Thất thủ ở tư thế 69 với em 69 :((((((

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi MatXaAlone, 21/11/19.

Lượt xem: 3,416

1. MatXaAlone

MatXaAlone Bé Tập Massage

Chào mấy a e đồng dâm

Được ông anh là mối ruột bên đây giới thiệu nên qua test thử , rất hài lòng luôn.
    Mình ít khi viết rp lắm nên có ji anh em thông cảm.

Đầu tiên vào là thái đọ đón tiếp rất nhiệt tình của a quản lý, cơ sở vật chất thì đúng như a e chia sẽ sạch đẹp hiện đại nhưng mình ưng nhất mỗi cái bồn tắm. Làm trong đây phê lắm.

Ấn tượng ban đầu khi e bước vào khá là xinh luôn trọng bộ trang phục yếm đỏ gợi cảm. E nhẹ nhàng pha nước cho mình tắm cũng là lúc e ko còn mảnh vải trên thân.Chà,lúc này ngắm phải nói là quá đẹp vòng nào ra vòng đó, e ngồi lên người tắm mình rất kĩ để chút còn mần thịt mà, nhưng mình đã lầm , e nó mần mình ngay trong bồn luôn các a e ạ, vừa làm vừa nhìn mình bằng ánh mắt dâm đãng như thách thức ( bác nào yếu yếu chắc out sớm khúc này ^^! ). Mình cũng ko vừa lòn tay khám phá trên dưới e rất hợp tác ngoan chiều hết sức.

Quần tầm 15p e rủ lên giường chiến tiếp , lúc này e lôi 2 chai ra nhìn là biết chai nóng chai lạnh huyền thoại đây, mà công nhận đây là hàng xin xò nha mấy bác đi dạng nuru nhiều sẽ biết.

Lên giường e làm thái với chiếc lưỡi ma thuật đi đến đâu phê đến đó kèm tiếng hifi kick thích đến tột đỉnh , phải nói là full servic đi lưỡi không chừa 1 chỗ nào cho mình thở luôn.

Nhẹ nhàng quay lại với thế 69 để được chim ngưỡng kĩ cô bé của em nó : thơm sạch đẹp là những từ mình có thể diễn tả. Tầm 15p thì mình đã thất thủ trong sung sướng tột cùng , xong bé còn hỏi mình ngon ko? Má nó dễ thương , bị đứng hình 3s vì câu hỏi này, haha. Còn nhiều cái lắm a e tự khám phá đi viết mệt quá

Thái độ : ngoan , hiền , dâm , dễ thương, nhiệt tình.

Đánh giá :
    Face 9đ xinh kiểu dễ thương hợp gu mình
    V1 : 9đ ( 2 bên rất đều và đẹp đầu ti nhỏ xíu khi hun nó lòi ra chút nhìn cưng vãi, độ to vừa tay bóp sướng)
    V2 : 8đ ( thọn gọn )
    V3 : 9đ ( doggy mà bảo ko phê tự cắt ku luôn)
    V4 : 8đ ( gọn gàng mọng nước , thơm )

Điểm trừ : Giá hơi cao so với mình, 1 tháng chắc đi được tầm 2 lần.
    .Mình đi vé 900 được giảm 20%. tip 1000k. Nhưng chất lượng là xứng đáng đồng tiền.

HoangKhai1991 thích bài này.
    Đang tải...
  2. HoangKhai1991

HoangKhai1991 Bé Tập Massage

Em này có đi vé 900k hả bạn. Vậy mà bửa quản lý Minh bảo e này chỉ đi vé vô cực. Đúng thiệt là....:(

MatXaAlone thích bài này.
  3. MatXaAlone

Mình chỉ biết bé này ko có đi vé 700, do ông anh dẫn đi nên chắc được ưu đãi chút, theo mình biết thì vô cực cũng ko hơn nhiêu đâu, dc thêm rượu ji đó thì phải.

4. mocthichchim

mocthichchim Bé Thích Massage

Chim bé hồng ko bác nước ngọt hay mặn

5. MatXaAlone

Chjm bé nhỏ xinh, gọn , 2 mép có hơi xậm màu 1 tí xíu ah, bác thử chưa ngọt nước nha.

6. Thanh Hoàng lâm

Thanh Hoàng lâm Bé Tập Massage

Massage foot ở đây có được em mặc áo yếm làm không các bác

7. MatXaAlone

không đâu bác, mấy e food bận đòng phục kín à.