Thanh niên bị hấp diêm bởi Doly 79 DBBT

Lượt xem: 1,926

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Chuyện là sáng nay t đi ngang DBBT, thấy người nóng quá, nên tính vào tắm cho mát. Vào hỏi thử bé 79 mà đi hụt bữa giờ 3 lần. May sao nay bé n đi làm lại. T nghe đồn bé nó ngây thơ và hiền lắm. T cũng an tâm vì t hay bị hiếp bởi mấy mụi trong này lắm.
Làm thủ tục như thường lệ, nay dc lên tầng 3. Vào ngồi xíu là bé vào. Bước vào cái t hết hồn, như nữ sinh mà hàng phụ huynh, bưởi lấp lo sau tà yếm.
Bé vào là xà vào lòng. Ngồi hẳn lên đùi t, hỏi t này nọ, t nói đi mấy lần toàn bị hụt cái bé nó thưởng nóng cho t...... T hết hồn, đó giờ toàn tắm xong mới bị dê, nay ẻm chà bưởi vào mặt ngay sofa, bẻ gọi là thưởng, t chưa kiph lột đồ nữa, bé nó lột giùm, rồi đổ sữa chà gái ngay sofa.. rồi còn hun và lick khắp ng.... T sợ quá đẩy ra. T càng đẩy bé càng ôm chặt, lick ti t trên mà cô bé dưới cứ cạ cạ đùi t.... T xin tha cho t mà doly ko chịu đồi kẹp xúc xích. Bé nó đè t xuống ghế xịt thêm sữa lên xúc xích rồi kẹp lại mà nhấp lia nhấp lịa....
Má t lấy hết sức đàn ông kéo ẻm ra ko là t thề t bắn thẳng mặt ẻm... Cái em cười em nói em thưởng anh z đc ko? Hehehe đúng ddcn. T nói t bik số t là bị hiếp tiếp rồi. Giờ kéo t qua tắm con, ah t đi thái nên bé nó chỉ đứng ngoài như tắm con :( mà cũng may. Nếu đi onsen chắc em lại chấn nước t như mấy bữa, mà bé 79 còn bạo hơn.
Sau màng tắm t nói a hứng quá rồi, mệt trc nha em. Cái em cười ghê lắm man, kiểu chết m rồi nha con. Ẻm bảo người anh có mùi gì quyến rủ ghê, muốn bị hiếp quá anh.
Đù nãy giờ thề là t méo làm j luôn. Toàn bị bả hiếp. Leo lên giường bả chà thái còn bạo hơn nãy. Đi tới đâu là phê tới đó. Ah bé này có chiêu yoga hơi lạ. Uống cong ng mình lên lấy ti bưởi chà WC mình, ẻm nói để em chịch anh nha. Má t bị hiếp mà t ko dám la luôn man. Cảm giác lạ lắm.... Mấy bro nên thử.
Sau khi chịch t bằng bưởi xong thì quay qua bj lút cán. Kiểu muốn ngạm hết mức có thể. Còn bóp mông t nảy nảy lên cho sâu hơn.... Ẻm còn dụ mốt onsen cho 69 tới nóc. Hic. T chịu dc đúng 5 phút. Mà bé nó tâm lý lắm nha. Hỏi a muốn ra tư thế nào. Em thích a ngồi dậy bắn lên ngực em đi, cho em dưỡng da..... Má nghe dâm vãi. Xong, một buổi làm đồ chơi cho em nó.... T ko biết là t hợp gu bé hay s. Mà vào bị hiếp dữ z. Ông nào bữa khen bả Hiền thí sai lầm rồi nha.
Cám ơn DBBT đã mang mụi 79 về với CD anh em.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Hihi muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé , chắc muội phải nói mấy bé tém tém lại bớt quá chứ gặp zai ngon là vậy àh

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
79 đúng thật là quá đáng nhé. Lần đầu gắp mình còn ngây thơ em đưa bưởi trước mặt mình cũng khg biết làm gì. Lần tới gặp lại là chết với tui.