Gò Vấp thất thủ với bé 21

Lượt xem: 1,020

Thích Của Lạ

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
26
71
37
0 ₿
Ghé galaxy hôm rồi , gặp bé 21 cũng thỏa mãn nên lên đây review tí cho anh em , mình bỏ qua mấy khâu râu ria vô đề lun nhé , mình đi vé nuru 800 có code còn 400 hợp lý .
Xông hơi ra thì bé chu đáo lau người cho mình rồi mới đi tắm, màn tắm với bé vui , bé nói khá nhiều lại hơi nhây nữa , mình với bé khám phá nhau trong bồn cả 15p mới chịu đi ra giường
Mass khỏe: phần này bé làm hơi yếu , bài cũng nhiều mà kiểu nhỏ người nên sức không nhiều
Mass mệt: nếu kỹ thuật làm khỏe chưa tốt thì khoản này bé làm rất tốt, cái lưỡi hư hỏng lắm, kết hợp với v1 và âm thanh jav đúng nghĩa là đang làm tình luôn, đi từ chân xong r tạm dừng ở mông lướt qua lướt lại, r lại chầm chậm đi lên ngược lên , bé cũng tiếp tục công đoạn đi lưỡi mê người ấy nhưng kỳ này lại kèm thêm bánh mỳ kẹp xúc xích , tay mình bắt đầu đi trèo đèo lội suối , đèo thì mềm mại , suối đi me mé ngoài mép thì đã ướt nhẹp , đưa ngón tay vào sâu sâu hơn 1 hồi thì tay ướt lun , bé cũng rên lớn hơn nữa, tấn công thẳng vào vào cột cờ thủ đô , mình chịu hết nổi bế cả mông bé lên vô thế 69 để đáp trả , nước ra mà vét không kịp luôn, quần thảo nhau 10p sau thì phe địch chết chưa thì chưa bít chứ phe ta chết sạch hix hix , nằm ôm em nó hít hà xin đầu hàng
về nhà rồi vẫn còn lưu luyến
Tic: 400
Tip: 800

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hẹn tái đấu liền =))

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
491
121
0 ₿
Chúc mừng anh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời… Massage Galaxy luôn cảm kết đem đến sự hài lòng tốt nhất cho khách hàng…
Trân trọng cảm ơn bác!