Thanh Hóa có chỗ nào massage vip hay tẩm quất ko

Lượt xem: 23,172

thandieudaihiep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/15
Chủ đề
1
1
1
48
0 ₿
Tình hình là tuần sau e đi công tác Thanh Hoá, sẵn tiện muốn khám một tí về massge tại đây nhưng ko có thổ địa nên sợ bị hớ. Còn ko thì gặp cá sấu, cá mâp chắc e chết :confused::confused:

Các bác cho em hỏi Thanh Hoá mình có chỗ nào massage vip nào ngon lành tí ko nhỉ. Em là em ko thích trò tẩm quất cổ truyền dạng truyền thống đâu đấy ạ.Hay có bác nào đã đi Massage ở Thanh Hóa hoặc bác nào đang là thổ địa ở đây cho e xin vài chỗ cộng thêm 1 số các em mà a e cảm thấy ngon ngon report ở đây vs tư vấn giúp e.

Thank các bác trước nếu bác giúp em. Nếu ai là thổ địa Thanh Hóa em sẽ bao nhậu luôn đó. Vì tính e hay nhậu là vào masage à :p:p:p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: sataoa

sataoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/10/15
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
Đa số a e cộng đồng massage ở đây toàn là sài gòn. Bạn có thể hỏi bác binhminhdoicho bên miền bắc. Hình như bác đó đã đi massage vip thanh hóa rồi

cat ho ba

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/17
Chủ đề
0
5
0
45
0 ₿
Mời các bạn sang 15 phan chu trinh Palm hotel tầng 9 nhé có phòng vip nhân viên trẻ đẹp nhiệt tình

Tatranminh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/6/18
Chủ đề
0
2
0
23
0 ₿
Chú cứ đến Kim Chung, tôi check rồi ngon, nv đẹp v1 to bóp sướng, Massage, tầm quất rồi HJ, phục vụ nhiệt tình( tổng cộng 400k : 200 tiền phòng, 200 HJ sờ bộ thoải mái ko Z). Hôm sau tôi đi Palm sau. 25A thì xấu xấu bẩn bẩn tôi ko vô