Thanh Hóa Kim Chung - 65 Trần Phú - ngày mưa gió

Lượt xem: 4,710

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
ai quê thanh hoá chắc đều biết tiếng KC rồi, nó chuyên kinh doanh vàng bạc, e cũng ko dõ nó xây cái ks này lâu chưa nhưng chắc cũng được chục năm rồi. Em ko nhớ tên đường nhưng các bác cứ đi đến tượng đài lê lợi là nhìn thấy ngay phía đối diện.
E xin đánh giá thế này:

Tic:200k phòng víp

CSVC: ko thiết kế theo kiểu ms từ đầu mà sửa từ phòng ks sang phòng ms hay sao mà em thấy cái giường đôi các bác ah. E có ảnh nhưng ko biết chèn ảnh ạ!!! Mà e thấy đang sửa chữa rất nhiều

Nv: Người nhỏ nhỏ nhưng chắc chắn, da đen do hay xuống ss chơi. V1 hệ cam chắc chắn, v2 đẹp, v3 nhỏ nhưng tròn. V4 khá đẹp. Thái độ nghịch kiểu trẻ con( e thích gu tình cảm nhẹ nhàng)

Phục vụ: ấn tượng ko tốt lắm. Lễ tân ks và mấy nv bán trang sức khá xinh nhưng lên tầng2 ms thì đập vào mắt 1 em lễ tân to như tịnh, mặc váy quần lót đen mà ngồi chạng háng trên ghế chơi game, nhìn mặt chả thấy tí vui vẻ gì. Ném cho cái chìa khoá p307 bảo anh lên lát nv lên. Nhân viên ms thì lúc đầu khá chảnh và ko biết e ý nói đúng hay ATSM mà bảo là em ý xinh nhất ở đây ai cũng công nhận. Hỏi tên thì ko nói, em ý mặc nguyên bộ đi biển mà lúc tắm cho mình thì làm quả giao hẹn " ko được đụng làm ướt đồ em, ko được đụng vào má em, e sợ nổi mụn". Ms thì qua loa, tuy đấm có lực nhưng chả ra bài bản gì.

Thư giản: ở đây chỉ mặc định hj. Mặc dù lúc đầu e này khá kiêu ko hề cho đụng chạm nhưng về sau lại rất thoải mái nhé. Lột áo lột quần bóp vú móc của thoải mái. Mình cố tình ko đá động gì đến thư giản nhưng e ý vẫn cho thoải mái, còn ngồi lên chà l lên chim nhé. Đến lúc em nó bảo anh ko muốn thư giản thì mình bảo muốn chén đến Z nhưng e nó 1 mực ko chịu bảo ở đây người ta cấm. Nói thật là em nhát gan chứ e nó ngồi lên trên như vậy e chỉnh 1 tí là cắm phập vào ngay. Cồ cưa mãi ko được nên e quyết định ra về mà ko thư giản.
Tip 200k. Ra về thì gặp trời mưa to vật vã nên đang ngồi bên quán cf nhỏ nhỏ ở bên cạnh, tuy nhỏ mà đẹp, ở trong quán hiện giờ vừa viết rp vừa ngắm em chủ quán mặc váy ngắn.
Ông trời nhanh tạnh mưa để em về cho lợn ăn cái hix hix