Q.5 - THẦN DÂM SỐ 05 -SỐ MỚI BIGBANG | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 THẦN DÂM SỐ 05 -SỐ MỚI BIGBANG

Lượt xem: 702

kimcuongdainhan

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/3/21
Chủ đề
23
239
153
42
Q11
0 ₿
Hôm Qua Tát Nước Đầu Đình Bỏ Quên Cái Quần Sịp Ở Nhà Bạn Số 05 ! Em vừa kết thúc kỳ nghỉ lễ 4 ngày , Haaa… cái tật mê gái không bỏ được các Bác ạ, vừa thấy Addmin đăng hình có Bạn KTV mới, nhìn hình quá xá đã (lứng quá lứng…heee), chạy qua BiGBanG book được Bạn liền tót lên phòng, 5 phút sau Bạn có mặt, vừa vào phòng Bạn cất tiếng chào Em : “ Em chào Anh “ , giọng nói rất nhẹ nhàng. Đánh giá sơ bộ Bạn 05, mặt không xinh lắm nhưng dễ thương, V1: fake vừa tay, ti hồng, mềm mại, úp mặt vô đã , V2: eo thon, không mở bụng, V3: mông săn chắc, mẩy, V4: tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ, nước rất nhiều, đặc biệt Bạn 05 không có xăm mình. Trở lại đề tài chính, Em vừa xông bước ra thì Bạn đã lấy khăn khô lau người cho Em, đồng thời mời Em ngồi, Bạn hỏi Em có ăn trứng không để Bạn lột, Em đồng ý, Em vừa ăn xong 2 quả trứng thì Bạn đã ngồi vào lòng Em, đồng thời gác chân lên đùi Em, vừa nói chuyện Bạn lại cầm tay Em nhẹ nhàng để vào cô bé của Bạn…OMG đáp lại tấm chân tình của Bạn, Em cũng ấn nhè nhẹ vào V4 của Bạn( lúc này Em mới phát hiện Bạn 05 không mặc sịp…u là trời chịu sao thấu ), haaa nước lên láng, Em chưa kịp định hình thì Bạn đã cởi bỏ cái váy kim tuyết rủ màu đen chỉ ôm trọn cặp tuyết lê lộ thiên của Bạn, đồng thơi cặp mông không mặc sịp cũng dần lộ ra, con kiu của Em lứng chịu không nổi chào cờ liên tục pặc pặc cúc cu , tới lúc này Em mới phát hiện cái khăn mà Em quấn quanh người Em bị Bạn lột ra lúc nào không hay biết….Quá nhanh quá nguy hiểm…Ahiii. Được một lúc Bạn kéo Em vào bồn, khi nước đã đủ, Bạn tắm cho Em rất kỹ, sau đó Bạn ôm Em vào lòng, đồng thời nói với Em : Anh ôm Em đi, Bạn cháo lưỡi với Em lia lịa, sau đó cái miệng xinh xắn của Bạn bắt đấu bú liếm, Bạn liếm từ ngực Em rồi rê nhẹ xuống gần thắt lưng, xuống hai bên bẹn, rồi liếm , nút con kiu của của Em, Bạn xoáy , ngoáy con kiu của Em bằng cái lưỡi ma thuật của Bạn, làm Em thốn và sướng quá, nút bi, đá trứng cút, Bạn ngậm rất lâu và sâu (gou của Em… haaa), sau đó Bạn lại la liếm tiếp từ đầu gối bên trái của Em rồi lại la liếm tiếp qua đầu gối bên phải, động tác của Bạn rất nhịp nhàng không vội vã. Đến lúc này thì Em quá phê, Em bèn để nghị Bạn ra giường, Bạn 05 Massage khỏe rất tốt, kế đó Bạn đi Thái trường Nuru rất bài bản, toàn skill đỉnh, sướng rung người là khi Bạn dùng cái lưỡi ma thuật liếm qua kẻ mông của Em, động tác này Bạn làm rất sâu và lâu, khiến Em phải xin Bạn tha cho, bởi vì sướng quá, sau đó Bạn lại chà kiu Em (động tác chà kiu Bạn phải giữ lại, vì Bạn chà rất sát), đã vô cùng, cuối cùng bất thình lình Bạn lại ngậm con kiu của Em mà nút, mà mút lấy , mút để, lần này thì Bạn lại làm nhanh hơn, lại ngoáy cái lưỡi khi ngậm con kiu của Em đảo qua đảo lại….úi trời ơi Em đã ra, bị đánh bại hoàn toàn, người Em rã rời…sướng quá, quá tê tái. Tắm rửa lại sạch sẽ, trước khi ra về Bạn nói còn 5 phút nữa, hổng ấy Em làm cho Anh cái nữa nha…Em năn nỉ mà, úi trời sao mà được , giờ này mà mần 1 cái nữa chắc phải 30 phút, 5 phút sao đủ trời . Thôi đành tạm biệt Bạn, hẹn Bạn 05 lần sau. Đây là bài RW nhẹ của Em về Bạn 05, cảm ơn các Bác đã đọc bài của Em.

Đính kèm

54.8 KB · Lượt xem: 201

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
959
299
0 ₿