Thăng hoa 2 lần bởi cái miệng nhỏ xinh của No 06 Ánh Dương

Lượt xem: 3,002

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Chào Ae congdongmassage và các bác cùng chí hướng nhé.
Sáng sớm hên quá các bác ah, nhận đc cuộc gọi của anh khách quen chốt mua lô đất mà mấy hôm trước mình tư vấn muỗn gãy lưỡi hihiihihi.... cuối cùng thì công sức bỏ ra cũng đc đền đáp sứng đáng,,, kiếm dc vài chục đúng lúc kinh tế đang eo hẹp vui quá các bác ah.... Mình vui phơi phới tự nhủ trong lòng là kiếm một chỗ nào đó hưởng thụ thành quả để chút bỏ bao nhiêu mệt nhọc, dãn khách đi xem đất, chạy ngược chạy xuôi cả chục ngày liền..... Sở thích của mình lại là massage nên mình quyết định chọn Ánh Dương Gò vấp vì thấy có dàn KTV mới xinh lung linh quá các bác ah....yociexp23Nên em phi thẳng một mạch từ Q9 về Gò Vấp đến Ánh dương địa chỉ ưa thích của mình... đã từng đi vài lần....

Được loker đon đả dẫn vào quầy, nhưng do tối qua đã tham khảo lướt qua dàn KTV của cơ sở trên trang mình chốt luôn số 06 vé Osen2.
Lễ tân mời mình ngồi nghỉ ướng nước 5p đợi bé lên phòng trước, ngồi xơi nước một xíu thì được phục vụ dẫn lên phòng….Bước vào phòng thì tôi gặp em...e nở nụ cười với núm đồng tiền và chào tôi với ánh mắt đầy trìu mến khiến tôi sao xuyến bối rối.... tôi cố kiềm chế cảm xúc và chào hỏi lại em 1 người xa lạ dễ thương, mà chỉ ít phút nữa thôi sẽ quấn quýt với nhau như đôi tình nhân khi mà bạn locker trả lại không gian cho chúng tôi

Bé giúp mình cởi đồ và mời mình vào xông hơi, bé thì đi xả nước bồn tắm để chút nữa hai đứa cùng nhau bơi sấp bơi ngửa........vừa xông hơi vừa nhìn ra ngoài tôi ko thể nào cầm lòng được khi em bắt đầu cởi bỏ những bộ đồ mát mẻ trên người e để lộ ra hai trái đào tiên trắng hồng đầy sức hút, nhũ hoa đẹp luôn các bác, nói thật là tôi cũng đi Massage nhiêu lần nhưng chưa tùng gặp bé nào có bộ ngực đẹp như vậy...ngồi trong phòng xông nhìn mà muốn trào máu mũi yociexpress09

Sau vài phút xông hơi tôi bước ra được bé dùng khăn lau khô mồ hôi và chờ vài phút rồi vào tắm, nhân lúc đó tôi kéo bé vào ghế sofa để mân mê hai trái đào của bé thỏa cơn thèm khát, tay còn lại ko quên mò xuống V4.... chỉ muốn đè bé ra ăn tươi nuốt sống luôn các bác ah.... Được 10P bé bảo anh vào bồn tắm với e đi e sẽ giúp a giải tỏa cơn thèm khát, hai đứa ôm ấp nhau trong bồn được một hồi thì bé xả hết nước trong bồn và bất đầu giúp mình giải tỏa.... em dùng ngực trườn hết phía sau rồi ra đằng trước... tôi hứng quá ko chịu nổi bế shok bé lên thành bồn để bú ti và khám phá v4 của bé.... cho thỏa cơn thèm khát đã lâu,,,, lúc đó chỉ muốn cho thằng nhỏ chơi với cô bé hồng hào của e nó thôi.... Bé bảo anh muốn e thư giãn cho anh tư thế nào? Nghe câu này đã kích thích rồi các bác ah.... mình đáp kiểu nào sướng nhất thì e làm cho anh đi, thế là bé bảo anh nằm xuống dựa đầu vào thành bồn.... Mình vừa nằm xuống bé úp thẳng hai trái đào ngay trước mắt, mình lại tiếp tục ăn đào... ko để mình đợi lâu bé bắt đầu xuất chiêu bừng cái miệng và chiếc lưỡi xinh xinh...ôi cái lưỡi của bé đi đến đâu tê tái đến đó và dừng lại ở ngay cột cờ... Bé quyét trụ cảm giác đê mê ko tả nổi rồi vòng suống ngậm hai viên bi, hết ngậm bi bé lại lên quyét trụ làm tôi cứ gồng mình liên tục.... đột nhiên bé đổi xoay người đổi thế ( Anh ngửa em sấp ) 69 các bác ah....Tôi đang cố gắng cầm cự mà bé đổi thế 69 với vẻ đẹp của V4 đặp vào mắt thì làm sao cưỡng lại đây... cố gắng khám phá V4 ẩm ướt trước khi bị bé hạ gục.... nhưng cũng chỉ đc 2 phút là out rồi các bác ơi,,, ko thể chịu đuọc với thế này...yociexp29

Massage khỏe: em có đầy đủ bài, đá nóng đầy đủ, nhẹ nhàng và đầy tình cảm, trong quá trình massage em luôn chủ động gợi chuyện để tạo không khí vui nhộn trong phòng

Massage Thái: em bắt đầu xoa sữa dưỡng thể và từ từ nhẹ nhàng nằm lên chuyện gì đến nó cũng đến, các bác cũng biết rồi đó cái cảm giác khi 2 da thịt quyen vào nhau thì nó thế nào rồi chứ gì? bé trườn hết phía sau rồi phí trước... bé hơn gáy hôn tai cảm làm người tôi cứ cong cứng lên.... đã vậy lại còn rên nhè nhẹ kích thích ko tưởng... thằng ke em lại ngóc đầu dậy chào cờ các bác ah....

Đến phần đi lưỡi: bé đi lưỡi khiến tôi cứ như lên tột đỉnh, rồi ngoặm lấy 2 viên bi nhìn cái khuôn miệng xinh xắn của em và cái thẳng nhỏ cứ lên xuống trong miệng của em làm tôi kích thích không thể ta, em bj 100% LÚT CÁN luôn nha các bác làm phê quá xong e lại mút đầu kiu xong bj 100% tiếp lại đã qua đi em ơi.... nghe thấy mình rên vậy bé lại đổi thế 69 BJ lút cán , mình thì lại khai phá v4 của bé đầy nước ướt mèm dc vài phút thì mình ra vì không chịu nổi nữa phê quá luôn rồi, e cũng tăng tốc bj giúp mình ra sướng nhất có thể.... ui phê không tưởng các bác ah....

Nằm nghỉ chút rồi đi tắm, chưa hết tg hai đứa ngồi ôm nhau trò chuyện sẵn bóp trái đào e thêm 1 lúc đã quá trời, em cũng vẫn chu đáo nhiệt tình đè mình ra hôn môi, em bảo nãy giờ ăn đào chưa thích sao a? ... thế làm tăng nữa nhé anh... Nhưng thôi hẹn e mai mốt quay lại giờ hết nổi rồi ....

Đánh giá N06:
Mặt: dễ thương, ưa nhìn
Da trắng mịn mát
V1: Cam việt, trắng hồng ( đúng gu tôi )
V2: đẹp ko mỡ
V3: vừa đủ bóp
V4: Nước nôi đầy đủ
Nhiệt tình vui vẻ

Xả tress thành công sau bao ngày mệt mỏi, sẽ quay lại ủng hộ cơ sở......

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Ad xin cảm ơn sư huynh đã ghé ủng hộ cs và bé, và đưa ra lời nhận xét đánh giá về dịch vụ

Hai Troc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/7/20
Chủ đề
2
50
10
0 ₿
Người miền nào đó bác... phải miền Tây ko bác?

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and AH8X

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Sư huynh chắc ngày xưa đi học giỏi văn tả cảnh lắm nhỉB34 bác tả nghe cuốn hút quá

thần điêu

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/7/20
Chủ đề
0
174
14
0 ₿
Bé 06 ngày kỹ thuật và độ nhiệt tình khỏi bàn luôn bác . E đã trải nhiệm bé này thích kiểu nhẹ nhàng tình cảm .

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
Bác Thần Điêu bác nói thật hay nói điêu thế kakakakaka ... nhưng tôi thấy đúng luôn... thanks bác nha

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
69
922
419
0 ₿
CN các bác đến thăm các bé đi, các bé đang chờ các bác...