Thập cẩm cùng em 16 tại Windy

Lượt xem: 14,566

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bonguyhiem11

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
7/5/18
Chủ đề
17
449
48
0 ₿
Alo alo anh em. Có anh em nào trãi nghiệm thử bên Windy chưa nè. Trưa này ghé bễn xông hơi tắm rửa nhẹ gói super vip cái quá chừng đã, kêu phục vụ chọn đại bé nào cũng được mà hên được ngay bé 16 quá chừng bén, bén như cây cơ luôn, tướng khá ngon, Dịch vụ thì thập cẩm khiến tới giờ vẫn còn lâng lâng.

Hoàn thành xong hết thủ tục thì làm vài ly trà nóng cho tỉnh táo .Rồi locker dắt lên phòng xông xả, ngồi xông tầm 5 - 10 phút thì bé mở cửa bước dô, thấy vậy mình cũng nôn ra gặp bé , cái nhìn đầu tiên khá ấn tượng và trò chuyện xã giao vài phút thì cởi đồ đi tắm cùng em, tui là tui mê nhất công đoạn tắm bên này, thích lắm luôn, vừa được sạch vừa được sướng nữa, tha hồ mò cua bắt óc...

Bé tắm rửa kỹ càng cho mình từ lưng đến ngực , nhiều lúc đôi bồng và hãng nhũ căng cứng của bé cạ trúng lưng của mình khiên mình gần như tê liệt và sướng đên điên dại , cơ thể ấm áp của em phải nói khám phá mãi không hết được sự mịn màng và những góc khuất trên body em – đành để dành cho công đoạn massage vậy :D

Một tí thông tin về em :

Face: trắng trẻo , khá xinh theo kiểu dâm dâm

Body: cao , tướng ngọt nước

V1: Vừa tay bóp bú sướng

V2: ôm ấp ngon lành

V3: bóp đã

V4: nước nôi tè le

Tắm xong lên giường massage khỏe, em đấm bóp rất có lực, khỏe cả người luôn mấy bác- tiếp đến như thường lệ là là màn đá nóng khuây khỏa quen thuộc. Rồi qua bài thái sướng sướng, em cởi áo ra luôn, cảm giác em cởi áo trước mặt nó kích thích gi đâu, nhũ hoa căng phồng, thân hình ngọt nước của em đã làm anh mê mẫn lắm rồi.

Rồi em thoa sữa tươi mát lạnh lên khắp lưng luôn, bé trườn đủ kiểu, lướt nhẹ nhàng như lướt sóng , đã vậy những đường lưỡi còn ngoằn ngoèo lên xuống cùng cặp bồng nở nang đó khiến mình chỉ biết thốt lên vài tiếng phê quá bé ơi, rồi nằm ngửa lên, bé chưa kịp trườn thì tui đã lợi dụng bé mà hái trộm đào tiên, bé không nói gi mà chỉ cười, một nụ cười khá dâm đãng, ngực săn chắc chỉ muốn bóp quài quài, rồi bé nhẹ nhàng trườn dài tới thằng nhỏ, tới thằng nhỏ thì bé dừng lại, dùng tay mơn trớn các kiểu, làm nó thổn thức mà ngóc đầu dậy chào bé.

Bé liếm từ đầu thằng bé đến tận lỗ đích mình rồi dọn WC một cách ngon lành, chiêu này ác liệt quá, gáng kìm lắm mới không bị bé hạ gục trong vòng một nốt nhạc đó, bé đi dạo được xíu thì trườn lên như mời gọi mình bóp típ zây, không phụ lòng bé nên cung tranh thủ xoa một xíu nữa cho nó tê cu lê....

Chịu hết nổi rồi nên thôi đẩy nhẹ bé xuống, bé thông minh hỉu ý nên cuối xuống mà BJ thằng đệ, bé không ngậm liền mà dùng lưỡi khám phá toàn bộ khu rừng nguyên sinh của mình, bé vừa bú vừa xoay mông lên mặt mình … cô bé của em -cảm giác ướt át nó sướng tận mây xanh, rồi bất ngờ mình chớp lấy thời cơ bú lấy cô bé của em một cách mê mệt , còn bé thì ngậm lúc cán, bé vừa ngậm mà vừa rên, thiệt sướng không thể tả được...

Chiện gi đến cũng đến.... phọt ào ào trong miệng bé vì quá là sướng!!

Tổng thiệt hại : tic 550k ( có code camapro ) , tip 7xx , locker 50k.

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
Sao thấy ng RP hay nhiều ng thì sập hầm z là do ăn ở hay sao ta chúc bác ngon trim nhé mình chax cũng sếp lịch gé windy thôi

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
đi massage cũng hên xui gặp pé này pé kia hợp gu hay ko pác ah, tui đi cũng sụp hầm hoài ah pác nhưng cũng nhiều pé làm rất tốt, cũng mang tính chất tương đối thôi ah.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
cảm ơn a đã rv cho bé 16 để các a co thêm it thông tin để tham khảo ạ . bên e còn rất nhiều số hot như 01,15.88,86,17,05 và nhiêu số nưa các a thoa mái lựa chọn ạ

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ mỗi người có 1 gu khác nhau ạ , ngón tay có ngón dài ngón ngắn nên ktv cũng sẽ có ng này ng kia ạ , quan trọng là kỹ thuật các ề tốt làm đủ bài bản cho mình là ok ạ

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Tic có code mà xuống luôn được 550 hả pác tưởng 600 chứ o_O

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Kính thưa 500 ae, mình đã đi audit và viết review có hình ảnh và comment chân thành về Windy nhưng vẫn chưa được đăng. Mình ko biết thế lực Windy hay web admin được Windy tài trợ, whatever... nếu bài mình ko được đăng thì mình nghĩ cá nhân mình cũng k nên ở lại diễn đàn và sẽ còn nhiều ae bị chuốc bực vào thân, nhất là những ae chơi sang và sạch đúng nghĩa. So với giá thì mình sẽ bỏ ra 700 và bù thêm để đi Sup MT, full ser chứ k phải nửa mùa và kém level như vậy. Đối với mấy bro thích la liếm và dirty *** thì mình nghĩ chõi này hợp, còn mấy bro thích sạch sẽ sang trọng full sể cũng tầm ấy tiền hay cao hơn 1 tí thì mình nghĩ ko hợp.
Logan: công bằng mà nói, nếu mình sai cứ ban nick vĩnh viễn, còn nếu đúng mà vẫn ban nick mình thì các ae đi sau sẽ tự hiểu và đánh giá. Thân chào!

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Lonelyboy81

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Bác đăng lâu chưa 1-2 ngày thì có thể duyệt chậm, lúc trước bài viết cua tui có giai đoạn delay 1 tuần ( tui cố ý ko nhăc mod để xem có duyệt hay không )

Ngoài ra, các cơ sở đang " sôi động" mà có bài viết không " bắt tai" thì có thể sẽ bị chìm vào quên lãng hoặc có duyệt nhưng cũng sớm bị khóa

Cuối cùng: Như đã nói, tui đã đi cơ sở này từ hồi tháng 07 và cũng có bài RP trong chuyên mục các trung tâm massage khác nhưng không được duyệt bài mà ko có lí do !

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
bác đi ở đâu đăng trong muc đó .chứ bác đi bên này đăng bên kia thì ko duyệt là đúng r :rolleyes:

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Ông đã từng vô cái box : Các trung tâm Massage Sài Gòn khác chưa?
Nếu vào rồi thì giải thích hộ các cơ sở như : Bảo Khang, Trường đua - q10, Victory -q3, YHCT, Duyên Ngọc -q5 ...v... được đăng ở box đó dùm tui cái

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,008
346
37
0 ₿

ông oánh giá cơ sở thì hoan nghênh ông còn ông ta đây bản thân với đá xuyên nhiều người thì tôi thây không hay đâu,

Đông Phương Có Bại

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/11/18
Chủ đề
0
4
0
38
0 ₿
có nhiều vần đề khi đi ko có hài lòng mình, bác bức xúc thì đúng rồi .Mình cũng từng trải qua rồi , mình hiểu đc cảm giác đó . nhưng mà bác nên góp ý với cơ sở thì có vẻ hợp lý hơn , chứ bác đưa hết cái bực tức dô cmt hết trong bài của chủ thớt trên này thì ko có hay cho lắm

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Vâng, mình đã viết report và góp ý nhưng k được đăng nên mới tag vào đây!

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Zlat, kệ đi, hơi đâu mà phải bold rồi bị Mod cảnh cái nữa. Bây giờ 2019 tới nơi, chứ ko còn những năm 2k đâu bro ạ. Lên tiếng thì bảo trẻ trâu vs ném đá, nản rồi, lập team chơi offline share vs nhau sướng hơn lẩu thập cẩm thế này.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Trước khi đi tui đã pm cho họ xin thông tin và nói rõ tui sẽ đi rồi về report. Nhưng phản hồi ko được nhiệt tình, nên tui đành tặc lưỡi cho qua và tự đi review. Còn lại thì... cái gì tới nó tới thôi.:cool::cool::cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
dạ a cho e hỏi lúc a đi là bé nao phục vụ mình ạ và dịch vu có gi chưa hài long a gop ý ngay đây luôn để e kip thời chỉnh sửa ạ . e check lại nếu đúng thì a thay mặt cơ sở xl a và a cho e thông tin để e có thể mời vé lại a và lựa chọn ktv khác để phục vu minh tôt hơn ạ .

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
và có 1 vấn đề mong a thông cảm như e đã phản hồi với a là bên e k thể cung cấp hình ảnh các đc vì vấn đề riêng tư của các e gia đinh nợ nần tình cảm đủ thứ mong a thông cảm và e cũng có tư vấn cho a 1 vài số hot bên e cũng như đúng gu của a rồi ạ . hôm a trai nghiêm a đi bé nào để e check lại điêm nào bé kotoot e chỉnh sưa lại ktv nêu k ổn e sẳn sàng cho nghĩ việc vì e k để 1 con sâu làm sầu nồi canh đc , như thế cửa hÀNG e lại mang tiếng .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.