Tháp 10 đẹp nhất bông sen- Dubai dễ thương có em số 10

Lượt xem: 2,991

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn nhâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/19
Chủ đề
5
42
29
34
0 ₿
Tháp 10 đẹp nhất bông sen
Dubai dễ thương có em số 10
May mắn hai lần được bác lục cho code là hai lần gặp hai e đồng tháp, mà hai em đều dễ thương, chu đáo và quan trọng phục vụ good.
Lần này đến với Dubai Q1 với điệp vụ e số 10 mới làm lại thật sự là một cảm giác khó quên và có lẻ cắm chốt ở đây với em 10 quá. Em thật gần gủi và dễ mến, nói chuyện nhẹ nhàng. Đến nơi thì e đang kẹt khách, vì vậy ngồi đợi chừng 30p sau đó lên phòng mà phải nói phòng ở Dubail q1 thoải mái khoái nhất cái giường quá êm nhưng cái giường của vua vậy. Xông hơi một hồi em vào trước mặt mình là 1 cô gái miền tây dễ thương với giọng nói ngọt ngào thấy ấn tượng rồi. Em lau người cho mình rồi vô tắm táp cũng bình thường.
Massage khoẻ: trước khi làm em nói em mới làm nên tay nghề còn yếu yó gì a chỉ dạy thêm nha! Eo ôi nghe cái giọng e nói mà e có làm dỡ a cũng chịu . Mà thật ra e massage cũng đâu có tệ, tôi hơi mỏi mà em làm xong tôi thấy ok chắc do tôi dễ tính.
Massage mệt: em vừa kéo xuống...cái gì các bác tự hiểu thì tự nhiên cúp điện cái bụp eo ui lần đầu tiên có cảm giác feeling vậy khi đi massage chắc thử cảm giác mới. Em cũng nhanh chóng xuống lấy cái điện thoại rọi đèn để tiếp tục làm Thái... Cảm giác này mới lãng mạn như thời phong kiến mấy ô vua bên hoàng hậu vậy á. Mà ông nhà điện ổ canh tôi hay sao khi vừa quay người lại để em relax thì đèn sáng lên, đủ cung bậc cảm xúc eo ui em bj cái muốn phọt ra luôn mà hên gáng gồng mình trc body còn rất trẻ ( các bác hiểu hen) .mà phải nói e có âm thanh hifi làm chịu ko nổi r cũng phải đến giao thừa .
Kết thúc buổi điệp vụ đầy mãn nguyện và đầy cung bậc cảm xúc. Chắc từ nay lm mối lâu dài ở dubai q1 vs em Number ten quá ❤️

• Like
Điểm cảm xúc: Diana, Grap and HoangThien102

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
cảm giác cúp điện làm l.o.x nhớ những ngày đầu đi maxa qua.

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
Đọc xong muốn đi luôn hjhj chúc huynh ngon trim

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyễn nhâm

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Tiêu đề ấn tượng dữ. Và cảm giác cúp điện yomost nữa. Chúc mừng bác.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
tui thấy cũng cưng cưng mà, hay bác gu pga . B05

Trạng thái