Thần tài gõ cửa - 79

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi Mr Farmer, 16/10/19.

Lượt xem: 2,384

1. Mr Farmer

Mr Farmer Bé Chưa Biết Gì

Chào ae diễn đàn!

Quay lại NDL lần thứ 2 vì mình rất thích csvc hiện đại và rộng rãi, Chưa kể đến thái độ ân cần chăm sóc khách hàng từ bé lễ tân tới bạn quản lý. Do mới mở và đang hình thành trào lưu mới ở cái đất Sài Thành này nên có vẻ khá đông khách, cũng như lần đầu tiên tới đây phải nằm chờ 15-20'. Nằm chờ ở phòng massage chân nhưng do người đang ko thoải mái và chân mới bị sứt 1 miếng còn đang lên da non nên ko trải nghiệm dịch vụ tại khâu này. Được cái nhân viên ở đây rất ân cần từ ly nước tới cái kẹo khá chu đáo.

Chừng 10-15' bạn quản lý lên tận nơi hỏi han, giới thiệu khá tỉ mỉ về những số mà ae thường trao đổi nhau. Bắc hay Nam, tròn hay dây v.v... Mình chỉ phán có 1 câu:" A người HN nên ko cần gái Bắc. Cho a 1 số vui đi e". 2 ae cười sảng khoái bắt tay và bạn ấy chốt số 79 cho mình.

Đưa mình lên tới tận phòng, trà nóng sẵn sàng thì các bạn dọn dẹp và quản lý rút quân và chúc mình vui vẻ. Hy vọng là thế! Csvc ở đây chắc ko có gì để bàn nhiều nếu ai đã tới, sạch mới đẹp thơm, khăn tắm cũng trắng tinh cảm giác thơm mùi nắng chứ ko ô uế như 1 số cơ sở kém chất lượng. Máy xông hơi rất thoải mái và hiện đại, ko bị cảm giác hơi nóng gắt 1 chỗ tới cảm giác bỏng như 1 số nơi khác. Chill 1 mình chừng 10' sau có bóng hồng gõ cửa nhưng mình mặc kệ vì đang khoan khoái. 1 lúc sau cảm thấy ok đẩy cửa đi ra thì ôi trời :" Em chào anh!" . E giống y đúc 1 ng bạn mà mình gạ chịch chưa thành công nên hơi bất ngờ :" DM! cái gì vậy trời". Em nó cũng chả hiểu chuyện gì xảy ra khi thấy mình giật mình và nói tục vậy. Mình chụp ngay lấy e và nhìn cho kỹ cận cảnh thì e còn xinh hơn cả đứa mình gạ chịch :))

Ngồi sofa, hớp miếng trà nóng, châm điếu thuốc, e nhè nhẹ lau khô cho mình, rồi 2 đứa tâm sự mỏng là chuyện gì đang xảy ra mà a thoảng thốt vậy. Cười cười và cười. Sảng khoái lắm. Tự nhiên gần nhau đến lạ, như đã gặp nhau rồi. Để mà ngồi ôm ấp chuyện trò thế chắc tới sáng ko hết nên e quyết định nhéo ti mình và bắt vào bồn tắm. Cới bỏ xiêm y áo yếm, e gội đầu cho mình, 1 chút masgae đầu, 1 chút bóp vai gáy...mình thì chỉ biết nhắm mắt và tận hưởng cái cảm giác nhẹ nhàng thế thôi. Rồi e cũng vào bồn tắm kì cọ nhẹ nhàng, lâu lâu lại trêu ghẹo thằng nhỏ mà ko nhỏ, tầm này nó còn to hơn thằng bố nó rồi. Mắt cứ nhắm và tận hưởng khoan khái êm dịu thôi. Bất chợt e hôn mình, nhè nhẹ hơi thở rồi 2 thân xác lõa lồ quấn lấy nhau.

Lên giường mới là lúc mình thật sự đầu hàng. NDL có nước lotion mùi trái cây rất thú vị, e chà khắp người mình và từ từ đi Thái, rồi lưỡi, rồi....ko chừa cho mình chỗ để thở. Cái nhớt nhát, cái mịn màng như da em bé của e, cái dâm của e...Tuyệt vời..Tới đây ae chắc tự hiểu ha! Nó tình lắm! E chiều hết... Out tê tái trong tư thế 69 khi mà ngón tay còn nằm nơi ấy...

Tắm sạch lại 1 lần nữa, tôi và e lại ra sofa ôm nhau chia sẻ chuyện tình dục như 2 người đang tìm hiểu vậy. Vậy là quá thỏa mãn cho 1 buổi tối cô đơn rồi. Cám ơn e!

Đánh giá:
    Face: 8d
    V1: làm nhưng đẹp, Thái phê ngất
    V2: mượt
    V3: Cong chết mẹ
    V4: ae nghe bài Con Bướm Xinh chưa?
    Tic: 900 giảm 20% nhờ bạn quản lý dễ thương
    Tip: vui là vui

Tiện cũng xin góp ý với NDL là rút ngắn tgian chờ đợi cho ae dc cảm giác thoải mái hơn. Có những cơ sở lên phòng là các bé chờ sẵn chứ khách ko có chuyện ngồi xông hơi chờ các bé.

Đang tải...
  2. THOR2017

THOR2017 Bé Thích Massage

thấy mấy anh em đi về bảo bé 79 này ok đây

3. Tony Thinh

Tony Thinh Bé Chưa Biết Gì

Mình đả thử bé 79 này rồi phục vụ rất nhiệt tình luôn nè

4. sehtr7

sehtr7 Bé Tập Massage

79 face xinh, làm tốt, ngực có đặt nhưng ko sao, hôm trước bú vú e trong bồn tắm phê, đấm đấm tốt.

5. MatXaAlone

MatXaAlone Bé Tập Massage

nghe đồn số 2 đang hot , ông anh cũng khen quá trời