Q.7 - thandam mang sbd 19 VTB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 thandam mang sbd 19 VTB

Lượt xem: 906

chúa tể bóng đêm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
10
129
82
0 ₿
thấy trên diễn đàn hình về vi tiểu bảo khá nhiều ấn tượng của mình về tiệm này là cách trang trí đẹp , hợp mắt , khi ghé qua cảm nhận nhân viên nhiệt tình ,cơ sở sạch sẽ khăn với ga hình như có thay nên không bị mùi , khâu thanh toán và chọn bé thì đúng nhanh gọn lẹ rồi được đưa lên phòng trong vòng 1 nốt nhạc

Phòng ốc khá đẹp mặt trang trí khá hiện đại , khăn nước đầy đủ , thay đồ xong vào xông hơi một chút chờ bé 19 sửa xoạn ngồi trong phòng hí hửng không biết có chơi nổi 2 shot không mà lần này chi hơi mạnh tay thì bé gõ cửa bước vào mình cũng tranh thủ xong nốt phần xông hơi ra bắt chuyện với bé rồi cả 2 nắm tay nhau xuống hồ vào bể ngâm mình tưởng em hiền nhưng lại là thandam vào tư thế bé mơn trớn mình vừa ngịch nước vừa được bé massage nhẹ thế rồi phê quá chịu không nổi sau pha lặn đáy biển mò cua bắt ốc của bé hj thật nhẹ nhàng “ xoa bóp “ thằng cu cứng ngắc , bé bảo mình đứng dậy và 1 pha lút cán không thể nào đi vào lòng người hơn miệng bé bú thằng nhỏ mình muốn rụng rời luôn hai mắt cứ gọi là nửa nhắm nửa mở phê chịu không nổi và sau một pha lút cán mình cum in mounth bé ngập tràn mấy thằng đệ của mình tắm rừa lại xong lên giường nghỉ mệt trò chuyện 10 – 15p thì vào luôn hiệp 2 nằm cho bé tha hồ nghịch ngợm dùng v4 tỉa gọn sạch sẽ bé cà từ trên xuống dưới đến thằng nhỏ của mình dùng lưỡi đá ti mình từ phía trên thằng nhỏ lại bật dậy sau pha vờn của bé vừa cà vừa lick làm mình tê tới nỗi phải đá lưỡi bé luôn tình cảm quãi quả lưỡi đi xuống thằng cu bj nhẹ nhàng rồi vờn xuống wc lick má sướng tê hết cả người , bé làm cho đến khi mình chịu không nổi bắt đầu đổi tư thế cả 2 làm luôn quả 69 cho nóng mình vừa ăn v4 của bé vừa bóp cặp mông căng mọng nghe được những thanh âm damdang khi bé lên đỉnh làm mình thỏa mãn thật sự bé cũng không vừa vừa liếm cột đá bi thì sau một pha lút cán cực sâu mình cũng phải đầu hàng bé out luôn shot 2 , sau 2 shot tê tái lòng mình cũng gọi là kiệt sức bé phục vụ chu đáo lấy khăn lau sạch cho mình , mời mình thả lỏng bé đi các bài massage khỏe , lực đấm rất ok có vẻ như có kinh nghiệm đi đủ bài làm mình khá là hài lòng lấy đá nóng ủ lên lưng khiến cơ thể mình hồi sức nhẹ ( out 2 shot thì người đừ thiệc ) xong khâu massage khỏe bé mời mình nước và cả 2 nằm ôm nhau úp vào v1 của bé được bé vỗ về không khác gì người yêu , thời gian cứ thế trôi qua thì cũng tới lúc phải ra về được cháo lưỡi lần cuối , ôm nhau xuống thanh toán tiền cũng không quên tips thêm cho bé vì massage pha quế chào em và hẹn gặp lại lần sau .

tip thì vé + trà sữa thêm cho bé
tic 199