Q.5 Hình Thất mụi Bigbang

Lượt xem: 2,227

Xiao Gui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
48
6
31
0 ₿
Review vài dòng về 07 cho ae :
V1 10 to tròn, bóp rất sướng
V2 8d eo ót con kiến
V3 8d ko to lắm , chịu khó tập lên nữa là tuyệt vời
V4 8d okie ổn
Vào xông hơi một lúc thì em vào. Tui ra sofa ngồi và bé cũng ngồi theo. Vừa nói chuyện hỏi thăm được tí là bé đã thò tay vô thăm thằng em . Chời ơi, nói chuyện nhiêu phút là bé để tay vô đó nhiêu phút. Thấy không ổn rồi nên em chủ động kêu bé vô bồn tắm. Bé ôm ấp làm tình dưới nước ai yếu yếu là ra nhe. May mà tui nội công cao cường trụ vững được. Bé thấy vậy kêu tui ra ngoài lau mình .
Tới tiêt mục chiến trên phao. Tui nằm ngửa rồi bé đổ nha đam lên thằng em, sau đó thoa khắp mình. Chu choa, cái nha đam nó lạnh lạnh làm tui phải run lên. May mà sau đó bé tiến đến ôm ấp tui, người tui cảm nhận được hơi ấm của em nên ổn lại. Em dùng cặp ngực chà từ chân đến đầu, mọi ngóc ngách đều hỏi thăm, kể cả thằng em tui cũng bị em kẹp đấy kẹp để. Em cũng không quên nhiệm vụ của mình. Miệng thì không ngừng tập trung liếm vô đầu ti tui, tay còn lại thì sục thằng em buộc thằng em tui phải gồng lên. Đến lúc tui đáp lễ em, một tay tui bóp vú em, tay còn lại mân mê xuống dưới . Tay tui cảm nhận được dòng suối róc rách chảy ra từ nơi đất mẹ kkk. Thấy em nhiệt tình quá, tui kéo miệng em lại, cháo lưỡi với em. Đôi lưỡi như hai con rắn hòa quyện quấn lấy nhau không rời. Tới đây em buộc chuyển wa thế 69 , phối hợp với tui. Dĩ nhiên anh em biết tui làm gi rồi đó . Miệng bé ngậm thằng em mà cũng không quên khẩu dâm . Haizz đó giờ đi ms gặp đúng bé này khẩu dâm kinh nhất. Bao nhiêu từ ngữ đều được em lôi ra sử dụng. Chắc tui phải gọi em là cuốn từ điển sống mất. Và rồi như bao anh em, tui buộc đầu hàng. Thằng em nó biết lựa chỗ mà bắn ra lắm.
Sau đó tui và bé vô tắm để chinh chiến tăng hai. Bé ms khỏe cho tui từng chút một. À có đi lưng nữa , ae nào thích khỏe có thể thích phần này. Do tui có việc nên kêu bé vô thư giãn lần 2 luôn, dù biết bé còn nhiều chiêu hay ho của phần khỏe lắm. Bé bắt đầu tung hết chiêu bình sinh ra, click ti, vuốt trụ, ngậm ti, ngậm trụ kêt hợp khẩu dâm nhuần nhuyễn. Xin nhắc lại, ae nào yếu ra đi 1 phút 30 giấy đó nhe. Lần này bé bj nhanh hơn, khẩu dâm liên tục và lớn hơn. Mé ơi, đứng ở ngoài chắc đang tưởng đang bật phim con heo ko đó, âm thanh sống động đến từng mili giây. Người tui bắt đầu nóng hơn và bắt đầu rên nhẹ vô lỗ tai em. Hic em như bắt được nhịp ,rên so le với tui luôn chớ. Tui rên 1 tiếng ,em rên 2 3 tiếng lần lượt sau tui. Tui cố gắng hết sức nhưng ko ra lần 2 được vì thời gian nghỉ ngắn wa. Tạm chia tay em và em hẹn lần sau với 3 shot haizz. Đành miễn cưỡng gật đầu ôm em rồi ra về , trong đầu vẫn không ngừng nghỉ về số 3.
Nói chung số 07 là số đáng check cho ae thích khẩu dâm, chắc em khẩu dâm số 1 BB luôn quá. Một chút cao ráo, một chút mịn màng, một chút thơm thoang thoảng đó là những gi tui có thể cảm nhận bên ngoài từ em. Còn bên trong thì chờ ae đến trải nghiệm thôi nhé. Thân !

Tip : 1tr2 mặt bằng chung

Đính kèm

105.8 KB · Lượt xem: 596

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿