Q.10 Thần tài ozawa

Lượt xem: 1,491

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Đầu tuần đi làm mà như trên mây, hôm cn nhậu quá nay đi lân lân người ngồi làm đến tầm trưa thấy không ổn rồi, tranh thủ giải quyết nhanh cv 3h chiều bấm nút .

Cũng gần chỗ làm nên ozawa luôn được ưu tiên , vào xông hơi tý cho em nó đấm bóp xong thư giản tầm tiếng hơn rồi về bấm thẻ là quá hợp lý. Đến nơi quẹt quẹt lựa cho vui , thấy số 79 thần tài kêu, mấy bác đi xem ipad thì biết rồi, nhìn cho vui thôi.

Lên phòng thì bé đã năm chờ .....nhầm ...ngồi chờ B05 .

Thay bộ đồ ra bé lấy máng lên như là vợ nhà vậy , thế là vào xông hơi các kểu cho bớt hơi bia. Tỉnh táo được phần nào, ra ngoài bé đã chuẩn bị khăn đồ sẵn lau người rồi hỏi thăm các thứ , bé tiếp chuyện vui vẻ, cũng phần nào giải toá đi sự lạ lẫm để cho cuộc thư giản nó thoải mái hơn.

Tắm : như bao bé khác, nhưng lần này cảm nhận bé 79 tắm rất khác, rất kỹ , một điềm không lành rồi, thôi cứ thả lỏng, tui cũng hơi yếu yếu và rất yếu khi gặp mấy bé kỹ thuật keke.

Khoẻ : Khá ổn, tui không cần vụ khoẻ cho mấy , tranh thủ keke.

Mệt : Bắt đầu nằm sấp lại và màn tắm lưỡi của bé đi khắp hang cùng ngõ hẽm, và đặc biệt màn wc cực kỳ phê và sâu keke, tê tái muốn out luôn khúc này rồi, nhưng bé cũng biết làm cho dịu lại, sau đó bắt đầu năm ngữa, lúc này nhóc đã chào cờ sẵn hihi, nhưng bé chỉ vuốt nhẹ nhẹ cho dịu, cái này lại muôn dồn hết sức đây mà, tập trung chuyên môn cho màn đi lưỡi tiếp tục được triển khai chốt hạ bằng màn bj cực sâu cực phế , tui không tài nào khám phá được do phải ráng thả người không là out ngay nốt đầu keke, mà cố gắng vừa chạm đến khe suối em thôi thấy ươn ướt mà đã out luôn hichic, cơ thể như rút lại để dồn cho nhóc nó bắn hạ vậy. cực đã , em cũng ôm tui lại lúc này thì cả thể giới chỉ có em .một mùi hương từ cơ thể em cứ bám mãi vậy.

Kết thúc buổi tranh thủ được em tắm lại sạch sẽ thay đồ và lên đường về bấm thẻ. keke. hẹn gặp lại bé cho lần sau.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenn@

pentalinh86

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
0
78
3
37
0 ₿
Mừng bác gặp được thần tài. Thiết nghĩ mốt đi mình cũng nên chọn số đẹp mà đi nhỉ

Taianh8811

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
1
78
17
30
0 ₿
Mừng bác tê tái . Tui sẽ thử lửa bé này trước tiên. Thanks đã report

Leenguyen