Thăng hoa cùng bé 38, múp múp xinh xinh, cực nét

Lượt xem: 613

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
Đầu tiên mình xin chúc ACE trong diễn đàn dc mạnh khỏe. Và súng ống đạn dược dạt dào nhé.
Hôm qua buổi trưa mưa tầm tã. Thì thèm cảm giác ấm áp bên người đẹp. liền hỏi thăm sức khỏe Lục Ka ngay. Lục Ka thấy thương tình ban chiếu cho đi thị sát Tây Thi. Csvc thì chắc ACE cũng biết rồi. lâu ko đi, cs thay đổi ghê, thay lễ tân = nữ baby, cho nhân viên xuống dẫn lên phòng, ko như lúc trước, nhìn mấy thằng đực chán chớt :)).
thích cách thay đổi này. Thôi vào chủ đề chính. Lên phòng xông sáo xong thì e lau khô mồ hôi mời ăn trái cây - uống nước. rồi đi pha nước tắm. Dáng em 38 múp đúng gu. Mà cái quan trọng là cặp bưởi chín mọng nhìn ngon phết. Mà để ý em này tắm cho mình phải nói là hơn mẹ tắm cho con ý. Tắm gì mà lâu mà kỹ dễ sợ luôn. Dc em nó tắm mà cảm xúc thời sửu nhi ùa về luôn ý chứ. vừa tắm em nó vừa ngịch thằng em làm muốn đi tù thật chứ, đã thế còn bảo lát nữa em sẽ hiếp dâm anh OMG!!!! Mát khỏe thì tốt, lại còn đấm mình như bao cát, lấy đi bao nhiêu mệt mỏi trong người. Mát thái thì khỏi nói luôn. Bưởi chín mọng mà vừa to vừa căng lại đẫy đà. E lướt mà cảm giác như có điện chạy khắp người vậy. Còn lâu lâu lướt 2 cái núm vô khe làm phê muốn chớt luôn. Em làm lâu nè - nhẹ nhàng nè - từ tốn và rất chuyên nghiệp làm mình muốn chịch em ghê kkk. ko những bưởi lướt sóng, mà cái lưỡi của em nó uyển chuyển hơn nữ DJ chơi nhạc nữa chứ, đi tới đâu là gan gốc nó nổi tới đó luốn à. Quay lại thì dc em nó đi lưỡi kèm ngực và rên nhẹ. Chuẩn HD full âm thanh. Em bj hj mút ty rất tình cảm luôn. ACE nào muốn dạng múp - bưởi chín mọng và tình cảm thì đến với em nó mà cảm nhận nhé. đặc biệt là em nó hay cười, nói chuyện có duyên, và rất rất rất ư là dddddd aaaa â mmmmm luôn

Tic Lục ka chiếu cô
TIP ***
Cám ơn Lục ka -cám ơn các cơ sở masa đã tài chợ và đồng hành cùng chương trình này.

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
Bác hỏi thế e chịu. E ramdom mà lần đầu tiên nữa sao mà biết là cũ hay mới dc bác. Chi = bác hỏi thăm sức khỏe Lục ka rồi test trực tiếp giùm nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.