luôn bài thái từ những trái cam đến từ vĩnh long, cam vừa tay nên vừa trườn núm em căng lại thêm màn đi lưỡi kết hợp nữa thì thằng em cũng phải ngóc đầu dậy, lần này mình kêu bé vô thế 69 luôn đi cho lẹ không cần bj trước, dư âm khúc quậy đục nước trong bồn lại thêm bé này ngoan nên mình húp tới đâu là bé bú nhiệt tình gấp đôi ở đó thêm cái khẩu dâm của bé nữa thì thôi khỏi kìm luôn nhắm thẳng miệng bé mà bắn, bắn xong bé thấy còn thời gian nên bé lại lao vào đấm bóp tiếp, mà mình cứ bị vương vấn cách bé bj với biểu cảm damdang trong bồn nhìn không khác gì 1 diễn viên phim người lớn mà có hồn hơn, đấm bóp thêm xíu mình bảo được rồi, xong 2 đứa tắm lại rồi chào em ra về
Về bé 28
Xuất xứ miền tây
Cao ráo, trắng mịn, giọng nhẹ nhàng ngọt ngào
V1 hệ cam, tròn vừa tay
V2 thon gọn
V3 mẩy không 1 vết thâm
V4 nước nôi tràn trề, đam mê được húp sò nên vô thế 69 là bé bú đỉnh gấp 4 lần bj bình thường
Tic có code camapro giảm 50% còn 250k
Tip theo quy định

sơn ra-khe

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
3
8
0
0 ₿
chúc mừng bác , thấy bé này thích được vét máng lắm