Tân Bình Thăng Hoa với bé 05 Trong men say Massage Savi Tân Bình

Lượt xem: 2,731

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
160
60
45
0 ₿
Lễ lạy ăn với nhậu suốt ngày, cùng đám bạn nhậu trên đường Hoàng Hoa Thám ngồi tán dóc chuyện gái gú. Nhậu xong ghé Savi xả luôn cho đỡ tức cậu nhỏ. Nhậu tê tê rồi vào giao thân cho ẻm mát xa cho còn phê hơn nữa.

Vào gửi xe đến lễ tân nhận phòng, lên phòng vào phòng cởi đồ xong hơi tí, em gõ cửa bước vào. Tui bỏ qua phần xông hơi làm quen với ẻm một chút sau đó em tắm cho tui, ẻm mở nước ấm tắm cho tui như tắm cho em bé vậy nè, ẻm hỏi tui nhậu xỉn rồi phải hôn? Rồi ôm hôn ẻm sàm sờ trong bồn tắm chút không lâu thì lên giường. Nằm đơ ra cho ẻm mát xa. Tui nhớ là ẻm mát xa kĩ càng lắm và nói chuyện thỏ thẻ nhưng tui không nhớ gì hết chỉ nhớ là ẻm số BD 05 àh.

Phần mát xa khoẻ ẻm nó làm rất tốt, tui nhậu tê tê vào ẻm đấm bóp xoa mông cho sướng quá. Đôi bàn tay của ẻm mềm dẻo đưa qua đưa lại, đấm bóp từ a đến z có vẻ như đang khoẻ hắn ra sau chấu nhậu.

Phần mát xa mệt tê tái tái tê luôn, cặp ngực tròn xoe căng cứng của mẻ chà qua chà lại trên người tui làm tui nhọt thêm tăng thêm sự sung sướng cho tui. Tui sung lên ôm bé và bắt đầu cao trào với 69 tình yêu nồng ấm quyết liện trong cơn say, chỉ một thời gian ngắn thì nào là chà ngực, xoa bóp mông măn mò khắp nơi và ẻm đã làm tui sướng, ôm ấp hôn đôi môi của ẻm, con chim non của ẻm lông mượt như tơ lụa, khe suối suối của ẻm nước nôi bao la. Tui và ẻm bên nhau trong bài mát xa mệt rồi 69 lên đỉnh cuồng dâm thác loạn thả hồn trong cặp ngực và dòng khe suối của ẻm sướng vô cùng tận, dâm tặc trong cơn say sướng quá ta tơi thể rồi ẻm thổi kèn một phát nữa tình yêu của tui lên mây, ẻm đưa tay xóc lọ tình yêu rồi cho nó bắn oà ra pàng pàng phê quá. Nằm ôm ẻm trong cơn phê tâm sự vuốt tóc âu yếm một chút nữa rồi chia tay.
Nay ra quán cà phê ngồi làm mấy dòng cho các huynh đệ dâm dâm biết về ẻm 05 đáng yêu.
Face: Dễ thương, hiền dịu
V1: Quá to
V2: Vừa ôm
V3: Nhậu vào xoa sướng
V4: Rất hấp dẫn, nước nôi đầy đủ chim non được chăm sóc nên lông mượt.
Phòng ốc quá ok, phục vụ nhiệt tình.
Mình đi vé Nủu nha ae huynh đệ.
Vé: 800 giảm còn 600k, bo 800k, bo thêm êm 500k nữa. Tổng cộng: 1tr900k.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Lạnh 69 Xii

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
561
151
0 ₿
cơ sở xin chân thành cảm ơn bác...mong bác có thể trải nghiệm nhiều bé khác và cho bên em lời khuyên ạ

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
14
90
57
0 ₿
Dịch vụ ở đây rất tốt, mấy bé phục vụ rất nhiệt tình và biết nghe lờiB26