Q.5 - Tháp Mười đẹp nhất bông sen - Big Bang đẹp nhất có bạn Số 10 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Tháp Mười đẹp nhất bông sen - Big Bang đẹp nhất có bạn Số 10

Lượt xem: 484

plsTellMeWhy

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/8/24
Chủ đề
3
5
5
TPHCM
0 ₿
Để khép lại một chuyến du lịch hè, nay em ghé lại nhà Big Bang, hỏi han các bậc đàn anh, thì được gợi ý cho con số 10 may mắn. Không phụ công sức các anh đã hết lòng tìm số giúp, em nhanh chân phi con chiến mã đến nhanh kẻo lỡ.

Đến nơi thì được các bạn dắt lên phòng, chưa kịp ngồi ráo mồ hôi thì bé ấy bước vào, em như đứng hình mất 5s vì nụ cười ấy. Bạn thì dáng nhỏ xinh, nụ cười tươi như hoa mùa xuân, vòng nào ra vòng đó cộng thêm quả đầm body phải nói là hết nước chấm.

Sau cái nhìn ngại ngùng phút ban đầu, thì bạn ấy bước đến vén váy lên để lộ cặp mông siêu phẩm, em nhanh trí bế bé ấy lên người để cảm nhận được sự mềm mại và mùi hương tỏa ra từ bạn ấy. Khoảnh khắc gần kề nhau, hơi thở nồng ấm thì không thể nào không trao cho nhau vài nụ hôn đắm say.

Được một lát sau, thì nước trong bồn đầy, bé giục em đi tắm. Bé tắm rất kĩ không xót chỗ nào. Đang mãi mê được tắm thì bất ngờ bé chào hàng thằng nhóc của em, đường lưỡi thướt tha nhẹ nhàng làm em như muốn bắn ngập mồm của nàng (tự chấn an bản thân vì cuộc vui còn dài ). Hì hục một khoảng thì bạn ấy dìu em qua phao, đến đây em như giơ tay chịu trận. Đầu lưỡi, bộ ngực,… đi khắp cơ thể, không chừa một chỗ nào. Các động tác nút bi, liếm cột, vuốt trụ, đá trứng cút,…thật sự điêu luyện và nhịp nhàng .Quằn qua quằn lại thì cuối cùng em cũng phải chịu đầu hàng kĩ năng thượng thừa của bé. Đến đây hồn em như lìa khỏi xác.

Nằm chưa kịp hoàn hồn, bé dẫn em đi tắm rồi lên giáo trình mới, Phần khỏe của bạn số 10 rất ổn, em như được đã thông tinh mạch từ đầu cho đến ngón chân. Đang lim dim ngủ thiếp đi, thì bé bảo em lật người lại với một nụ cười đầy nham hiểm. Bắt đầu hiệp 2 bằng màn chào hỏi đá ti, đường lưỡi đi khắp người để khởi động lại thằng em đã ngủ yên. Không ngoài dự đoán, nó gặp gái là cứ như mèo thấy mỡ. Em không thể khoanh tay chịu chết được, nhanh tay đi khắp cơ thể của em ấy, từ đôi “gò bồng đào” đến vùng “hang sâu” đi đến đâu là nước lai láng đến đó , vừa tận hưởng làn nước ấm cộng thêm tiếng rên của sự khoái cảm, em không thể nào gồng được nữa và đành chịu thua trong sự sung sướng tột cùng.

Nằm với nhau thêm chút, thì cũng đã đến lúc chia xa, sau khi được tăm rửa sạch sẻ, thì bé gọi cho em tô mì lấy lại sức (người gì đâu mà chu đáo hết sức). Cảm giác khó tả nhất là cảm giác rời xa, cả 2 cứ bịn rịn không nở xa nhau, đành hứa với lòng sẽ quay lại gặp em sớm thôi.

Cảm ơn các anh đã đọc bài của em, Số 10 điểm 10 cho chất lượng ❤️❤️❤️

Đính kèm

1.6 MB · Lượt xem: 50
  • Like
Điểm cảm xúc: AeRon

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23