Q.1 Thất tình mà gặp Tứ tuyệt thì tuyệt....

Lượt xem: 573

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Ham hố massage rồi theo chân mấy chú tay yếu chân run mà đi ngồi ngồi và ngồi sao trong lúc say gọi nhầm gấu kêu đưa thêm bé vào, gấu cũng đặt tên Linh vape (làm thêm bán vape) hỡi ôi về năng nỉ đủ kiểu không được làm đang muốn xã lại bị bí , buồn bè liều đi luôn massage dễ được xã phát cho nhẹ đầu .
Gọi chốn yêu book cho cái chòi lu xù ri có cái hồ cá to to để anh vào bơi với bé cá nho nhỏ nhé, ok anh cứ tới , gì chứ gu nhỏ nhỏ là dubai đầy cả 20 đào. Cưỡi con cánh én bay như chim đến 41 và tiếp tui là 2 cô bé lễ tân trùi ui 1 cô thì chấp 1/2 trái banh 1 cô thì thướt tha trong bộ áo dài thêm cặp kính nữa mà tui muốn đưa lên làm cái sup 2 cô bé này luôn rồi. Vào việc chọn đào với tâm trang hưng phấn được tý tui chon bé đào 04 vẫn đang nhớ gấu nhà hay gọi bé tư nên chọn vậy thôi, cơ mà 04 cũng là gu nhỏ nhỏ luôn nữa vậy ổn rồi lên đường.
Nay bung nóc chơi luôn gói vô cực do bức bí vừa bia vừa buồn 2 ngày rồi và lại có đúng gu nữa hy vọng là bé miền tây là quá hợp lý. Tui xông cũng khá lâu tầm 10ph, hơi lên 2-3 đợt vừa đã vừa ngồi trầm tư về một mối tình và sự lỡ lầm ( lúc này mà nghe list nhạc Voi Bản Đôn nữa chắc đúng tâm trạng ) . Xông hơi đã đời ra bé đào đang ngồi chờ, nhìn bé vừa thấy mình vội đứng dậy lấy khăn lại lau làm lòng tui ước được như thế ở nhà. Tui ôm nhẹ bé mà cảm giác ấm áp lạ thường sao mà vừa cái vòng tay quá đi mà, lại ghế ngồi ôm bé tâm sự chém gió nát cả bầu trời , thả thính bay tứ tán bé thì hưởng ứng cũng không kém cứ thế mà tui lại muốn ngồi ôm bé đào 04 tới hết giờ mà quên luôn đang đi massage đến khi bé bảo anh vào tắm nha tui mới hoàn lại cảm giác.
Bơi cùng bé đào 04: Trong bồn bé gội đầu xong chà rữa thằng nhóc kèm theo vừa vuốt thằng nhóc lại vừa mút ti thằng lớn, tui cũng phải đáp lại bóp cặp mông nó mềm đã thiệt, rồi xoay bé lại hôn từ sau cổ bé tay luồn xuống cô bé sờ rồi xoa nhẹ tay còn lại bóp bóp cặp ngực cứ mà mê mang theo cảm xúc đến khi bàn tay nó ươt ướt cơ thể cả hai nóng rầng rần thì bé xoay lại đè tui ra hôn ti và rê lưỡi đi xuống đến thằng nhóc bé mút như thời thơ ấu mút kem, tui phối hợp âm thanh nhất dương chỉ mà đưa tay vào khe suối ấm áp của bé nó nước không luôn , cao hứng tui bắn luôn phát xã được cái ức chế 2ngay nay.
Hồi sức : Tui lên giường bé đưa tui chai nước uống rồi để tui nằm sấp bé đấm bóp, cứ thả người nghỉ ngơi mọi việc để bé lo, vừa đấm bóp vừa đá nóng rồi thêm cái gối thảo dược đặt lên nữa quá đủ bài.
Cấp cứu : HỢp lý luôn mấy bác, đang massage tự nhiên thằng nhóc nó hứng cứng lên tui bè vuốt vuốt đùi bé bé hiểu ý để cái gối thảo dược với đá ra tui xoay ôm lấy bé hôn và bé vuốt thằng nhóc xoa bi , tui ngồi dậy ôm lấy bé kéo ra ghế , cái cảm giác được ngồi ghế vua mà có bé đào bj thiệt sướng cho đến lúc out luôn phát 2 là muốn ngồi luôn ở ghế phải đợi bé lau chùi xong lên giường nằm thả ngữa rồi bé lại xoa đầu bóp tay ngồi canh bên tui tâm sự, thời gian thiệt thong thả mà bên bé cứ thoải mái hưởng thụ sau lúc làm hủ yến lấy sức lại và màn cuối bắt đầu của bé. Từ lúc nằm sấp bé trườn thái cái thân mình nhỏ nhỏ của bé trườn lên nó đã thiệt đã cặp ngực rê đến đâu nó phê đến đó đến lúc ngữa lại bé cạ bướm lúc này tui như hết sức thì cái cô bé của bé nó lạ ướt át tạo tui hứng lên lại từ từ thằng nhó thêm lần cứng lên bé cạ nữa, nó đã gì đầu tui kều đùi phát bé xoay lại 69 thiệt là hiểu ý hết mức, và lần này là vắt cạn kiệt tới giọt cuối cùng . Vừa lúc hết giờ, ra tắm lại rồi xuống làm tô bò kho bé oder luôn .
Lần này là phải nâng tâm đi vé vô cực tuần 1 lần cho đáng thiệt. Cảm ơn bé đào 04 nhé. lần này kg dám lưu số bé chỉ nhớ để gọi đến cơ sở thôi hihi.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Linh Vape bên 730 phải kg bác, rút kinh nghiệm zalo gấu thì trước khi vào quán nên để ẩn .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh ngon trym cùng bé kưng ạ ...cảm ơn huynh ghé thăm đặc khu và bé ạ.. chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù bác này đáng để học hỏi nha quá đỉnh luôn bác :2onion35::2onion35:

lucky phan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
101
41
0 ₿
thất tình dô mới xã sung dị thôi chứ ko thất tình chắc 1 đến 2 shot thôi ha bác :ami-(32)::ami-(32):

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Hôm qua hú đi chung mà hình như gấu trả lời nên tui im luôn, kg là ra nhậu chung anh em rồi.