Q.11 Thân EM Vừa Trắng Lại Vừa Dâm bé 12 Hoa Kiều

Lượt xem: 3,870

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
117
29
0 ₿
Hello anh em, nghe danh Hoa Kiều hot rần rần trên mạng bấy lâu nay nên hôm nay tớ quyết định làm chuột bạch cho anh em đây. Thú thật là bữa giờ phốt nhiều mình khá rén. Mà follow Hoa Kiều trên tóp tóp thấy nhiều bé xinh tươi, với cả cũng gần sát nhà mình nên đánh liều book thử 1 suất coi làm ăn thế nàoB24

Ngay chiều hôm qua 06/05 là mình đã có mặt tại cơ sở. Được bé lễ tân ngực bự đón tiếp, nói chuyện ngọt ngào lễ phép ok. Bé tư vấn mình gói King nhưng thôi lần đầu nên chọn gói tầm trung Vip được rồi. Mình cũng nghiên cứu kỹ lưỡng nên mới đến nên hỏi hôm nay có cosplay không em. Bé tư vấn dạ có anh cứ vào phòng bé số 12 sẽ vào ngay (mình book em 12 tại bữa coi tóp tóp thấy body em ngon quá, phái phái chảy nước miếng kaka)

Rồi mình nhìn qua một lượt thì thấy công nhận Hoa Kiều này chịu chơi đầu tư phòng ốc xịn phết. Mình chấm 9/10 vụ phòng ốc nhé. Cuối tuần phòng còn có hoa cũng hay hay. Nhưng mà chỉ có lèo tèo vài cánh hoa trong bồn chứ không phải như ảnh quảng cáo đâu, nói chung cũng đượcB44

Mình cởi đồ xông hơi chút thì em cũng bước vào. Dáng người cao ráo, mi nhon nha anh em. Dáng ngon như trên tóp tóp luôn. Được cái hôm nay mình chọn bé cosplay cảnh sát hở hang đúng gu (thích mấy kiểu bạo hành sao sao đó kaka)

Nhận xét tổng thể thì vòng 1 bé cam việt nam, vòng 2 nhỏ, ko có mỡ bụng ôm sướng còn vòng 3 thì đầy đặn vỗ phát kêu luôn. Dáng ngon da trắng, biết leo lên người mình chiều mình động tác có vẻ thuần thục. Bé khá là ít nói nhưng được cái ngoan,giọng dễ thương hiền hiền. À với cả bờ môi gợi tình vcl, em ngồi lên người mình làm mình kích thích ứ chịu nổi. Không kìm được hôn em cái chụt ta nói nó ngọt thôi rồi. Em tắm cho mình khá kỹ

Tắm xong thì bắt đầu massage thôi anh em. Phần massage khỏe nói thiệt em đấm bóp chưa ổn, không có lực mấy. Được cái có phần massage đá nóng trên lưng khá dễ chịu bù lại, cũng ổn. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến tới phần bé massage mệt thì tới công chiệnyociexp56

Bé cởi đồ rồi bé bôi đầy dầu nằm lên người mình chà sát bao phê pha. Bé vừa thơm vừa trắng mà còn phát ra mấy tiếng khoái khoái gợi tình nữa khiến mình nhiều phen không trụ nổi nhưng tự nhủ chí làm trai phải cương tới cùng chớ anh em. Em trườn bò liếm láp trên người mình muốn nổi da gà quả nhiên đường lưỡi điêu luyện tuyệt vời

Rồi em đổi tư thế 69 quần thằng nhỏ mình tới bến. Bé BJ hăng say làm mình phê pha nằm phè ra nhưng không quên thưởng thức v4 nước nôi lênh láng của bé. Mình đưa tay bóp bờ mông căng đầy vừa thưởng thức v4 bé bao phê. Mình kêu bé chăm sóc thêm 2 thằng ku nhỏ 2 bên nữa thì bé chiều mình luôn, liếm láp nhiệt tình hăng lắm. Tới đây thì mình đầu hàng sướng quá chịu không nổi đành lên đỉnh tuôn trào yociexp96yociexp117

Xong cuộc chơi mình nằm nghỉ khỏe chút rồi tắm sơ bận đồ check-out.

Mình đi lúc 1h chiều nên vé được giảm 30% => từ 590k còn 410k. Bữa đọc phốt anh em tới cơ sở giảm có 20% thôi nên hỏi dò thử rồi, mà lần này bé lễ tấn kêu giảm đúng 30% nha anh, coi bộ HK biết điều sửa đổi tốt hơn cũng ok

Mình típ theo giá Vip là 590k, tip locker 50k, tip thêm cho bé 200k => tổng thiệt hại 1.250k

Mình đánh giá bé 12 này phục vụ nhiệt tình, biết nghe lời, ngoan, mặc đồ kích thích. Được cái bé chịu chơi chiều mình tới bến. Bé này mình hài lòng nha, không vòi vĩnh tiền típ như nhiều em khác mình đi. Chấm 8,5/10. Lần sau có dịp ghé qua review thêm vài bé cho anh em thử, mà hiện tại là kết bé 12 này rồi đóB37

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist and Bi Bé Bỏng

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
có cosplay quá ngon rồi. ko biết có em nào bưởi to không.