Quận Tân Phú Thành công rực rỡ với bé 07

Lượt xem: 1,397

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Tiểu Đệ Massage
Reaction score
93
Review một buổi xuất ......trại......của một cậu bé .

Cũng một thời gian dài không chăm sóc hỏi thăm mấy bé làm mấy bé nghĩ tui đã có người mới gần gũi rồi , tin nhắn cũng thưa dần và đỉnh điểm tui có một cái birthday thiệt lạc lõng , chỉ mỗi cái icon , không còn cái lời nào đễ nói , rất là buồn, và quyết định phải đi đổi vận tý. Khu tân phú vừa lên sóng cái tân cảng nhìn khá đẹp mà ưng ngay cái đầu tiên là giường khá là to với cái bồn cũng rộng có mấy tranh nude treo cũng hay, vậy lên ngay .

Ấn tượng đầu tiên đây là chỗ mới , nhưng dịch vụ rất chuyên nghiệp , vào là được chào đón tư vấn abc các thứ, cuối cùng chọn cái gói mà hợp lý nhất, thái nhật 69 . giá sau code là 500k .

Ấn tượng đầu tiên bước vào là tui nhẹ nhàng chào hỏi em, nhưng cái cảm giác ngại ngại của em làm tui lại khoái , cái gu tui không thích cái gì quá rành rọt B04 Cao chắc cỡ 1m6, nói chung là cao, trắng, mặt dễ thương, V1 gọn gàng, không bé nhưng không phải xôi thịt. V2 bé, đẹp V3 ổn áp .có tý tha thu. Sau một hồi xông hơi các kểu rồi bắt đầu màn phục vụ.

Tắm táp bỏ qua đi, maxa khỏe, rất ổn, đấm bóp có lực , không cần yêu cầu mạnh nhẹ gì, em tự canh rất ổn, đặc biệt là lúc đấm bóp thì em có vẻ hợp gu với tui hay sao mà mỗi lần nói gì là tự nhiên có sự đồng cảm vậy , không khí nó khá là thoải mái , tui không biết có bị dính em không mà giờ ngồi viết về em cũng lại cảm giác như đang mới làm xong vậy.

Massage Thái. khâu chính thì phải chuẫn rồi, nảy giờ nằm tám tám nên chắc em cũng hiểu ý, mà đúng thiệt, cách làm tình của em nó trên cả tuyệt với, rất biết đi vào những điểm tui thích, nhẹ nhàng nhấp nháy rồi lại sâu lắng tui kéo em lại ôm em hôn lên cổ, tận hưởng cái hương thơm từ cơ thể em, hơi ấm từ em như hòa vào tui , bao nhiêu đó chưa đủ, em tiếp tục công việc săn sóc cho tui , lần này thì tui bắt đầu gần hơn với cảm giác lên đỉnh khi cùng em vào thế 69 huyền thoại, một cảm giác dòng nước ri rỉ mà nó rất là thật, cái hơi thở gấp cùng với lúc tui húp nó làm người tui rần rần hơn, bao nhiêu dồn nén được xã một cách mạnh mẽ nhất, được úp mặt ăn sò mà nó lại càng thấy sung sướng , sau khi em vắt hết các tinh túy em mới bước xuống, một sự tận tâm của em keke.

Các khâu còn lại thì diễn ra trong một cách tự nhiên nhất, tắm táp ôm ấp em nghỉ tý và cuối cùng tiếng gõ cửa đã tới làm tui thấy như thời gian dừng lại vậy. đành chia tay em, tặng em ít quà để lần tới tiếp tục.

Dù là lần đầu gặp nhưng có thể nói đây là lần tui cực hài lòng và thấy rất thoải mái nhất đi massage. hẹn gặp bé 7 đây.

Tip 6x theo mặt bằng thôi nhé . Không phá giá hihi.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • joojaanee joojaanee:
    Cám ơn huynh. e là tân binh chưa đi massage bao h nên cò mù mờ lắm. :V
  • Garryyau Garryyau:
    Ko có chi bro, hết dịch làm chầu cf giao lưu nào
    joojaanee nói:
    Cám ơn huynh. e là tân binh chưa đi massage bao h nên cò mù mờ lắm. :V
  • joojaanee joojaanee:
    Garryyau nói:
    Ko có chi bro, hết dịch làm chầu cf giao lưu nào
  • joojaanee joojaanee:
    Oke luôn huynh, có dịp đi thỉnh giáo để lần đầu mát gần ko bị sụp hầm. :V
  • Garryyau Garryyau:
    0 dám chỉ giáo gì mình cũng gà lắm, đi chung giao lưu dzui dze thôi hehe
    joojaanee nói:
    Oke luôn huynh, có dịp đi thỉnh giáo để lần đầu mát gần ko bị sụp hầm. :V
  • Đ Đoàn Thanh:
    Cầu cho hết dịch- cuộc sống người người hết khổ đau!
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào các anh em
  • joojaanee joojaanee:
    Huynh thường đi chỗ nào?
  • joojaanee joojaanee:
    Garryyau nói:
    0 dám chỉ giáo gì mình cũng gà lắm, đi chung giao lưu dzui dze thôi hehe
  • Đ Đặng Hồng Phát:
    Massage trị liệu lành mạnh cho khỏe đi các bác
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác 6 và ae
  • Garryyau Garryyau:
    Đi tùm lum chỗ bro, qua dịch gặp nhau đàm đạo rùi thích chỗ nào thì đi thôi
    joojaanee nói:
    Huynh thường đi chỗ nào?
  • nhimxu nhimxu:
    :( ae còn sống vui khỏe cả chứ ?
  • nhimxu nhimxu:
    nhím tui sắp khùng cmnr
  • LGV20 LGV20:
    gần 1 tháng rưỡi ko bước chân ra khỏi nhà :'( ... nản quá
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi sáng, lại sắp hết tháng 7 rồi
  • T tienngoctran999:
    mình ở quy nhơn ai biết chỗ nào thì gt cho mình với nha ..
  • Lão Tôn Lão Tôn:
    mũi né thì có biết
  • Garryyau Garryyau:
    Còn sống ông em ơi, mà quay tay miết
    nhimxu nói:
    :( ae còn sống vui khỏe cả chứ ?
  • Garryyau Garryyau:
    Chào bác, mong dịch mau ổn chứ ngứa ngáy quá rùi
    Lục A Ka nói:
    Chào ae buổi sáng, lại sắp hết tháng 7 rồi
  • joojaanee joojaanee:
    Chào admin & ae.
  • M Mr_Ssss:
    Chào anh em ! Xin anh em cho vài địa chỉ mát xa thư giãn ở hải phong Giá cả ok với a
  • haiau_sea haiau_sea:
    Chào mn. Hic, đang mòn mỏi chờ ngày đoàn tụ với các pé...
  • M metan03:
    Cỡ tháng 10-11/2020 đợt công tác Đà Lạt t có đi massage ở Đà Lạt, ks Ngọc Lan, ktv bé Liên sn1996 kỹ năng good quá mà phải đi về trong ngày, ko set kèo riêng được. Giờ không có cách nào tìm info nhỉ :)) thánh nào giúp với
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.