Gò Vấp Thằng câm và nàng tiên tại Luxury

Lượt xem: 1,311

thằng câm biết nói

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/2/22
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Chuyện là e mới chia tay người yêu đi nhậu với đám bạn say bí tỉ đc dám bạn giới thiệu cái massage Luxury để giải sầu nên e liền gọi cho thẳng cho A Hải để lấy mã giảm giá 30% nên e ko ngần ngại book ngay vé 69 2 lần và bọn bạn bảo e là book con bé số 07 ấy nên e nghe theo bọn nó liền book luôn bé 07.

Mình vừa chạy xe vào đã có 1 a phục vụ rất là đẹp trai sáng sủa ra tiếp đón vừa bước vào e khá choáng ngộp khi thấy phòng tiếp khách của quán rất sang trọng do e có book vé trước rồi nên e ngồi nghỉ làm ly trà nóng và vài lát gừng cho ấm người, e ngồi nhâm nhi ly trà khoản tầm 2p là locker đã mời e lên phòng rồi rất là nhanh chóng.

Csvc của cơ sở rất là hiện đại và đầy đủ xông ướt xông khô và phòng rất rộng không gian đèn lãng mạn hư ảo, e nhanh chóng thay quần áo vào phòng xông cho nó tỉnh người, trong lúc e xông thì e nghe thấy tiếng chân nhẹ nhàng bước vào vòng e thấy hình bóng của bé khá cao, sau khi e xông ra bé liền lấy khăn lau mồ hôi cho e sạch sẽ, face bé khá là dễ nhìn bé ng bé có hình xăm ở ngay đùi khá đẹp, bé cởi đồ ra ngay trước mặt e lộ ra 2 trái đào rất là đẹp, sau đó bé dắt tôi vào bồn tắm, bé đang tắm cho tôi tự dung bé dùng cặp đào tiên của mình trượt xuống thằng e của tôi bé dùng ngực rồi bé liếm láp thằng e tôi, tôi nhanh trí liền dùng tay mình bóp quả đào của cô ấy rất mềm và rất là vừa tay sau đó e mò xuống vuốt ve cô e gái của ẻm,vật nhau 1 hồi ở bồn thì tôi chịu hết nổi rồi tôi cho ra 1 luồng tinh túy vào mặt em ấy, sau đó tôi và e ra khỏi bồn e lấy khăn lau khô người rồi e ấy dắt tôi lên giường để bắt đầu phần ms.

Phần ms khỏe e ấy làm rất đầy đủ phù hợp với bản thân mình rồi sau đó e ấy đi đá nóng, phần này chắc ae nào cũng rõ rồi nhỉ bé đấm rất đủ lực đối với mình nha còn mấy bác nào mà đô như lực sĩ thì em kh biết. Đến đoạn này thì bé hỏi mình có còn mỏi hay nhức ở chỗ nào nữa không để em đấm bóp tiếp cho.

Sau khi xong phần ms khỏe rồi đến phần ms mệt nè, bé bắt đầu đổ dầu để trườn ra khắp người mình rồi bắt đầu chà dùng V1 đi khắp người mình núm của bé lượn đi du lịch thái trên người mình, mình vẫn không muốn nằm yên mà mình bắt đầu nắn bóp V1 và V3 của bé. Rồi bé bắt đầu dùng V3 V4 để chà cho mình cảm giác mấy cái gai gai ở v4 bé dâm lên người mình làm mình thấy rùng mình rất chi là phê làm thằng e mình nó tỉnh lại sau khi bé đi Thái cho mình xong thì tới màn 69 nè V4 bé chưa gì đã lênh láng rồi,V4 bé rất thơm và khít nha, bé kết hợp HJ và Bj rất tốt tại lần này lần thứ 2 nên nó có vẻ lâu ra thấy bé cũng nhiệt tình nên mình vận hết nội công để bắn ra, sau đó bé dắt tôi tắm lại lần nữa rồi về.

Khi ra về thì tôi đc 2 a trai mặc sơ mi tiễn ra tận cửa và luôn miệng cảm ơn đã sử dụng dịch vụ bên em, phục vụ rất chuyên nghiệp và tận tình

Tổng kết:

CSVC: Đầy đủ tiện nghi hiện đại

Phục vụ: Chuyên Nghiệp

Ktv: 07

Face: Khá xinh và ưa nhìn, vô cùng chịu khó và chiều khách, tình cảm chăm sóc

V1: Cam việt vừa tay nha

V2: có 1 chút litip nha

V3: hợp với dáng

V4: Khít và nước non tràn bờ đê

Tic 630 có code

Tip 900 + 100 bé khá nhiệt tình

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ em xin cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh đã có một buổi trải nghiệm vô cùng tuyệt vời của cơ sở bên em ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe ạ !