Thăng hoa cùng bé 18

Lượt xem: 1,280

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

romano

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/7/17
Chủ đề
14
191
18
35
0 ₿
Sau khi trúng thưởng event Back to school và được bác Dory trao thưởng thì phi ngay đến Shangri-La Gò vấp.
Vào check code rồi nằm chờ thì 1 bạn locker tới hỏi "Anh có muốn lên vé tắm không", thế là ok và chỉ bù thêm 100k lên vé tắm.
Vào phòng thấy bé đứng đợi sẵn, Nhìn bé mà chỉ muốn ăn thịt ngay đúng gu của mình.
Face: xinh, nụ cười dễ thương, mũi cao...
Vòng 2: cam Việt nhưng đi Thái rất phê.
Vòng 3: không lipit, dáng chuẩn,
CSVC: đẹp, ấm cúng cảm giác như ở nhà. Đáng để ae cùng check.
Vào thì thấy bé choàng 1 áo khoác mỏng nhìn rất kích thích. Bé cởi đồ và treo quần áo. Tới lượt bé cởi đồ tắm cùng. Bé tắm cho mình thì mình cứ việc khám phá bé. Tham quan hang động thì thấy nước đã về. hihi
Tắm xong bé mời lên giường để ms.
ms khỏe: đúng chất khỏe tại trước đây bé cũng đã làm bên ms khỏe. đủ lực và rất tâm lý, và cách nói chuyện cũng rất dễ thương.
ms thái: bé cho mình sang thái mà phê pha từ chân lên lưng kèm những âm thanh sống động làm cho thằng nhỏ cứ ngóc đầu suốt nên bị cấn. Bé mời nằm ngửa ra tại thấy mình hơi cấn rồi tiếp tục chà thái, lick tai, hôn cổ. Mình thì vẫn cứ khám phá hang động, bé nói 1 câu nghe kích thích quá chừng "ít ai làm cho e ra nước lắm". Hi vọng 500 ae cùng khám phá bé nha. 1 hồi sau bé xin phép thư giãn và mình vừa khám phá vừa hưởng thụ bé dùng skill bánh mì kẹp xúc xích. bé cứ miệt mài và mình out bắn đầy lên người bé.
bé xin đi tắm trước rồi sau đó tắm lại cho mình. Tắm xong bé xin phép mặc đồ và ms đầu cho mình tiếp.
Chưa tới giờ nhưng mình vẫn đi về trước, hẹn gặp lại bé lần sau.
tic=tip và 1 ít cho bạn giữ xe.

• Like
Điểm cảm xúc: conan1306 and deedee123
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.