Cần Thơ - Thần dâm tỷ tỷ của Hoa Đô | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Thần dâm tỷ tỷ của Hoa Đô

Lượt xem: 127

Cà nhín

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/24
Chủ đề
3
21
10
Cần Thơ
0 ₿
Chào tất cả anh em, tui mới đi massage thời gian gần đây thôi, nên kinh nghiệm còn hạn chế, mong anh em đừng chê cười tui, nhưng tui cam đoan review đúng với trải nghiệm của tui.

Tầm 4 ngày trước tui lên *** của Hoa Đô lướt lướt thì có để số 39, thấy Ad giới thiệu là có Cia vs Wc dâm đãng các kiểu nên lẹ tay nhắn tin cho Ad bên đó để tư vấn vé và đặt phòng, tui đi vé Vip Hoa Đô 500k giảm còn 300k, tip thì bằng vé chưa giảm, Ad nói bé đó đi ca 14h nên tui hẹn 14h30 đến để cho bé thời gian chuẩn bị vệ sinh cá nhân

Đến cơ sở như giờ đã hẹn, tui vừa chạy xe vào là có 1 bn ra đón tui rồi mời tui vào trong, sau khi trả tiền vé các kiểu rồi bn ấy dẫn tui vào phòng, rồi hỏi tui xông hơi ko, nhưng tui ko thích xông hơi nên từ chối, và bn ấy xả nước ra bồn cho tui, rồi đưa cho tui chai nước và bảo tui đợi tí xíu

Tầm 3p sau thì 39 vào, vừa gặp tui thì 39 chào tui rồi hỏi han tui vài câu rồi 2 đưa lột đồ đi vào bồn tắm chung, kỳ cọ các thứ thì 39 mới bộc lộ bản tính dâm đãng của mình ra, ẻm dùng tay sục nhẹ tui rồi khi cứng lên rồi thì ẻm đè tui ra rồi bú dữ dội, bú tầm 5p thì bước ra khỏi bồn, ẻm lấy khăn lau mình cho tui rồi lên sau đó giường massage

V1: vừa tay, V2 thon, V3 vỗ bao sướng, có xăm hình 2 có thỏ phịt nhau nữa :)), V4 gọn gàng

Bạn này thì nhỏ con mình dây, dáng người tổng thể thì tui thấy vừa mắt cũng có tí da thịt nên chấp nhận đc

Về phần massage thì 39 làm tốt phần này, massage bày bản kỹ càng, ko làm qua lo, tầm 10p sau thì bé kêu mình lật lại rồi thư giãn cho mình

Ta nói ẻm bú sướng đến nỗi khiến tui phải rên, bú phát nào xứng tiền phát đó, bú vài cái thì bé quay lên liếm dú, tay thì sục, ẻm làm tới tấp ko chừa cho tui kịp phản đòn lại, tầm vài chục phút bị hành hạ trong sự hành hạ thì cuối cùng cũng bắn ra những thứ cần bắn, ẻm lau chùi sạch sẻ cho tui rồi dắt tui ra tắm rửa sạch sẽ thom tho, tắm xoq rồi tui mặc lại đồ rồi ra về, ẻm dắt tui đi ra và bn quản lý gặp tui hỏi thăm tui các kiểu rồi mời tui dùng nước với mỳ nhưq tui từ chối, bn quản lý ra dẫn xe cho tui và thấy bn ấy nhiệt tình nên gửi bn ấy 50k uốq cafe

Tổng tiền chi 300k vé, 500k boa = 800k
Ngon bổ rẻ

Biết sao viết vậy nên còn hơi thô mong anh em thông cảm cho tui nhaa