Thăng hoa cùng HTGĐ HPK bờ kè - Hoàng Sa mùa World Cup

Lượt xem: 25,056

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Số là thua kèo World Cup nên hơi buồn. Sẵn đang xem ở quán gần chỗ HTGĐ HPK - bờ kè hoàng sa (Gần đường ray xe lửa) nên vào xả stress, xả xui.

Vô thì thấy em dễ thương nên chọn lên phòng. CSVC tương đối ok. Phòng ngăn vải che kín, giường gội. Lên phòng em lấy nước suối uống rồi đợi em ý 5 phút.

Hết 5 phút em quay lại kéo kín màn và bắt đầu "thư giãn".

Sau khi lột hết đồ thì lên giường nằm sấp. Em cởi áo ngực, lột quần chip ngồi lên mông mình cạ tới lui kích thích. Em đấm bóp lưng, bóp vai, bóp tay. Sau đó trườn ngực lên lưng hôn tai, hôn cổ mình. Haiza quá kích thích đến độ "thằng em" biểu tình dữ dội. Em quay người lại, vẫn ngồi lên mông cạ tới lui rồi bóp chân, xoa hai bên bẹn đùi. *Cảm giác sướng không thể tả*

Em bước xuống massage đầu, ấn nguyệt. Cố tình hạ cặp bưởi ngay trước mặt nên mình lấy tay kích thích vòng 1 của em. Đầu ti em căng cứng em đưa ngay miệng bảo bú vú em đi. *Tức dục sinh thêm dục* Tui bú bình luôn. Trong khi massage em trò chuyện cũng rất dễ thương. Em khen da thịt tui chắc nịch, chắc do tập thể thao phải không. Em bảo tập gym để bụng bia bớt lại thì đẹp hơn. Biết đâu em cua tui luôn. *Tui cười khoái chí*

Sau phần "dạo dạo đầu, khỏe khỏe" tới phần mệt. Em lấy khăn ướt lau sạch người và "thằng em" rồi bắt đầu "tấn công" quyết liệt. Em hôn khắp cơ thể, kéo tay tui xuống móc cua. Ghé môi hôn nhẹ một cái rồi bắt đầu cháo lưỡi. Xong em lick-ti đi lưỡi xuống bụng, rốn rồi xuống "thằng em".

Em đá bi, lau cột, BJ sướng không thể tả. Em xoay người 69. Đang hưng phấn tui hôn bướm em nhẹ nhàng rồi cho lưỡi vào quấy phá cuồng nhiệt. Em khẽ rùng mình sung sướng. Bướm em vừa đẹp vừa thơm nên càng hôn càng thích.

Em BJ ngày càng nhanh hơn khiến tui chịu hết nổi, CIA luôn. Ra xong em vẫn BJ tiếp chừng 2 phút khiến tui sướng như điên dại.

Em lau mình sạch sẽ rồi nằm cạnh tâm sự một lúc rồi đưa tui về. Không quên xin số điện thoại để alo hẹn ngoài.

Tổng thiệt hại: 500K

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
313
137
40
0 ₿
Cho xin zalo nhé bác!

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

soler bang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
13/11/15
Chủ đề
1
123
13
33
0 ₿
Ở đây có mấy anh hay chị gì đó đi '"Thái" về đó nha bác.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
theo kinh nghiệm off tui đọc bài này...cảm giác có gì ko ổn...chỉ nói ngắn gọn v thôi ko nói nhiều...
tr'cũng bị thằng này quăng lựu đạn bên HTGD thiên Hương 1 lần r...bài report thì đúng hết chỉ sai 1 điều...là đọc thì s.nghỉ trong đầu e mặt đẹp,body ngon 7-8nút...nhưng gặp thì tổng body va mặt chỉ đc 4điểm...thế thoy...ai k tin cứ thử và cho cái report

• Like
Điểm cảm xúc: Dâm Công Tử and Quang Đong

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿

À bên Thiên Hương mình nghe nhầm tên bé bên đó. Bé đó tên Ly. Còn bên HPK bờ kè thì có bé Na và bé Hương. Bác nào thích tình cảm như report trên thì chọn bé Na. Bác nào thích cảm giác mạnh JAV thì chọn bé Hương. Bác nào không tin vào thử sẽ biết. Có sai tui xin nghe chửi. ^^

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Đến thời điểm này bờ kè Hoàng sa - Trường sa mà còn những quán như trên kể là 1 điều rất ảo :)) nghi vấn PR quá rồi

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
ko ảo đâu nhé bác. bác cứ đi rồi sẽ biết. đây là trải nghiệm muốn chia sẻ anh em thôi. còn anh em tin hay ko thì đành chịu.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Chu choa, tui đi từ cuối năm 2016 tới giờ Ly bên Thiên Hương còn làm luôn à, thế sao bác ko kể luôn Oanh đi cho trọn bộ, Thiên Phú với Thiên Hương chung chủ nhé, Thiên Phú có Bích mà tui nhớ ko lầm mấy e này nghỉ hết từ năm 2017 rồi mà, bác xem report bên xamvn xong giờ qua đây report à, hài

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Inbox mình zalo em Na đi bác

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Theo kinh nghiệm tui thì rp này khá ảo. Đặc biệt cái câu “em khẻ rùng mình sung sướng” nghe nó ảo diệu vô cùng. Tui thì không tin, các bác sao thì tuỳ

• Like
Điểm cảm xúc: thich_htgd

thich_htgd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
6
22
27
33
0 ₿
chuẩn
đi vào đa số mình chưa kịp làm e ra nước là bị ra nước rồi- chứ o đó rùng mình sung suong.