Điệp Vụ Thần tài 79 Dubai Gò Vấp

Lượt xem: 667

Sasi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/6/23
Chủ đề
1
8
3
Gò vấp
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn @Dory đã giao nhiệm vụ. Vừa nhận nv là phi ngay đến Dubai. Mình phi thẳng chiến mã vô bãi xe mà như vào chốn ko người. Mình mò lên sảnh thì gặp lễ tân thì mới hay các bạn đang giao ca nên thiếu người. Nhưng các bạn phục vụ rất nhiệt tình và đã giới thiệu cho mình 1 bé sbd 79 mình dây.
Lên phòng xông hơi, bạn phục vụ còn bưng vô theo 1 thau nước ngâm chân, ko biết nước gì màu vàng đục, thế là móc ví tip ngay 100k vì chu đáo.
Xông hơi chừng 5phút thì cô bé mặc váy đỏ vào, body chuẩn các vòng nhé, mặt dễ thương. mình đi vé onsen2 nên dc tắm tiên cùng bé và tự do khám phá đồi núi hang động. Xong màn tắm thì đến màn mát khoẻ ở mức skill trung bình nhưng bù lại mát mệt thì bé rất điêu luyện giống mấy em trong JAV. Trườn ti, cái lưỡi điêu luyện làm thằng nhỏ cứ chào cờ mãi.Trận chiến cũng đến hồi kết bao nhiêu quân phải đầu hàng trước cái skill ăn chuối mút kem của em và phải giao nộp cho em hàng triệu hàng tỉ tinh binh mang theo, CIA!
Đánh giá theo thang điểm 10:
Csvc: 9đ
Service: 10đ
Face: 8đ
V1: 9đ, vừa tay
V2: 9đ, ko mỡ thừa
V3:9đ
V4: 10đ, sạch sẽ thơm tho
Tick-code, tip=tick,
Total thiệt hại 1chai

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
92
1,153
454
0 ₿
Dubai cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh nhiều sức khoẻ! Có dịp lại ghé thăm Dubai nhà em nha!

• Like
Điểm cảm xúc: Sasi