Thăng hoa với em gái số 24

Lượt xem: 1,986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào các bác, lại là Lờ tui đây.
Hồi thứ ba tuần trước có đi cùng 2 thằng bạn qua Shangri-la chơi, tính về viết report mà tuần rồi làm sấp mặt, không có thời gian viết được. Giờ qua tuần mới xả xong nên rảnh rang lên đóng góp giúp vui cùng các bác vài dòng.
Số là 2 thằng bạn em là khách ruột bên BK, đi nhậu nghe tụi nó nói hoài bực quá nên dẫn qua Shangri-la cho tụi nó mở mắt. Đá chống xuống tới nơi là bác lễ tân lạ hoắc. Hố lần 1 khi nói tụi nó "Tao quen mà". OKay. vậy hôm nay có số mấy ngon ngon thì chọn cho mấy ông bạn gỡ gạt lại thể diện. "Hôm nay còn 3 số thôi anh, mấy em anh chọn điều động qua Q.8 rồi". Hố lần 2... Thôi đành ramdom luôn chứ biết sao.
Mình chọn em 24, mấy ông kia chọn 18 với 44. Em 24 hơi múp xíu, nhưng được cái có nét xinh và nói chuyện khá duyên. Phần Thái em đi khá vui, không chỉ dùng vòng 1 đi thái thôi nhé, mà còn đi bằng vòng 4 nữa nhá các bác. Em trượt lên trượt xuống mà mình thấy còn xíu nữa là lọt mịe nó vô hang luôn rồi. :D Rồi em đi đường lưỡi, BJ... đặc biệt với Lờ tui là em cho tui ăn cháo lưỡi nha. OMG!!! Làm Lờ tui đang gồng nãy giờ phọt mịe nó ra luôn.
Phần Matxa khoẻ thì như mọi lần nhá các bác, em nó làm gọn gàng nhưng có lực lắm, xua tan mọi mệt mỏi luôn.
Đánh giá chung em 24:
Face: xinh xắn.
V1: cam việt, đủ xài.
V2: hơi lipit xíu.
V3: 7/10.
Thiệt hại: Tíc 4xx; Tip 5xx.
2 thằng bạn đi 2 em kia xong cũng hài lòng, dự là sẽ qua đây miết nữa cho coi. Sau này có thời gian Lờ tui cũng sẽ check thử.
Cám ơn anh em đã xem tin.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.