Cần Thơ Thành lập đội Massage Checker Cần Thơ

Lượt xem: 13,473

Mr Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
3
29
45
35
0 ₿
-------Mưa rơi ướt áo ướt quần-------
Làm sao ướt được tinh thần dân chơi

Tiền có thể hết, vợ có thể chưởi, nhà củng có thể không về nhưng đối với niềm đam mê Massage thì làm sao mà bỏ cho được nhất là đối với Chì tui đã trãi qua 10 năm thăng trầm với nghề Massage ở cái thời mà Massage còn khá sơ khai, từ 1 công dân của " Liên xô.mỹ " Chì tui đã đặt những viên gạch đầu tiên để xây dựng cho nền móng đưa khái niệm về Massage mệt lên một tầm cao mới. Sau 10 năm nhìn lại và kể từ khi tui không còn là chủ Massage có nhiều thời gian hơn để trãi nghiệm từng nơi, mà lúc còn kinh doanh không thể đi được vì nhiều lý do tế nhị thì tui có một đánh giá cá nhân là cái chất Massage Cần Thơ nó không còn như xưa nữa vì nhiều yếu tố Chủ quan và khách quan, với tinh thần của một dân chơi bất diệt mong muốn của tui là Cần Thơ chúng ta tìm lại được màu sắc ngày xưa tất cả các cơ sở đều như vậy để anh em Cần Thơ củng như bạn bè gần xa đến đây được tận hưởng hương vị đặc sản của miền sông nước.
- Cây trên đời đơm hoa kết trái …. Trai gái nào mắc quá cũng phải đi … Hồi nhỏ ta được mẹ si … Bây giờ ta lớn ta đi một mình ... Đi đâu thì có thể một mình... Massage thì phải nhiều mình mới Zui... vì lẻ tự nhiên đó hôm nay chì tui mạo mụi lên đây huy động anh em thành lập một sân chơi mà chính anh em chúng ta làm chủ cuộc chơi từ đó đưa ra những góp ý những đóng góp mang tính khách quan và xây dựng để thị trường Massage Cần Thơ ngày một mạnh hơn.
Tiêu Chí Tham Gia
- Chí công vô tư không thiên vị bất cứ cơ sở nào

- luôn đánh giá nhìn nhận ở vai trò khách quan không tiêu cực
- Tài chính tốt không lợi dụng tổ chức để đi bào tiền vé và tiền tips của KTV
- Tham gia với tinh thần giao lưu kết nối vui là chính Massage là 10 nếu có lý do nào khác thì sẽ bị loại ra khỏi hàng ngũ
- Không nhận hoặc khi phát hiện các thành viên của những cơ sở sẽ mời ra khỏi đội
Tuyển 30 anh em vào *** sinh hoạt định kỳ mổi tuần off 1 lần kết hợp đi thị sát cơ sở luôn

*** sẽ hoạt động ở vai trò đọc lập không chịu sự tác động của bất cứ ai tất cả mọi quyết sách dựa trên tinh thần thống nhất chung còn về điểm mạnh khi tham gia *** thì anh em củng biết rồi, chắc chắn 1 điều là chúng ta sẽ không bị những trường hợp không vui như các anh em chơi mồ côi, thông tin về cơ sở anh em sẽ được cập nhật cụ thể nhất để có sự lựa chọn phù hợp nhất cho mình.
Nếu anh em nào ngại cmt ở đây thì có thể kết bạn zalo đăng ký với tui củng được
0.888.888.326 Mr chì ( mình chỉ trả lời nội dung anh em ghi là đăng ký tham gia *** Checker )

Sa Sa La La

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
77
47
0 ₿
Cần Thơ chuẩn bị có đội checker massage
Cần Thơ thật là mạnh mẽ

• Like
Điểm cảm xúc: duy99999

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Lươn là Lươn kết 2 câu này nhất :v Em trai SG nhưng có đam mê trái cây Miền Tây :3onion15:

Chơi phải có hội có họp nó mới vui.

• Like
Điểm cảm xúc: LSO

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mr Chì cái tên khá quen ở....

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Chúc Biệt Đội Checker của Mr.Chì sớm được hoàn thiện khuấy đảo Cần Thơ...!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Để thành lập đội checker Sài Gòn cho theo kịp anh em Cần Thơ :ami-(30):

• Wow
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Thật ra thì có ý tưởng lâu rồi nhưng quy mô ở Sài Gòn nó lớn quá chưa đủ khả năng thực hiện =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Quy mô trên này nó hơi lớn và tình hình cũng căng hơn nên sẽ phải tuyển mem với tiêu chí gắt hơn đó anh :cuteonion59:
Em sẽ cố gắng đưa nó vào thực tiễn :2onion2:

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
7
118
11
31
0 ₿
Chúc *** checker thành công đem lại môi trường ms quay lại như xưa