Thăng Hoa Tột Đỉnh Cùng Cô Bé 02 của Massage Tokyo Quận 10

Lượt xem: 1,877

Long Luis

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/11/19
Chủ đề
9
24
13
35
0 ₿
Được hôm sếp vui vì vừa hoàn thành xong cái dự án cho sếp sớm hơn hạn định, thế là được sếp bồi dưỡng cho một tí đi uống bia, bia bọt thì tui đây không ham lắm nên thôi về thay đồ xong phóng xe ghé Massage Tokyo Q.10 làm một vé cho sướng người.
Vào sảnh là chốt luôn gói vé VIP 2 như bao anh em vẫn thường hay đi, xong thì lên phòng luôn để khỏi phải chờ đợi. Rồi thì cũng xông hơi cho nó này nọ, nhưng thú thật là mình cũng không thường xông hơi nên ngồi một tí cho đổ mồ hôi thôi là ra ngoài đọc báo và xem tin rp của ae còn hứng thú hơn. Vừa đọc xong bài Rp của các lão tướng viết thì một cô bé dễ thương bước vào phòng, tim mình bắt đầu đập nhanh hơn lúc nào hết khi trước mặt là một cô bé vô cùng dễ thương cùng với đó là cặp ngực to đang đu đưa trước mắt mình. Rồi cũng chào hỏi làm quen bé một tí để tạo thiện cảm với vé cái đã, cô bé mang mã số 02 với cặp bưởi to và trắng hồng, vòng eo vừa vặn và một cặp mông trắn mịn chắc tay khiến mình bắt đầu ngất ngây khi chuẩn bị vào với màn tắm.
Và rồi màn tắm cũng bắt đầu trong làn nước ấm áp được bé chăm sóc vuốt ve nhẹ nhàn khắp người thì sướng còn gì bằng, và rồi là những cái chạm khe khẽ từ V1 của bé lên người mình, tiếp đến bé ngồi xát lại và bắt đầu âu yếm, chậm rãi đưa cơ thể hoản hảo của bé mơn trớn khắp người mình. Đỉnh cao là lúc bé bắt đầu vuốt ve nhẹ nhàn và giúp mình chăm sóc cậu em bằng những nhịp BJ vô cùng chuyên nghiệp. Sau một lúc âu yếm cùng bé thì cũng xong phần tắm để đến với phần hấp dẫn hơn.
Bé giúp mình lau khô người, rồi đưa mình lên giường để bắt đầu thi triển màn Massage Nuru cực sướng, khi bé dùng toàn thân phủ đầy gel và bắt đầu trườn nhẹ trên người của mình từ lưng xuống thẳng đến chân một cách chậm rãi và vô cùng nhịp nhàn. Xong phần lưng là đến ngay với phần ngực, V1 của bé cứ liên tục chà xát nhẹ nhàn vào người mình mang đến một cảm giác vô cùng sướng. Bé vẫn tiếp tục thi triển đến hết bài và bắt đầu tiến hành kỹ thuật thư giãn thần thành, những nhịp BJ của bé sướng khó tả chỉ có thể nói là đỉnh của đỉnh. Nằm tận hưởng mà cơ phê khó nói nên lời, sau một lúc chiến đấu thì thăng em mình đành đầu hàng bằng một loạt xả đạn trong sung sướng tột cùng.

• Like
Điểm cảm xúc: Tình Móm