Q.2 Thần Tài Number One

Lượt xem: 1,029

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
Biết đến No.1 từ lâu mà chưa có dịp để ghé thử, này có chuyến đi tiện đường ghé vào trải nghiệm cơn nghiện massage đang tới ( nói vậy thôi tuần mình đi chỉ 2 lần à )
Vào đến nơi thì lướt diễn đàn thấy bé 79 nhìn ngon hợp gu quá vậy là book bé luôn. Nhớ bác nào bảo phòng xông lâu nóng nên cũng yêu cầu pv mở trước, ở đây pv nhiệt tình từ khâu giữ xe đến khi lên đến phòng, hỏi thăm các thứ, hài lòng nhé.
Khâu quan trọng đây. Sau khi xông hơi đã đời ra thì bé đã chờ sẵn, lấy khăn lau người , bắt chuyện hỏi thăm , bé thuộc dạng dày dặn kinh nghiệm nên lúc nói chuyện với bé rất là thoải mái. Bé đưa vào bồn tắm, cũng lâu lắm mới có cảm giác này, cách bé tắm rất ư là kỹ, đến thằng nhỏ bé còn kều kều cho nó sừng lên rồi bé chà rữa sạch sẽ, sạch sẽ các thứ rồi nằm hưởng thu thôi.
Bé hỏi thăm anh thích mạnh hay nhẹ, tui cũng bạo miệng mạnh mẽ đi em. Vậy là em đấm mà tui đang nghỉ mình đi massage khỏe luôn, vừa đấm cũng hỏi thăm các thứ , nhức mỏi đâu , hay mạnh nhẹ thế nào, đúng chất được phục vụ và quan tâm khi gặp bé.
Giai đoạn đấm bóp từ trên xuống dưới, đến chân thì bắt đầu lực đấm mất đi mà thay vào là màn thả kiến đỉnh đỉnh, phê lòi. Da gà da vịt gì nổi lên hết với bé, một hồi bắt đầu màn chà thái, từ từ chậm rãi kèm theo hơi thở nhè nhẹ sau đó là âm thanh chút chút , cặp ngực em đi đến đâu cảm giác mềm mềm ấm ấm đến đó. Đến lúc phải phun trào rồi, nằm ngữa lại được bé biết phối hợp khá ăn ý, bé trườn đến đâu nó đã phê rồi mà bé còn để cho tui được khám phá thoải mái trước xong bé mới bắt đầu đưa vào thế 69 , lúc này thì nước nôi bé khá là nhiều tạo đều kiện cho tui thỏa cơn ghiền húp sò, phải nói nó phê kéo dài. còn bé thì cứ đều đều mà mút kem, lick đầu khất tê tái. sau một hồi quần quật với cảm giác băng hỏa của bé, bé đã cho thằng em tui phải phun trào .
Đều tuyệt vời hơn là bé vẫn tiếp tục vắt kiệt để rồi mới bước ra vệ sinh lại người quay lại massage cho tui tiếp một hồi. Tâm sự với bé mà quên cả thời gian . Cuối cùng cũng phải tạm biệt bé. Chúc bé luôn đông khách. Gửi bé theo mặt bằng vé 700k. pv cafe .
Số 79 là số đáng để trải nghiệm về sự quan tam chăm sóc nhé.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,622
30 ₿
chúc mừng bác gặp được thần tài 79, làm luôn thế 69 quá ngon hê hê

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
Dạo này mấy ông anh hay kêu đi gặp thần tài bên này lắm. Chắc mấy ổng ghiền bé này rồi