Tân Bình - Thật bất ngờ…. Ms thanh xuân | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Tân Bình Thật bất ngờ…. Ms thanh xuân

Lượt xem: 585

Leo1987

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/24
Chủ đề
1
1
1
Quận 8. Hồ chí minh
0 ₿
Rảnh rỗi viết 1 bài miêu tả cho ae, phải ghi rõ là miêu tả, chứ mình ko phải chuyên review gì.

Nghe tên Ms Thanh Xuân chắc nhiều ae cũng thắc mắc như mình. Vì tìm tất cả thông tin trên diễn đàn đều ko có. Nên phải trải nghiệm thực tế như thế nào

Nó nằm trong con hẻm đường Nguyễn Thái Bình, T. Bình. Nguyên cả 1 khách sạn Thanh Xuân (kèm massage), ko 1 số dt liên lạc hay book phòng trước.

Đầu tiên mình vào gửi xe. Lễ tân + bảo vệ tầng trệt hướng dẫn massage thì bấm tháng máy lầu 3. Lên tới có 1 quản lý chú này tầm 50 tuổi (chắc là chồng bà chủ).

Mình hỏi giá vé. Có 2 loại. Massage thông thường + thư giãn: 300k. Loại thứ 2: massage Thái: 500k. Mình hỏi khác gì, chú nói thái đậm đà hơn (là hiểu rồi). Mình đi Thái (rồi tip tại đó 500k luôn). Chẵn 1 củ, xong thì đi thẳng về.

Vào phòng: phòng cũng khá nhỏ. Giường massage bình thường (ko phải giường khách sạn). 1 bồn tắm oke. 1 tủ đồ nhỏ xíu. 1 phòng xong hơi nhỏ xíu xìu xiu. Đủ 1 cái ghế. Bình thường mình khá thích xông, nhưng cố ngồi lắm cũng chỉ 5phút đi ra. Vì hơi thì nó phà liên tục, mà phòng nhỏ vừa cái ghê nên quá là ngợp (thờ còn ko nổi) nên thôi ra cho bé tắm.

Bé mình đi và theo như mình tham khảo thông tin từ bé. Thì các bé ở đây ko quá trẻ. Bé mình đi cũng tầm 27-28 rồi. Bé vào bồn tắm cho mình. Bé không tắm nha ae. Cũng không cởi đồ luôn nha. Mặc đầm bình thường. Có mặc quần lót (ko áo ngực). Đặc biệt: cái cửa họ làm miếng kính to nhất từ trước giờ ở các nơi ms mình đi, mình bất ngờ luôn, từ ngoài hành lang ae đi ngang là thấy hết bên trong (trực diện ngay bồn tắm luôn), vấn đề này mình cũng ko thể hiểu nổi. Tắm xong mình lên giường bé ms khoẻ. Được 1 hồi thì nằm ngửaa ra (bé ms bthuog, ko quá chuyên nghiệp). Trong lúc bé đấm bốp. Mình hỏi nhiều thứ thắc mắc (như cái kính cửa lúc nãy), bé kêu mới đầu bé cũng ngại mà từ từ quen hix (ms khoẻ hay ms mệt gì cũng ko cởi đồ nha ae, chỉ vén lên tuột xuống thôi). Rồi mình hỏi tiếp ở đây còn dv gì nữa ko. Khúc này mới bất ngờ. Bé nói ở đây a muốn cái gì cũng có. Mình hỏi là gì? Bé kêu nếu a muốn vip hơn nữa. Thì mình nâng cấp vé, thêm 1 triệu nữa (tổng cộng 2 triệu) là massage, BJ xong, bé đeo bao cho a, lấy khăn che cửa kính lại, rồi quan hệ tại đó luôn. Úi giời ơi… bé hỏi a lên vé đó ko, mình chưa cbi tâm lý nên nói bé để lần sau vậy. Dọ hỏi thêm thông tin khách sạn bên dưới phòng rộng rãi, đẹp ko? Thì mình biết thêm 1 thông tin thú vị khác. Từ tầng 3 trở lên toàn bộ massage. Còn các tầng dưới là khách sạn. Đặc biệt bộ phận khách sạn có sẵn 7-8 nhân viên trực sẵn, ae có nhu cầu thì kêu vào, quan hệ 1 cái 2 triệu…quào….. thì mình sựt nhớ ra tại sao cơ sở này lại ít đưa thông tin đến vậy. Ngay cả số dt tìm cũng khó, thì ra… đây là lí do.

Bé ms cho mình mặt hơi hơi dethuog thôi (chứ ko đẹp), kiểu cgai miền tây rặc. Body bthuog. V1 bthuog. Mọi thứ bthuog. Mình đi thử 1 lần cho biết chỗ này ra sao mà ít thông tin vậy, đi về thì có dc nhiều tt chia sẻ ae đây. Ae thắc mắc gì thêm cmt mình trloi thêm nha. Mình chỉ biết miêu tả những gì mình đã trải nghiệm thôi.

Riêng mình thì chắc ko quay lại, vì mình thấy khá chán. Vì các bạn nv cũng ko quá trẻ cũng ko quá đẹp. Dịch vụ thì khá là bthuog. Nếu dc chọn thì mình vẫn thích đi Joko ms lướt rồi HJ thôi cũng ổn hơn, do các bé dễ thương nhiều…

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

The Hulk

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/23
Chủ đề
1
64
67
Hcm
0 ₿
Hotel matxa Thanh Xuân này tui đi cũng khá lâu rồi. Tầm 5 năm trước matxa rât ok kiểu truyền thống như bên Đệ Nhất và mấy bé ở đó skill thả kiến rồi hj ngược và gặp bé làm ass nữa rất đã. Tui đánh giá nv thời đó ko trẻ cũng tầm 26-30 nhưng body ổn và có bé chubby. Đi lại khoảng hơn 1 năm nay thì thay đổi 100% ko được như trc và các bé cũ cũng nghỉ nên tui ko quay lại.