Thập cẩm cùng em 16 tại Windy

Lượt xem: 9,500

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Tiểu Đệ Massage
7/5/18
475
58
Alo alo anh em. Có anh em nào trãi nghiệm thử bên Windy chưa nè. Trưa này ghé bễn xông hơi tắm rửa nhẹ gói super vip cái quá chừng đã, kêu phục vụ chọn đại bé nào cũng được mà hên được ngay bé 16 quá chừng bén, bén như cây cơ luôn, tướng khá ngon, Dịch vụ thì thập cẩm khiến tới giờ vẫn còn lâng lâng.

Hoàn thành xong hết thủ tục thì làm vài ly trà nóng cho tỉnh táo .Rồi locker dắt lên phòng xông xả, ngồi xông tầm 5 - 10 phút thì bé mở cửa bước dô, thấy vậy mình cũng nôn ra gặp bé , cái nhìn đầu tiên khá ấn tượng và trò chuyện xã giao vài phút thì cởi đồ đi tắm cùng em, tui là tui mê nhất công đoạn tắm bên này, thích lắm luôn, vừa được sạch vừa được sướng nữa, tha hồ mò cua bắt óc...

Bé tắm rửa kỹ càng cho mình từ lưng đến ngực , nhiều lúc đôi bồng và hãng nhũ căng cứng của bé cạ trúng lưng của mình khiên mình gần như tê liệt và sướng đên điên dại , cơ thể ấm áp của em phải nói khám phá mãi không hết được sự mịn màng và những góc khuất trên body em – đành để dành cho công đoạn massage vậy :D

Một tí thông tin về em :

Face: trắng trẻo , khá xinh theo kiểu dâm dâm

Body: cao , tướng ngọt nước

V1: Vừa tay bóp bú sướng

V2: ôm ấp ngon lành

V3: bóp đã

V4: nước nôi tè le

Tắm xong lên giường massage khỏe, em đấm bóp rất có lực, khỏe cả người luôn mấy bác- tiếp đến như thường lệ là là màn đá nóng khuây khỏa quen thuộc. Rồi qua bài thái sướng sướng, em cởi áo ra luôn, cảm giác em cởi áo trước mặt nó kích thích gi đâu, nhũ hoa căng phồng, thân hình ngọt nước của em đã làm anh mê mẫn lắm rồi.

Rồi em thoa sữa tươi mát lạnh lên khắp lưng luôn, bé trườn đủ kiểu, lướt nhẹ nhàng như lướt sóng , đã vậy những đường lưỡi còn ngoằn ngoèo lên xuống cùng cặp bồng nở nang đó khiến mình chỉ biết thốt lên vài tiếng phê quá bé ơi, rồi nằm ngửa lên, bé chưa kịp trườn thì tui đã lợi dụng bé mà hái trộm đào tiên, bé không nói gi mà chỉ cười, một nụ cười khá dâm đãng, ngực săn chắc chỉ muốn bóp quài quài, rồi bé nhẹ nhàng trườn dài tới thằng nhỏ, tới thằng nhỏ thì bé dừng lại, dùng tay mơn trớn các kiểu, làm nó thổn thức mà ngóc đầu dậy chào bé.

Bé liếm từ đầu thằng bé đến tận lỗ đích mình rồi dọn WC một cách ngon lành, chiêu này ác liệt quá, gáng kìm lắm mới không bị bé hạ gục trong vòng một nốt nhạc đó, bé đi dạo được xíu thì trườn lên như mời gọi mình bóp típ zây, không phụ lòng bé nên cung tranh thủ xoa một xíu nữa cho nó tê cu lê....

Chịu hết nổi rồi nên thôi đẩy nhẹ bé xuống, bé thông minh hỉu ý nên cuối xuống mà BJ thằng đệ, bé không ngậm liền mà dùng lưỡi khám phá toàn bộ khu rừng nguyên sinh của mình, bé vừa bú vừa xoay mông lên mặt mình … cô bé của em -cảm giác ướt át nó sướng tận mây xanh, rồi bất ngờ mình chớp lấy thời cơ bú lấy cô bé của em một cách mê mệt , còn bé thì ngậm lúc cán, bé vừa ngậm mà vừa rên, thiệt sướng không thể tả được...

Chiện gi đến cũng đến.... phọt ào ào trong miệng bé vì quá là sướng!!

Tổng thiệt hại : tic 550k ( có code camapro ) , tip 7xx , locker 50k.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • M mrtutruong:
    Boss mở lại chưa ae ơi
  • A Anh Mười:
    Các bác cho e hỏi ngu phát đc k ạ?
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ?
  • T Thien3000:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
  • hitaro hitaro:
    Thien3000 nói:
    Bé 09 bên Dubai Tan Dinh thay xinh ko biết có ae nào check chưa vậy cho mình xin y kien
    có mấy bài report cũng ổn đó bác
  • P phihoang:
    cần tìm quán mátxa tại ha nội làm muộn chút hoặc b nào nhận matxa tại nhà
  • T Thien3000:
    Đi tới giờ vàng free vé là ai cũng dx free chứ đâu cần gì nữa hả các bác.
  • J Jeremy:
    Tân Phú có chỗ nào mở không anh em ?
  • nguyen89 nguyen89:
    @Jeremy, Ưindy mở đó bác, mà đến phải gọi đt mới mở của
  • H hoangthienminh:
    [xin info] Có bé nào làm ms khoẻ tại nhà ko các cụ ? ở bình thạnh pvđồng
  • L langtuvedem89:
    ae cho hỏi thien hai q10 mở lại chưa nhỉ
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    hôm đó có lướt qua đời nhau 1 lần, em ở ngoài dáng cao như người mẫu, 3 vòng căng đét mlem mlem
  • T Thien3000:
    ok year
  • T Thien3000:
    Chieu nay co ae nao đi Dubai ko.
  • T Thánh mỏi mệt:
    Cho hỏi thớt đi vé 1200k tip sao thớt??
  • robotbua robotbua:
    Sắp 17h giờ r, chuẩn bị chạy thôi yociexp58yociexp58
  • T takasu:
    lên xe đi thôi
  • Thích Xúc Bình Thích Xúc Bình:
    Đại Nam yersin mở lại chưa các bác
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
  • Q quangvy:
    Thích Xúc Bình nói:
    mình cũng đang ngóng chỗ này, thông báo mở ngày 19/11 xong đóng luôn hic
  • S S1mple:
    Các bác cho hỏi, PA Relax Q10 sao rồi nhờ?
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Xin chào tất cả ah em.
  • Trương Quang Tùng Trương Quang Tùng:
    Làm báo cáo thế nào nhỉ. Mong anh em chỉ giáo ;

HoangThien102

Bé Thích Massage
    2/9/18
    64
    20
    32
    Alo alo anh em. Có anh em nào trãi nghiệm thử bên Windy chưa nè. Trưa này ghé bễn xông hơi tắm rửa nhẹ gói super vip cái quá chừng đã, kêu phục vụ chọn đại bé nào cũng được mà hên được ngay bé 16 quá chừng bén, bén như cây cơ luôn, tướng khá ngon, Dịch vụ thì thập cẩm khiến tới giờ vẫn còn lâng lâng.

Hoàn thành xong hết thủ tục thì làm vài ly trà nóng cho tỉnh táo .Rồi locker dắt lên phòng xông xả, ngồi xông tầm 5 - 10 phút thì bé mở cửa bước dô, thấy vậy mình cũng nôn ra gặp bé , cái nhìn đầu tiên khá ấn tượng và trò chuyện xã giao vài phút thì cởi đồ đi tắm cùng em, tui là tui mê nhất công đoạn tắm bên này, thích lắm luôn, vừa được sạch vừa được sướng nữa, tha hồ mò cua bắt óc...

Bé tắm rửa kỹ càng cho mình từ lưng đến ngực , nhiều lúc đôi bồng và hãng nhũ căng cứng của bé cạ trúng lưng của mình khiên mình gần như tê liệt và sướng đên điên dại , cơ thể ấm áp của em phải nói khám phá mãi không hết được sự mịn màng và những góc khuất trên body em – đành để dành cho công đoạn massage vậy :D

Một tí thông tin về em :

Face: trắng trẻo , khá xinh theo kiểu dâm dâm

Body: cao , tướng ngọt nước

V1: Vừa tay bóp bú sướng

V2: ôm ấp ngon lành

V3: bóp đã

V4: nước nôi tè le

Tắm xong lên giường massage khỏe, em đấm bóp rất có lực, khỏe cả người luôn mấy bác- tiếp đến như thường lệ là là màn đá nóng khuây khỏa quen thuộc. Rồi qua bài thái sướng sướng, em cởi áo ra luôn, cảm giác em cởi áo trước mặt nó kích thích gi đâu, nhũ hoa căng phồng, thân hình ngọt nước của em đã làm anh mê mẫn lắm rồi.

Rồi em thoa sữa tươi mát lạnh lên khắp lưng luôn, bé trườn đủ kiểu, lướt nhẹ nhàng như lướt sóng , đã vậy những đường lưỡi còn ngoằn ngoèo lên xuống cùng cặp bồng nở nang đó khiến mình chỉ biết thốt lên vài tiếng phê quá bé ơi, rồi nằm ngửa lên, bé chưa kịp trườn thì tui đã lợi dụng bé mà hái trộm đào tiên, bé không nói gi mà chỉ cười, một nụ cười khá dâm đãng, ngực săn chắc chỉ muốn bóp quài quài, rồi bé nhẹ nhàng trườn dài tới thằng nhỏ, tới thằng nhỏ thì bé dừng lại, dùng tay mơn trớn các kiểu, làm nó thổn thức mà ngóc đầu dậy chào bé.

Bé liếm từ đầu thằng bé đến tận lỗ đích mình rồi dọn WC một cách ngon lành, chiêu này ác liệt quá, gáng kìm lắm mới không bị bé hạ gục trong vòng một nốt nhạc đó, bé đi dạo được xíu thì trườn lên như mời gọi mình bóp típ zây, không phụ lòng bé nên cung tranh thủ xoa một xíu nữa cho nó tê cu lê....

Chịu hết nổi rồi nên thôi đẩy nhẹ bé xuống, bé thông minh hỉu ý nên cuối xuống mà BJ thằng đệ, bé không ngậm liền mà dùng lưỡi khám phá toàn bộ khu rừng nguyên sinh của mình, bé vừa bú vừa xoay mông lên mặt mình … cô bé của em -cảm giác ướt át nó sướng tận mây xanh, rồi bất ngờ mình chớp lấy thời cơ bú lấy cô bé của em một cách mê mệt , còn bé thì ngậm lúc cán, bé vừa ngậm mà vừa rên, thiệt sướng không thể tả được...

Chiện gi đến cũng đến.... phọt ào ào trong miệng bé vì quá là sướng!!

Tổng thiệt hại : tic 550k ( có code camapro ) , tip 7xx , locker 50k.
    Sao thấy ng RP hay nhiều ng thì sập hầm z là do ăn ở hay sao ta chúc bác ngon trim nhé mình chax cũng sếp lịch gé windy thôi

Diana

Nhập Môn Massage
    23/1/18
    157
    43
    đi massage cũng hên xui gặp pé này pé kia hợp gu hay ko pác ah, tui đi cũng sụp hầm hoài ah pác nhưng cũng nhiều pé làm rất tốt, cũng mang tính chất tương đối thôi ah.

1/11/18
    62
    39
    cảm ơn a đã rv cho bé 16 để các a co thêm it thông tin để tham khảo ạ . bên e còn rất nhiều số hot như 01,15.88,86,17,05 và nhiêu số nưa các a thoa mái lựa chọn ạ

1/11/18
    62
    39
    Sao thấy ng RP hay nhiều ng thì sập hầm z là do ăn ở hay sao ta chúc bác ngon trim nhé mình chax cũng sếp lịch gé windy thôi
    dạ mỗi người có 1 gu khác nhau ạ , ngón tay có ngón dài ngón ngắn nên ktv cũng sẽ có ng này ng kia ạ , quan trọng là kỹ thuật các ề tốt làm đủ bài bản cho mình là ok ạ

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    Kính thưa 500 ae, mình đã đi audit và viết review có hình ảnh và comment chân thành về Windy nhưng vẫn chưa được đăng. Mình ko biết thế lực Windy hay web admin được Windy tài trợ, whatever... nếu bài mình ko được đăng thì mình nghĩ cá nhân mình cũng k nên ở lại diễn đàn và sẽ còn nhiều ae bị chuốc bực vào thân, nhất là những ae chơi sang và sạch đúng nghĩa. So với giá thì mình sẽ bỏ ra 700 và bù thêm để đi Sup MT, full ser chứ k phải nửa mùa và kém level như vậy. Đối với mấy bro thích la liếm và dirty sex thì mình nghĩ chõi này hợp, còn mấy bro thích sạch sẽ sang trọng full sể cũng tầm ấy tiền hay cao hơn 1 tí thì mình nghĩ ko hợp.
    Logan: công bằng mà nói, nếu mình sai cứ ban nick vĩnh viễn, còn nếu đúng mà vẫn ban nick mình thì các ae đi sau sẽ tự hiểu và đánh giá. Thân chào!

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    885
    415
    Kính thưa 500 ae, mình đã đi audit và viết review có hình ảnh và comment chân thành về Windy nhưng vẫn chưa được đăng. Mình ko biết thế lực Windy hay web admin được Windy tài trợ, whatever... nếu bài mình ko được đăng thì mình nghĩ cá nhân mình cũng k nên ở lại diễn đàn và sẽ còn nhiều ae bị chuốc bực vào thân, nhất là những ae chơi sang và sạch đúng nghĩa. So với giá thì mình sẽ bỏ ra 700 và bù thêm để đi Sup MT, full ser chứ k phải nửa mùa và kém level như vậy. Đối với mấy bro thích la liếm và dirty sex thì mình nghĩ chõi này hợp, còn mấy bro thích sạch sẽ sang trọng full sể cũng tầm ấy tiền hay cao hơn 1 tí thì mình nghĩ ko hợp.
    Logan: công bằng mà nói, nếu mình sai cứ ban nick vĩnh viễn, còn nếu đúng mà vẫn ban nick mình thì các ae đi sau sẽ tự hiểu và đánh giá. Thân chào!

Bác đăng lâu chưa 1-2 ngày thì có thể duyệt chậm, lúc trước bài viết cua tui có giai đoạn delay 1 tuần ( tui cố ý ko nhăc mod để xem có duyệt hay không )

Ngoài ra, các cơ sở đang " sôi động" mà có bài viết không " bắt tai" thì có thể sẽ bị chìm vào quên lãng hoặc có duyệt nhưng cũng sớm bị khóa

Cuối cùng: Như đã nói, tui đã đi cơ sở này từ hồi tháng 07 và cũng có bài RP trong chuyên mục các trung tâm massage khác nhưng không được duyệt bài mà ko có lí do !

yukivica

Nhập Môn Massage
    17/10/18
    176
    33
    25
    Bác đăng lâu chưa 1-2 ngày thì có thể duyệt chậm, lúc trước bài viết cua tui có giai đoạn delay 1 tuần ( tui cố ý ko nhăc mod để xem có duyệt hay không )

Ngoài ra, các cơ sở đang " sôi động" mà có bài viết không " bắt tai" thì có thể sẽ bị chìm vào quên lãng hoặc có duyệt nhưng cũng sớm bị khóa

Cuối cùng: Như đã nói, tui đã đi cơ sở này từ hồi tháng 07 và cũng có bài RP trong chuyên mục các trung tâm massage khác nhưng không được duyệt bài mà ko có lí do !
    bác đi ở đâu đăng trong muc đó .chứ bác đi bên này đăng bên kia thì ko duyệt là đúng r :rolleyes:

Zlat

V.I.P Member
    24/11/13
    885
    415
    bác đi ở đâu đăng trong muc đó .chứ bác đi bên này đăng bên kia thì ko duyệt là đúng r :rolleyes:

Ông đã từng vô cái box : Các trung tâm Massage Sài Gòn khác chưa?
    Nếu vào rồi thì giải thích hộ các cơ sở như : Bảo Khang, Trường đua - q10, Victory -q3, YHCT, Duyên Ngọc -q5 ...v... được đăng ở box đó dùm tui cái

Cha Nội

Sư Huynh Massage
    29/7/18
    513
    160
    35

ông oánh giá cơ sở thì hoan nghênh ông còn ông ta đây bản thân với đá xuyên nhiều người thì tôi thây không hay đâu,

Đông Phương Có Bại

Bé Tập Massage
    10/11/18
    10
    3
    36
    có nhiều vần đề khi đi ko có hài lòng mình, bác bức xúc thì đúng rồi .Mình cũng từng trải qua rồi , mình hiểu đc cảm giác đó . nhưng mà bác nên góp ý với cơ sở thì có vẻ hợp lý hơn , chứ bác đưa hết cái bực tức dô cmt hết trong bài của chủ thớt trên này thì ko có hay cho lắm

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    có nhiều vần đề khi đi ko có hài lòng mình, bác bức xúc thì đúng rồi .Mình cũng từng trải qua rồi , mình hiểu đc cảm giác đó . nhưng mà bác nên góp ý với cơ sở thì có vẻ hợp lý hơn , chứ bác đưa hết cái bực tức dô cmt hết trong bài của chủ thớt trên này thì ko có hay cho lắm
    Vâng, mình đã viết report và góp ý nhưng k được đăng nên mới tag vào đây!

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    Ông đã từng vô cái box : Các trung tâm Massage Sài Gòn khác chưa?
    Nếu vào rồi thì giải thích hộ các cơ sở như : Bảo Khang, Trường đua - q10, Victory -q3, YHCT, Duyên Ngọc -q5 ...v... được đăng ở box đó dùm tui cái
    Zlat, kệ đi, hơi đâu mà phải bold rồi bị Mod cảnh cái nữa. Bây giờ 2019 tới nơi, chứ ko còn những năm 2k đâu bro ạ. Lên tiếng thì bảo trẻ trâu vs ném đá, nản rồi, lập team chơi offline share vs nhau sướng hơn lẩu thập cẩm thế này.

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM

Trước khi đi tui đã pm cho họ xin thông tin và nói rõ tui sẽ đi rồi về report. Nhưng phản hồi ko được nhiệt tình, nên tui đành tặc lưỡi cho qua và tự đi review. Còn lại thì... cái gì tới nó tới thôi.:cool::cool::cool:

1/11/18
    62
    39
    Trước khi đi tui đã pm cho họ xin thông tin và nói rõ tui sẽ đi rồi về report. Nhưng phản hồi ko được nhiệt tình, nên tui đành tặc lưỡi cho qua và tự đi review. Còn lại thì... cái gì tới nó tới thôi.:cool::cool::cool:
    dạ a cho e hỏi lúc a đi là bé nao phục vụ mình ạ và dịch vu có gi chưa hài long a gop ý ngay đây luôn để e kip thời chỉnh sửa ạ . e check lại nếu đúng thì a thay mặt cơ sở xl a và a cho e thông tin để e có thể mời vé lại a và lựa chọn ktv khác để phục vu minh tôt hơn ạ .

1/11/18
    62
    39
    và có 1 vấn đề mong a thông cảm như e đã phản hồi với a là bên e k thể cung cấp hình ảnh các đc vì vấn đề riêng tư của các e gia đinh nợ nần tình cảm đủ thứ mong a thông cảm và e cũng có tư vấn cho a 1 vài số hot bên e cũng như đúng gu của a rồi ạ . hôm a trai nghiêm a đi bé nào để e check lại điêm nào bé kotoot e chỉnh sưa lại ktv nêu k ổn e sẳn sàng cho nghĩ việc vì e k để 1 con sâu làm sầu nồi canh đc , như thế cửa hÀNG e lại mang tiếng .

jlthieugia

Bé Thích Massage
    1/11/18
    69
    34
    Mình đi về thấy những cái được và chưa được.
    - Được: thợ rất ok, liếm lám ngon lành, tắm chung,...
    - Ko được: ko có trái cây, mì bò trứng hay trứng luộc lòng đào, nước uống chỉ được chai nước suối, thái độ nhân viên phục vụ cực chán ko bằng 1 góc MT, ko có dầu gội sữa tắm như bên MT, giường thì ga màu đen, khăn màu vàng, nước thì yếu xìu, đèn thì sáng trưng trong khi bên ngoài cửa tối om, dễ nhìn thấy bên trong. Nói chung cách làm ăn trong tầm giá như vậy mình chọn MT. Sở dĩ mình hay nhắc MT vì cái giá bên này, so vs MT cũng 9/10 mà ko bằng 1/2 MT.
    JL xin mạo muội quote lại một phần comment của một người anh mà JL rất kính nễ, anh là Lão Thành, là một trong những cây đa - cây đề đã sinh hoạt ở giới congdongmassage Sài Gòn có thâm niên trên 10 mấy năm, xin cho JL được phép giấu tên người anh đó..
    Comment trên là đối thoại của riêng người anh đó đã chia sẽ vs JL khi anh đi Windy về.
    JL thì chưa có dịp ghé thăm Massage Windy, nhưng dự tính sẽ thu xếp thời gian sớm nhất có thể để đi Massage Windy tự mình trải nghiệm thực tế.
    Thiết nghĩ ACE congdongmassage không nên ngồi nhà cào phím lời qua tiếng lại mất hay.. Muốn biết rõ về độ HOT! ở cơ sở Massage đấy như thế nào thì đừng ngồi HÓNG report của những người đi trước nữa, nếu hoài nghi các report trên forum có thể là do một cá nhân - một thế lực “Hắc Ám” nào đấy chung tay góp sức tự biên tự diễn dựng lên để PR một cơ sở Massage mới.
    Ngồi đọc những bài report vô tri vô giác ấy qua màn hình để rồi anh em tham gia đôi co vs nhau cũng chẳng bằng mình tự tìm đến “tận mục sở thị” đâu các vị huynh đài àh.
    JL xin quote lại comment này để cảnh tỉnh các huynh.. lời của đại diện truyền thông Massage Shangri-La :
    chào các anh, Em nghĩ trải nghiệm thực tế sẽ là câu trả lời rõ ràng nhất. Khi khách hàng trải nghiệm thực tế sẽ có những cảm xúc chân thật, chính xác và đầy thú vị ạ. Có nhiều việc rõ ràng quá sẽ mất thú vị các anh nhỉ

Trien

Nhập Môn Massage
    25/10/16
    173
    84
    HCM
    Mình cũng là dân làm ăn, nên mình sẽ ko áp đặt cơ sở vì như bạn nói: Mỗi người 1 gu.
    Về KTV, mình hoàn toàn ko phàn nàn gì cả, bất cứ chỗ nào cũng sẽ có thợ đẹp thợ tuyển và thợ chưa được ok cho lắm, mình thấy ko được thì đổi, hoặc lần sau tránh. Nhưng nhìn chung, bé KTV hôm mình đi là OK, Love you 68. (sau comment này chắc 68 đắt show :D )

Về CSVC mới là điều mình muốn góp ý. Mình tính ịn nguyên cái report hôm đó lên comment này cho lẹ mà làm vậy kì nên mình xin được chia sẻ góp ý như sau, cơ sở có thể suy nghĩ về 3 options:

OPTION 1: GIẢM GIÁ VÉ. Vì cơ bản giá ko hợp lý. Còn vì sao thì bên dưới mình sẽ đi sâu hơn.

OPTION 2: BỎ 2 GÓI VUA, THAY VÀO ĐÓ KHÁCH CÓ THỂ YÊU CẦU 2-3KTV VÀ NHÂN SỐ TIỀN SUẤT THEO ĐẦU KTV. Ví dụ: khách yêu cầu 2 KTV thì vé là vé VIP x2, tip thì khách sẽ tự cho và không dưới mức giá vé, tất nhiên cũng x2 theo đầu KTV.

OPTION 3: CẢI THIỆN CSVC HƠN NỮA.
    - Điều chỉnh nguồn nước mạnh hơn.
    - Trang bị thêm tool: VIP trở lên cần có 1 chai dầu gội và 1 chai sữa tắm (H&S hay Xmen gì đó nó mới đang tiền khách bỏ ra), bàn chải kem đánh răng, dao cạo râu...
    - Thay ga giường và khăn trắng, cái này chủ quan mình không thích mấy màu "lạ" như vàng nghệ, nâu, hay xanh và tím...:p
    - Thái độ của các "hắc bạch gia nhân", mình đi massage chứ có đi đánh bi-a đâu mà quăng cho mình cục lơ.
    - Thêm trái cây, mì bò trứng, trứng luộc nước trà nước suối... Nói thiệt chứ đi Massage Khỏe còn có hết ba cái đó :cool:

Thật sự Windy cần cải thiện nhiều hơn nữa để phục vụ tốt cho ae và tham gia vào sân chơi này.

Chào thân ái và đoàn kết!:cool::cool::cool:

1/11/18
    62
    39
    Mình cũng là dân làm ăn, nên mình sẽ ko áp đặt cơ sở vì như bạn nói: Mỗi người 1 gu.
    Về KTV, mình hoàn toàn ko phàn nàn gì cả, bất cứ chỗ nào cũng sẽ có thợ đẹp thợ tuyển và thợ chưa được ok cho lắm, mình thấy ko được thì đổi, hoặc lần sau tránh. Nhưng nhìn chung, bé KTV hôm mình đi là OK, Love you 68. (sau comment này chắc 68 đắt show :D )

Về CSVC mới là điều mình muốn góp ý. Mình tính ịn nguyên cái report hôm đó lên comment này cho lẹ mà làm vậy kì nên mình xin được chia sẻ góp ý như sau, cơ sở có thể suy nghĩ về 3 options:

OPTION 1: GIẢM GIÁ VÉ. Vì cơ bản giá ko hợp lý. Còn vì sao thì bên dưới mình sẽ đi sâu hơn.

OPTION 2: BỎ 2 GÓI VUA, THAY VÀO ĐÓ KHÁCH CÓ THỂ YÊU CẦU 2-3KTV VÀ NHÂN SỐ TIỀN SUẤT THEO ĐẦU KTV. Ví dụ: khách yêu cầu 2 KTV thì vé là vé VIP x2, tip thì khách sẽ tự cho và không dưới mức giá vé, tất nhiên cũng x2 theo đầu KTV.

OPTION 3: CẢI THIỆN CSVC HƠN NỮA.
    - Điều chỉnh nguồn nước mạnh hơn.
    - Trang bị thêm tool: VIP trở lên cần có 1 chai dầu gội và 1 chai sữa tắm (H&S hay Xmen gì đó nó mới đang tiền khách bỏ ra), bàn chải kem đánh răng, dao cạo râu...
    - Thay ga giường và khăn trắng, cái này chủ quan mình không thích mấy màu "lạ" như vàng nghệ, nâu, hay xanh và tím...:p
    - Thái độ của các "hắc bạch gia nhân", mình đi massage chứ có đi đánh bi-a đâu mà quăng cho mình cục lơ.
    - Thêm trái cây, mì bò trứng, trứng luộc nước trà nước suối... Nói thiệt chứ đi Massage Khỏe còn có hết ba cái đó :cool:

Thật sự Windy cần cải thiện nhiều hơn nữa để phục vụ tốt cho ae và tham gia vào sân chơi này.

Chào thân ái và đoàn kết!:cool::cool::cool:
    em xin chân thành cảm ơn sự gop ý của a ạ bên e sẽ sớm khắc phục triệt để vấn đề này ạ . lê tân k nhiệt tình đón tiếp e sẽ chân chỉnh lại ngay ạ còn nước suối my trứng bên e điều có ạ . dàu gội sưa tắm sưa rưa măt dao cạo râu nhưng thứ nay cace e ktv viên điều có ạ nhưng thứ nay là các e ấy tự mua dung cho khach ạ . e thay mặt windy xl a e sẽ khắc phục nhưng điểm chưa tốt bên e ạ

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền