Q.12 H.Hóc Môn Thánh Nữ Bạn Nên Thử !!!!

Lượt xem: 2,015

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
501
209
0 ₿
Hi ! chào mọi người tự nhiên hôm qua có giấc mơ trúng số đùng cái tự nhiên trúng mà là trúng Xổ Số Game VietLot Massage của diễn đàn nhưng mà đợt này do trùng cơ sở cũng không để ý xong 13h hơn mới check lại thì mình có chọn lại @Massage Cẩm Thy để được du sơn hái đào , vì xưa giờ mà có code cảm giác là muốn đi liền cho lẹ nhưng ông trời đã không cho vào tối hôm thứ 7 ông trời đã cảm động làm một trận mưa to nên đành đi trễ hơn và đã book được 1 số ....
Đúng 21h từ tân phú chạy qua quận 12 tầm 20p vì do đã book trước nhưng vì hôm nay cuối tuần cơ sở quá tải nên cũng đợi hơi lâu xíu , mà đúng thật là các anh em nhân viên nhiệt tình vui vẻ thật sự , ngồi tầm thêm 20p nữa thì được lên lầu 3 đợt nào cũng bị leo cầu thang cũng hơi đuối nhưng không sao , vì do trời lạnh nên mình có yêu cầu cho bé vào luôn cho ấm cúng , ngồi được 5p thì bé vào đánh giá sơ sơ là có nét đẹp nhưng mà theo cá nhân mình là mặt hơi dữ nhưng mà vòng 1 thì quá tuyệt ngồi nói chuyện được một hồi thì vào bồn tắm rữa
Về phần tắm : tắm kĩ , có chai vệ sịnh thằng nhỏ , tự dưng tắm lần 1 bé bôi sà bông lên rồi rữa lại xong ngậm ciu mình làm mình bất ngờ lưỡi của bé đi từ đầu rồi xung quanh lâu lâu xuống núi gặp thánh nữ quá tuyệt, tay mình thì se đầu ti sau khi được 5p thấy lạnh quá nên mình kêu bé tắm nhanh để lên giường chiến tiếp
Về phần khoẻ : do hiện tại mình muốn đẩy lên cao trào nên mời anh em đọc phần tiếp
Về phần thư giãn : bé lấy dầu bôi hết người mình rồi dùng cặp ngực đầu ti nhỏ nhỏ chà từ bắp chân lên lưng lưỡi bé thì liếm 2 bên sươn hông rồi kiến bò , mình lật lại và bé đi cặp ngực lên từ từ tới thằng nhỏ quét qua quét lại đúng là ngực khủng rồi bé dùng cái lưỡi liếm ngoài vành ciu rồi mút mút tay mình thì khám phá đủ kiểu xong 69 và sau khi được 7p là mình out nằm nghỉ xíu rồi tắm rữa lại rồi ra về
Đánh Giá Sơ Bộ :
KTV : 18
V1 : 8
V2 : 8
V3 : có tí lipip
V4 : cắt tỉa gọn gàng
Tính cách : như người yêu
Tic free cảm ơn mod @Dory
Tip = Tic
Nếu như bạn trúng event thì nên up lên sexqueen cho đủ dịch vụ và nhiều cái hấp dẫn hơn
Thật sự cảm ơn anh em đã đọc bài viết này mà cảm nhận của mình vẫn còn nhiều chỗ thiếu vì bây giờ là 00h49 mắt mở hết lên rồi vì mỗi lần mình đi viết liền chứ để ngày mai là quên hết ( chắc mốt đi cầm theo laptop tới phần nào là dừng lại note lại xong đăng ở tại cơ sở luôn quá ) . Chốt số 18 tay nghề cao như người yêu BJ tới nái con gà mái nhưng mà đối với mình theo cảm giác của mình nhìn face hơi hung dữ :))) k biết anh em nào có giống mình ?

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, chồn and Listerine Cool

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
82
1,476
531
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn bác đã dành tg ghé thăm và ủng cs và bé!
Chúc mừng bác có buổi trải nghiệm vui vẻ, Cẩm Thy mong sớm đc đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!