Q.1 thánh nữ 19

Lượt xem: 1,210

phucby05

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
5
41
21
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời mát mẻ sau khi cơm nước xong xuôi xách xe chạy ngang qua Dubai để gặp bé 19 được nhiều anh em ca ngợi xem thế nào, tiến vào đại sảnh gặp lễ tân mua vé ngồi uống tí nước xem ipad chọn bé nay có mấy bé mới nhìn cũng xinh hết sức nhưng trong lòng đã chốt check bé 19 xem thế nào nên cũng đóng ipad lại ngồi chờ lên phòng thôi.
Phòng ốc khá rộng rãi ,xông hơi đầy đủ đã bật từ trước mình thay đồ vào xông tầm 5 phút thì bé đã bước vào sau tấm kính là một cô bé rất xinh vóc dáng cực kỳ hấp dẫn nhất là cặp bưởi to tròn nhìn là muốn ăn liền ,ra ngoài cho bé lau người giờ thì nhìn rõ hơn rồi mặt bé cực kỳ xinh và ddcn nhìn là muốn nựng ngay, sau khi lau khô người bé kéo mình ra giường nằm ôm ấp và bắt đầu sờ mó nhau , bé biết cách nói chuyện rất vui và dễ thương sau một lúc nước đầy bé dẫn vào bồn onsen, trong bồn cặp bưởi của bé cứ nẩy nẩy làm mình không kềm được mà chụp lấy bóp khí thế , sờ thì đã tay mà ăn thì đã miệng, quần thảo với bé trong bồn chán rồi lên giường cho bé đấm bóp hồi sức
Massage khỏe: bé làm đầy đủ và có lực
Massage mệt: bé bắt đầu thoa dầu rồi dùng cặp bưởi to bự hấp dẫn mà chà khắp người, một lúc bé kêu nằm ngữa để bé làm nuru phải nói bé làm cực kỳ phê y như đang làm tình xém tí nữa mình out luôn hên gồng lại kiềm được , một hồi kích thích mình bằng những kỹ năng của bé thì mình chịu hết nổi phải qua ngay thế 69 và out trong sung sướng mãn nguyện , tắm lại sạch sẽ ra về hẹn bé lần sau gặp lại .
Tic: 900k
Tip=tic
cafe cho pv và bv

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
19 thì chuẩn chỉ rồi =)) hông bít bác có được thử tuyệt chiêu của ẻm chưa =))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai cám ơn quý anh đã tin tưởng lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm ạ , cơ sở rất mong chờ được đón tiếp quý anh vào những lần sau ạ