Tháp 10 đẹp nhất bông sen- Dubai dễ thương có em số 10

Lượt xem: 1,377

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn nhâm

Bé Thích Massage
Reaction score
30
Tháp 10 đẹp nhất bông sen
Dubai dễ thương có em số 10
May mắn hai lần được bác lục cho code là hai lần gặp hai e đồng tháp, mà hai em đều dễ thương, chu đáo và quan trọng phục vụ good.
Lần này đến với Dubai Q1 với điệp vụ e số 10 mới làm lại thật sự là một cảm giác khó quên và có lẻ cắm chốt ở đây với em 10 quá. Em thật gần gủi và dễ mến, nói chuyện nhẹ nhàng. Đến nơi thì e đang kẹt khách, vì vậy ngồi đợi chừng 30p sau đó lên phòng mà phải nói phòng ở Dubail q1 thoải mái khoái nhất cái giường quá êm nhưng cái giường của vua vậy. Xông hơi một hồi em vào trước mặt mình là 1 cô gái miền tây dễ thương với giọng nói ngọt ngào thấy ấn tượng rồi. Em lau người cho mình rồi vô tắm táp cũng bình thường.
Massage khoẻ: trước khi làm em nói em mới làm nên tay nghề còn yếu yó gì a chỉ dạy thêm nha! Eo ôi nghe cái giọng e nói mà e có làm dỡ a cũng chịu . Mà thật ra e massage cũng đâu có tệ, tôi hơi mỏi mà em làm xong tôi thấy ok chắc do tôi dễ tính.
Massage mệt: em vừa kéo xuống...cái gì các bác tự hiểu thì tự nhiên cúp điện cái bụp eo ui lần đầu tiên có cảm giác feeling vậy khi đi massage chắc thử cảm giác mới. Em cũng nhanh chóng xuống lấy cái điện thoại rọi đèn để tiếp tục làm Thái... Cảm giác này mới lãng mạn như thời phong kiến mấy ô vua bên hoàng hậu vậy á. Mà ông nhà điện ổ canh tôi hay sao khi vừa quay người lại để em relax thì đèn sáng lên, đủ cung bậc cảm xúc eo ui em bj cái muốn phọt ra luôn mà hên gáng gồng mình trc body còn rất trẻ ( các bác hiểu hen) .mà phải nói e có âm thanh hifi làm chịu ko nổi r cũng phải đến giao thừa .
Kết thúc buổi điệp vụ đầy mãn nguyện và đầy cung bậc cảm xúc. Chắc từ nay lm mối lâu dài ở dubai q1 vs em Number ten quá ❤️

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà
  • Thangmax Thangmax:
    Dory nói:
    Tham gia event nhé cả nhà
    sớm vậy bác :v
  • chubeproduction chubeproduction:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
  • MrxXx MrxXx:
    hello ae
  • MrxXx MrxXx:
    chubeproduction nói:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
    1 hấm đi kk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Cuối tuần rồi mát xa thôi yociexp107
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Cả nhà đổi điểm trước 14h00, BTC sẽ gửi code trước 16h nè.
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Được 10đ rồi có nên cố nốt ngày mai kiếm 2 điểm nữa k ae hehe
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    @Siêu quậy, thiếu 2d thì nốt ngày mai đi còn thiếu 4d trở lên thì xác suất hơi căng àk
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Hehe mong là may mắn nốt ngày mai
  • TuLong TuLong:
    Hehe đã đủ 12đ đổi code cá ơii
  • Thangmax Thangmax:
    bác lục có onl ko vậy?
    Thangmax nói:
    bác lục có onl ko vậy?
    chắc mod onl trễ đó bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chubeproduction nói:
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    ib là đổi dc điểm nếu đủ điểm nè bạn
  • TuLong TuLong:
    Mình mới inbox cá đổi điểm á bác Lục
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Nhắn bác Dory đổi điểm chưa thấy trả lời vậy
  • TuLong TuLong:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    TuLong nói:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
    bác Cá bị huynh nào câu mất tiêu rồi.
    ngày mai ngày cuối của tuần tranh thủ đổi điểm đi mọi người
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Thông Bảo San nói:
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
    code free không được tham dự bốc thăm nhé bác. Bữa mình đi bé tiếp tân phổ biến vậy đó

loveofsex

Sứ Giả Cung Trăng
    Reaction score
    638
    cảm giác cúp điện làm l.o.x nhớ những ngày đầu đi maxa qua.

HoangThien102

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    20
    Tháp 10 đẹp nhất bông sen
    Dubai dễ thương có em số 10
    May mắn hai lần được bác lục cho code là hai lần gặp hai e đồng tháp, mà hai em đều dễ thương, chu đáo và quan trọng phục vụ good.
    Lần này đến với Dubai Q1 với điệp vụ e số 10 mới làm lại thật sự là một cảm giác khó quên và có lẻ cắm chốt ở đây với em 10 quá. Em thật gần gủi và dễ mến, nói chuyện nhẹ nhàng. Đến nơi thì e đang kẹt khách, vì vậy ngồi đợi chừng 30p sau đó lên phòng mà phải nói phòng ở Dubail q1 thoải mái khoái nhất cái giường quá êm nhưng cái giường của vua vậy. Xông hơi một hồi em vào trước mặt mình là 1 cô gái miền tây dễ thương với giọng nói ngọt ngào thấy ấn tượng rồi. Em lau người cho mình rồi vô tắm táp cũng bình thường.
    Massage khoẻ: trước khi làm em nói em mới làm nên tay nghề còn yếu yó gì a chỉ dạy thêm nha! Eo ôi nghe cái giọng e nói mà e có làm dỡ a cũng chịu . Mà thật ra e massage cũng đâu có tệ, tôi hơi mỏi mà em làm xong tôi thấy ok chắc do tôi dễ tính.
    Massage mệt: em vừa kéo xuống...cái gì các bác tự hiểu thì tự nhiên cúp điện cái bụp eo ui lần đầu tiên có cảm giác feeling vậy khi đi massage chắc thử cảm giác mới. Em cũng nhanh chóng xuống lấy cái điện thoại rọi đèn để tiếp tục làm Thái... Cảm giác này mới lãng mạn như thời phong kiến mấy ô vua bên hoàng hậu vậy á. Mà ông nhà điện ổ canh tôi hay sao khi vừa quay người lại để em relax thì đèn sáng lên, đủ cung bậc cảm xúc eo ui em bj cái muốn phọt ra luôn mà hên gáng gồng mình trc body còn rất trẻ ( các bác hiểu hen) .mà phải nói e có âm thanh hifi làm chịu ko nổi r cũng phải đến giao thừa .
    Kết thúc buổi điệp vụ đầy mãn nguyện và đầy cung bậc cảm xúc. Chắc từ nay lm mối lâu dài ở dubai q1 vs em Number ten quá ❤️
    Đọc xong muốn đi luôn hjhj chúc huynh ngon trim

Garryyau

Lão Làng
    Reaction score
    605
    Tiêu đề ấn tượng dữ. Và cảm giác cúp điện yomost nữa. Chúc mừng bác.

Nguyen Nhựt Thiên

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    56
    cưng cưng mà hôm tui đi gặp bé hứng quá kêu đi sup với 22 nữa, phê lết.

Linh xe ôm

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    Số 10 này face thì có thể nói là tạm chấp nhận được, ko được xinh , than hình lùn bình thường nói chung đi gặp tán gẫu cho vui thì được
    tui thấy cũng cưng cưng mà, hay bác gu pga . B05

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.