Bình Tân Thần tài đến ms 39

Lượt xem: 1,068

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Thứ 7 lướt dd thì thấy admin có bài nnc nên vào lấy code thử vận may bé 39 đến thì vẫn như cũ hẹn trc check códe nhanh lẹ dc locker dẫn lên phòng

Về phòng ốc: Nước nôi và hệ thống xông hơi mạnh mẽ, không bị hiện tượng nước nóng lạnh bị trục trặc như nhiều nơi. Đánh giá 9/10 điểm.

Về nhân viên: mình gặp e 39 có dáng nho nhắn đẹp , vú đẹp tự nhiên , bím cũng đẹp nốt có ít tha thu trên tay , e làm nhiệt tình chìu khách do mới làm

Vòng 1: ngực đẹp, non và tự nhiên 7/10 điểm
Vòng 2: eo ót đẹp 8/10 điểm
Vòng 3 và bím: lông lá cắt tỉa gọn gàng, không chút cà vạt nào, nước thì cứ gọi là lênh láng 8/10 điểm

Dịch vụ: em này làm việc bài bản, không cắt đứt đoạn nào. Hôn khắp người, cực nhẹ nhàng và phê, nhẹ nhàng và mơn trớn. Trình độ bj thì đánh giá là tốt và nhẹ nhàng, không mạnh để mình xuất nhanh nhưng vẫn đảm bảo cảm nhận phê vãi nồi. Thực sự không biết nên nói thế nào vì mỗi người mỗi cảm nhận nên mình chỉ nói đến đây, còn lại để anh em khám phá lấy. Chấm 9/10 điểm còn lại ae tự đến khám phá e nó

Tip free vé
Tic bằng vé bo tiếp nhân locker 1x
Tks admin đã trao code nnc

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã dành thời gian chia sẻ về trải nghiệm của mình , rất vui khi quý anh đã có những trải nghiệm hài lòng ạ !