Q.7 - “Thần tài nhỏ 39” Em gái mưa ngọt ngào | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 “Thần tài nhỏ 39” Em gái mưa ngọt ngào

Lượt xem: 62

Hải Armani

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
3
16
12
0 ₿
Có dịp ghé thăm ms Vi Tiểu Bảo trong lần đi chơi ngang qua, ghé vô matxa thư giãn sẵn tiện trải nghiệm coi có bé nào mới không.

Vô checkin làm thủ tục xong hỏi lễ tân có bé nào teen baby cute không, được lễ tân cho coi hình mấy bé thấy có bé 39 nhìn baby cute nhìn cưng quá chừng nên book luôn

Lên phòng xông hơi các kiểu xong đi ra lau mồ hôi thì cũng vừa lúc bé vô. Bé vừa bước vô mình đã thấy thích rồi, nhìn mặt baby cưng đúng như hình

Rì viu sơ về bé cho anh em dễ hình dung

Face: baby nhìn cưng như em gái mưa

V1: đẹp, bóp mềm, bú thơm ngon

V2: gọn gàng

V3: láng mịn, bóp sướng tay

V4: đẹp, húp ngon hết xẩy

Phần tắm bé tắm gội xong ôm vuốt ve lấy lưỡi mút mơn trớn từ trên xuống dưới rồi chà ngực, ép xúc xích liếm cột đá bị ngậm thổi nhẹ nhàng, miệng bé xinh xắn cảm giác được bé mút bj ngọt ngào thiệt là phê làm mình chưa đây 3 phút bắn cia lun, thiệt sướng

Tắm xong bé dẫn lên giường matxa, phần matxa khỏe bé làm đủ bài, phần thư giãn bé làm trườn đi lưỡi mút liếm mơn trớn làm mình nhột sướng nổi da gà lun, trườn xong bé lật mình lại vuốt ve ngực mình rồi đặt môi hôn môi nhẹ nhàng cực ngọt ngào rồi cho mình hôn ngực quá thơm phức luôn, cho uống sữa xong bé quay mông chơi 69, lúc này được nhìn con bướm xinh của em phải nói thiệt là đẹp, đúng kiểu bướm mới lớn, mới móc liếm chút là bướm bé chảy nước, vừa vét máng vừa nghe bé rên trong lúc bj thiệt là sướng, 2 đứa chơi 69 mần thịt nhau gần 5p thì mình lên đỉnh bắn pháo tung tóe vô hết miệng bé, bắn xong cảm giác cực phê thỏa mãn

Bắn xong bé lau rửa sạch sẽ rồi xuống thanh toán rồi ra về kết thúc buổi matxa ngọt ngào với em gái mưa

Tổng kết: Bé 39 này đúng kiểu baby cute rất hợp, tình cảm chiều chuộng, rất hợp với mấy bác thích gu nhẹ nhàng

Tic: vé 2 shot 1 triệu có code camapro còn 199

Tip: 1 triệu

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: lão hạc and Hido86