Gò Vấp Thật may vì chúng ta vẫn còn có duyên

Lượt xem: 1,093

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Hi ae,
Lâu rồi kg viết review mặc dù cũng thỉnh thoảng có đi, 1 phần do công việc đầu năm nhiều quá, cũng có phần kg có gì nhiều cảm xúc đọng lại sau mỗi cuộc vui. Tuần này do xong sớm kế hoạch trong tháng nên có dư dả thời gian 1 tí, nhớ lâu rùi kg vào diễn dàn cập nhật thông tin, nên vào thử coi có ji vui kg.
Liếc qa AD thấy e iu 22 dạo này hot quá trời, gặp e nó đc 2 lần lúc e nó mới vào làm và thêm 2 lần kế tiếp thì kg gặp đc vì lí do khách quan, tuy vậy mình lại cực thích e nó, kiểu đúng gu ah, nên ntin hỏi thử, nếu kg duyên nữa thì bb e luôn. Hên là "dạ có a ơi", thế là set giờ và phi đến thôi.
Ui mẹ ơi, cái nắng SG buổi chiều phải nói qa oải, zo gặp mấy ae AD vui vẻ chào hỏi thấy phẻ hơn; ae quen nhau qa rồi, chả cần phải hỏi đi vé ji, đợi mình uống xong li nước, ăn xong cái kẹo là lên phòng luôn anh ơi, e noa chờ a kìa. Nghe là thấy rộn ràng, xốn xao rùi ah.
Phòng ốc vẫn như xưa, sạch sẽ, gọn gàng, vẫn hài lòng; quy trình như cũ, xông ướt xông khô (và như bao bài review AD khác, tui kg chịu nổi cái phòng xông hơi này, quá trời nóng) đc 5p thì phi ra, cái nghe tiếng gõ cửa, một khuôn mặt quen thuộc ló vào "chào a", vẫn cái giọng thấy cưng đó. Đã là người quen thì dẹp luôn phần làm quen, hỏi thăm e nó ăn Tết thế nào, than thở giờ e Hót Hòn Họt gặp e khó ra sao. E nó cười qa trời và bù đắp cho bằng "tiếp xúc thân mật" đủ để khỏi ý kiến ý cò gì nữa.
Tiếp đó là màn "uyên ương hý thủy", e nó tắm cho tui thì sạch rùi ah, tui "tắm" lại e nó thì hên xui. Trong lúc hú hí trong bồn thì nghe e khoe là e dạo này có nhiều skill mới, a ráng " mạnh khoẻ" để e tung hết ra nhé, lúc đó mặt thì bao tỉnh, mấy trò muỗi này ăn thua ji, trong đầu thì "chết mẹ nắm xương già of tui rồi".
Và thế là shot đầu đúng lên bờ xuống ruộng, đủ chiêu trò, làm thằng a mặt khờ ra vì tê tái, thằng nhỏ thì căng cứng kiên cường chống chọi, nhưng ở đời mà, đàn ô phải nhường phụ nữ nên chúng ta có thua đi cũng kg mất mặt, thế là out đầy sung sướng. Lại là cuộc đời mà, tưởng như thế mà xong, nhưng kg, e nó kg tha cho "kẻ bại trận", mút riết đến từng giọt cuối cùng cho đến lúc xin tha mới thôi, haiz, thật là nhục qa.
Sau đó đc e lau chùi sạch sẽ rồi lên giường ms khoẻ, về tay nghề of e nó thì khỏi bàn, cực thoải mái và thư giãn, e nói có nhiều khách mối cũng nhờ tay nghề này, good.
Đc e nó đấm bóp phê qa nên hơi thiêm thiếp, ai dè e nó thấy zay mà kg thương, mà cứ mút chổ này, đụng chổ kia, khều chổ nọ, làm thằng nhỏ tức quá phải tiếp tục "đứng dậy" phản đối. Và chỉ chờ có thế, e nó lại chụp lấy mà hành hạ tiếp, nhưng sau khi chịu nhục lần đầu, kg thể im lặng bị "xâm lược" như thế, phải chống trả, phải đấu tranh, phải có qua có lại, e nắm cái ji của mình, mình mút ngược lại cái đó, e bắt mình ú ớ, mình cũng phải làm e rên rỉ... Nhưng 10p lại out tiếp, nhìn e nó cười đắc thắng là ngứa răng kg chịu nổi, e thấy mình zay chắc cũng tội nên ôm vào ngực an ủi, thấy cũng tự ái nhưng do "tâm hồn" e qa ngon nên dúi miệng vào luôn, ái ngại mợ ji nữa. Ôm nhau tâm sự, giao lưu miệng lưỡi thêm tí nữa thì đc e nó dìu cho đi tắm, trước khi về còn bị e nó chọc quê kiểu như hồi trước e còn nhỏ, còn non, a coi e như con nít mà chọc ghẹo; bữa nay thử xem ai là gà ai là thóc nhở, coi a sáng mắt ra chưa. Ok e, nay a yếu a nhịn, a sẽ tu chỉnh lại bản thân, lần sau sẽ tái phân tài cao thấp, duyên ta gặp gỡ vẫn chưa hết đâu e ah.
Xuống duới đc ae làm tô mì trứng cho hồi tí sức, ngồi chém gió tí xiu rồi mấy ae xong ra về kèm câu hẹn gặp lại. Ngộ sẽ báo thù.

Cảm ơn ae đã xem.