Thằng nhỏ bị thương :((

Lượt xem: 6,978

changngoc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
2
6
3
0 ₿
Từ lúc biết tới nơi đây cũng cắm đầu đi massage thử cho biết.
Được vài lần thì phát hiện thằng nhỏ của mình có vấn đề!!!
Xem kỹ thì thấy cái đường bao ở dưới thân thẳng nhỏ (cái chỗ mà da bao ngoài thằng nhỏ khép lại trồi lên), đường bao này bị rách.
Mãi mà nó không tự lành khép miệng lại được.
Bị như vậy có thể là do các em HJ quá mạnh tay làm rách nó:((
Buồn quá.

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

satthuhitman

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/9/14
Chủ đề
3
95
32
35
0 ₿
Đi cắt bao quy đầu đi chú . Để vầy khó chịu , đái dính nước rửa khong sạch gây hôi , ứ mùi . Cắt xong thấy thoải mái , dễ chịu vô cùng . Đi ms ko còn lo sợ nữa .

changngoc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/2/16
Chủ đề
2
6
3
0 ₿
Cái này ko phải là bao quy đầu.
Ở dưới thân dương vật có một mép nối dài xuyên suốt hết thân dương vật.

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Bác bị đứt dây hãm rùi . Vô bệnh viện bình dân nối lại đi. Nếu không nối lại lúc bác cương lên nó bị cong . Không thẳng được. Xui cho bác.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Trước đó bao quy đầu của bác cũng hơi chật, tuy quy đầu có thể lọt ra được và quan hệ bình thường nhưng nó vẫn hơi chật 1 chút nên trong quá trình HJ< BJ các em đã làm mạnh tay quá làm nó bị đứt dây hãm rồi, bác đi bv Bình Dân nối lại đi, nên hỏi bác sĩ xem bao quy đầu có chật ko, có cần cắt luôn ko, cắt luôn cho nó sạch sẽ, chưa kể sau này da quy đầu chạm vào quần nhiều hơn làm cho lớp da này nó dầy hơn thì sẽ giảm bớt chút khoái cảm nhưng sẽ kéo dài thơi gian quan hệ của bác hơn nữa.

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
dạo này gặp mấy e bj lút cán thô bạo wa, mình chỉ thích nhẹ nhàng thôi

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
214
1,608
1,142
0 ₿
Triệu hồi @Goldenboyfc gấp để tư vấn chữa trị ca này!:rolleyes: Nói chứ bác mau chóng đi bệnh viện bình dân hoặc BV ĐH Y Dược vô khoa nam để khám và điều trị, cũng nhanh thôi

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
zô Da Liễu ngay đi bác, lúc trc e cũng bị giống giống của bác sau khi đi massa mấy chỗ ngoài GV :D

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Đứt dây thắng rồi. Đi bó lại 2 ngày, dưỡng thương thêm 1 tuần nữa là chiến vô tư.
Mỗi lần HJ nhớ nhắc mấy em dùng dầu.
BJ thì vô tư do có sẳn nước bọt mấy e rồi. Bao trơn láng

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Vô bv nó làm cho bác hàng loạt xét nghiệm nha . Coi có bệnh truyền nhiễm không. Trường hợp của bác nên tới bs tư nhân.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Đi tư nhân gặp lang băm coi chừng sau này chim chỉ dùng để đái đó. Xét nghiệm thì có sao đâu, tốn thêm tiền nhưng biết được tình trạng mình thế nào để còn lượng đường chơi tiếp chứ.