Gò Vấp THĂNG HOA CÙNG CÔ THƯ KÍ 07 DÂM ĐÃNG TẠI MASSAGE LUXURY

Lượt xem: 2,738

Joker Huynh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/2/22
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
Sau một ngày chạy ngoài cái nắng như thiêu đốt còn gì sướng hơn được chui vào cái phòng massage sướng biết mấy, không nói nhiều, vừa đưa khách tới nơi, chuẩn bị chạy về nhà, thì như thói quen quẹo theo hướng Quang Trung và cũng đến MASSAGE LUXURY .Vừa tới nơi thì mình chọn luôn gói Nuru 69 cùng với cái code giảm được 30% tick.Mình đang định chon KTV random thì bỗng dưng có một bé đi ngang qua minh.Nhìn mặt bé khá giống mấy e thư kí, mình liền hỏi locker số của bé, thì locker bảo mình là bé đó số 07, nên mình quyết định book luôn bé ấy cho nóng.

Lên phòng vào xông ngay , ngồi khoản chừng 15p trong đó thì mình chịu không nổi và phải ra ngoài vừa mở cửa bước ra ngoài thì thấy bé ngồi ở ngoài chờ .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé phải nói là đúng nghĩa thư kí luôn,lan da trắng ,giọng nói dễ thương,nhẹ nhàng từ tốn ,hơi dâm nữa kkk

Ra nghỉ ngơi tâm sự tý với em rồi vào cho em tắm táp, khâu này em làm rất kỹ, gội đầu đã nhé, chăm sóc kỹ hơn cho thằng lớn cũng như thằng nhỏ, bé dùng cặp ngực của mình trườn lên xuống cùng với đường lưỡi suýt chút nữa là out rồi, cứ nằm mà hưởng thụ cảm giác bé tắm cho mà đã sướng vậy rồi, ko biết lúc bé thư giãn cho thì như thế nào nữa.

Mát xa khỏe em đi khỏe khá tốt đủ bài, em này hình như tập gym đấm phát nào nhớ đời phát đấy mọi người ạ, bác nào đô con như lực sĩ thì kiếm em này nha. em đi bài khỏe khá tốt, đá nóng, túi thảo dược đủ cả, hỳ hục gần 40p thì em bắt đầu tấn công, chậm mà chắc em nó vuốt từ chân lên mông rồi thả cỡ 2 cái tổ kiến lên đó, trời ơi dã man, phải gồng mình lên chống cự. Ngừng được một tí thì em lấy dầu trườn để chuẩn bị đi nuru.

Mát xa mệt: khâu chờ đợi nhất, lúc nào cũng bắt đầu là chà tinh dầu lên người và kèm theo cái cảm giác âm ấm từ bờ ngực của bé, bé bắt đầu trườn các ngóc ngác tui mới lấy lại kịp tinh thần, đang hưng phấn bé hôn nhẹ lên sau gáy, rồi bé đi lưỡi từ cổ xuống đến chân, rồi xoay lại bắt đầu trườn kèm theo màn bj kết hợp với bờ ngực rất phê, rất tê đúng là một cô thư kí dâm đảng .Sau một hồi thì tui bắt đầu đi bắt chem chép ăn nào, cái cảm giác vùa húp vừa được em nó bj thì tuyệt vời nhé mấy bác, bác nào khoái gu này thì lập hội với mình hen. Sau một hồi được em giúp cho một tràn thì thằng em của mình .

Chốt lại đối với bác nào thích gu bài vở thì có thể gặp bé 07 này, nhìn là ưng ngay.
Đánh giá sơ qua bé chút xíu nha
Face nhìn rất giống mấy e thư kí (trong jav nha damdang lắm)
V1 vừa tay nói chung là hệ cam bóp rất mềm
V2 hơi litip 1 chút
V3 căng tròn hợp với dáng của mấy e thư kí
V4 gọn gàn nước nôi đầy đủ
Tổng thiệt hại Tick 490 có code giảm giá típ 700
(Mới tập viết pr nên anh em thông cảm)

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ngon

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ em chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm tuyệt với với cơ sở bên em ạ. Cảm ơn anh đã đặt trọn niềm tin vào cơ sở và tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ !