Cần Thơ Thánh Nữ Chinh Mười Chí.

Lượt xem: 2,679

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,716
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nay mình đi vé Super onsen nhưng chia làm 2 bài viết 2 bé nhe. Bé đầu tiên là bé Chi 19. Bật mí anh em nào cộng đồng biết bé Chi thánh nữ củ Phông Đương thì chính là em nó.
Csvc: khỏi bàn ai cũng biết.
Bé 19: kỹ năng 9.5/10. Đi lưỡi chỉ có phê và phê.
Face: 8/10
V1, v2, v3: thơm ngon ngọt nước eo thon ngực đẹp, mông to.
V4: tự nhiên nhiều nước húp đi rồi biết haha.
Vào thẳng vấn đề. Bước vào hôm nay mình thay đồ đi xông hơi trước. Xong tầm 5 phút 2 em bước vào. Có 1 bé quắn khăn vào xông với mình. Chỉ hỏi nhỏ em là ai đi qua nơi này. Em bảo em là 19 và mình hỏi tên em được biết em tên là Chi. Mình chỉ nói nghe tên quen lắm nhe thì em nói nhẹ nhàng nhìn mặt kỹ chưa. Ôi cmn nhìn không ra luôn là bé Chi năm nào. Xông hơi sờ mó đã thì ra ngoài em lao khô xong lấy khăn quạt cho khô ngồi tâm sự cùng 2 em. Bé kia tối viết nhe anh em. Hỏi thăm tình hình thì em nói nghỉ 2 năm mới đi làm lại. Xong vào bồn 2 em thoát y nhìn em 19 cứ mặn mà đã lắm. Tướng tá như gái mới lớn chữ S khá rỏ. Xong tới lúc em đi lưởi từ trên xuống ôi nó sướng tiếng 2 em nó đi đường lưởi như một tiếng gì thật dâm dê. Tới lúc em chăm sóc đặc biệt cho đệ mình thì ôi. Muốn tuông trào liền dù mình BJ rất khó ra. Cảm giác này chỉ có bé 01 củ mới có. Lúc mạnh bạo lúc nhẹ nhàng rên nhẹ nhàng kích thích lắm. Ở trên thì đc bé kia cho ăn cháo lưởi ngập mặt. Bên dưới thì oh my god. Comon baby oh yeah. Kimochi. Kỹ năng lưỡi quá đỉnh của bé 19 mình đã đầu hàng. Xong 2 em tắm rửa cho mình sơ sơ xong mời ra ngoài lau khô và sấy tóc. Xong tới lúc lên gối xuống trỏ thì bé 19 quá kinh nguyệt nhằm Kinh nghiệm đi đủ bài rất đã và giải tỏa áp lực. Tới khúc mệt lần 2. Lại là em 19 với các tuyệt kỹ. Xúc bình xăng. Lăn trứng cút. Múc trứng gà. Ôi nó phê các bác ạ. Bác nào yếu yếu em nó làm phát ra gáng chịu nhe. Còn ở trên như củ. Sắp xong mình phải đổi người lấy cảm giác. Bé kia xuống bé 19 lên trên anh làm nào. Ôi bầu sữa đúc tận miệng em nó sợ dơ không cho cháo lưởi buồn. Xong mình chơi 69 với bé 19 còn bé kia làm việc khác. Ôi khúc 69 sau mà nó phê. Mình out lần 2 trong tư thế 69 out xong thường các bé sẽ vuốt tay cho hết. Nhưng không em nó hút ra. Không soát 1 giọt. Xong 2 hiệp bị em vất tinh thì thân thể hao gầy từ 83 kg xong 2 phát chắc còn 70kg. Xong em 19 giao lại cho em kia để đi vệ sinh cá nhân. Tắm rửa xong em 19 bước ra với mái tóc xỏa nhìn khác hẳn lúc em dợt đệ đệ mình.
Một buổi quá tuyệt vời.
Còn bé kia bí mật. Tối con phố lên đèn mình rw tiếp nhe.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Hấp dẫn quá B05

• Haha
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
em Chi nổi tiếng từ 4 năm trước ở Phương Đông nay xuât hiện trở lại rùi sao. Đi PĐ mấy lần mà chưa lần nào gặp đc em ấy

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Đang ở SG bạn ơi. Hồi 2017 xuống CT liên tục, ở ngay ks Phương Đông để đi matxa cho tiện. Mà hình như lúc đó em Chi nghỉ rồi