Q.10 Thất vọng 38 PA

Lượt xem: 3,951

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aquacius

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/11/22
Chủ đề
2
5
10
0 ₿
Hôm qua ghé thử PA với vé VIP Thái
Lúc chọn iPad mình kêu bé 38
Lên phòng xông hơi ra thì gặp bé 38 xinh đấy nhưng mở miệng bảo sao anh không chọn vé cao cấp, người gì mà keo thế. Trong khi mới bước ra từ phòng xông hơi
Thất vọng tập 1
Sau đó vào buồng tắm thì em tắm sơ sài cho, bước chân ra khỏi buồng thì em đưa cho cái khăn tự lau
Nản tập 2
Massage khỏe thì OK đấy nhưng qua tới phần Thái thì không trườn không gì, chỉ thổi kèn cho nhanh 1 cách rất công nghiệp
Chán tập 3
Rồi tự vào buồng tắm lại, tự lau người
Bó tay tập 4
Nếu nhân viên chê vé Thái rẻ thì xin quản lý đừng tiếp khách vé Thái nữa, chứ cách làm như thế sau này mình chẳng ghé nữa
Đã ghé đây 7,8 lần từ lúc có sở chưa sửa lại, còn đi vé VIP Nhật (quầy lễ tân lúc đó còn trên lầu)xong sau này bỏ loại này
Mình đi rất nhiều có sở các quận khác nhau chưa từng viết bài nhưng hôm nay thật sự rất bức xúc nên mới lập nick thành viên để nói
Tạm biệt PA, không hẹn gặp lại

Vergil

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/11/22
Chủ đề
0
27
16
0 ₿
Xin chia buồn cùng bạn. Đọc bài 38 gần nhất thấy ok mà đọc bài bạn xong nghe hoang mang thế. Sao lúc đầu vào thái độ em nó tệ vậy bạn ko xuống kêu đổi bé khác luôn để chịu trận trong đó vậy mất hứng.

rùa con

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
13/1/18
Chủ đề
2
319
233
0 ₿
Chia buồn cùng bác.Đúng là thời buổi cạnh tranh này mà thái độ nhân viên vậy thì thua.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,171
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 38 nhìn hình xinh quá trời, bác cũng nói bé xinh nữa thì ôi thôi :2onion35: . Có dịp đi ngang Tàn sẽ gặp bé :2onion35:.

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
mấy tháng trước tui cũng ghé PA trải nghiệm thử, cũng đi vé Thái, cũng gặp số 38, cũng trải nghiệm y như bác nhưng đỡ hơn chút.
Đến nay tui chưa dám ghé lại luôn, lâu lâu đi vé Thái mà bị chê nghèo, buồn thật sự.

• Like
Điểm cảm xúc: Aquacius

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Nhìn vậy chứ không phải vậy đâu bác Tàn :v
Xin chia buồn cùng chủ thớt, trước đây mình có có bài rw về 38 và phải công nhận 1 điều là thái độ của bạn này không nuốt nỗi, bù lại thì kỹ thuật khá là tốt

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,171
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii... bác nói vậy Tàn biết phải làm sao rùi. Tks bác :6onion23: .Nếu thái độ của bé mà vậy thì thua thật sự...

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
ối giời ơi, mấy bé làm kiểu này chết em mất. Đầu tiên, P.A Relax xin thay mặt cho bé 38 gửi đến anh @Aquacius và anh @thanhtung93 lời xin lỗi chân thành và sâu sắc nhất. Thời gian qua bận nhiều việc nên em cho đứa em quản lý, lâu ngày quay lại dạo diễn đàn đọc report của anh mà em giật cả mình. Nếu là em thì em cũng thấy khó chịu bực bội, xuống gặp quản lý làm cho ra ngô ra khoai luôn, chứ hông có nhẹ nhàng tinh tế như anh chỉ bảo có việc nên về sớm
Nhưng với cương vị là người đứng đầu cũng như chịu trách nhiệm về tất cả trải nghiệm của các anh khi đến thăm P.A Relax, em xin gửi đến anh lời xin lỗi lỗi chân thành nhất và sẽ xử lý vụ này triệt để. Nếu bé sai và không có tinh thần cầu thị sửa sai em sẵn sàng cho thôi việc ngay lập tức
Và để giúp em thêm công bằng và xác thực hơn ttrong việc xử lý, anh @Aquacius vui lòng cho em xin mã code anh sử dụng và thời gian anh ghé thăm cơ sở để em xác minh ngay và có hướng xử lý ngay trong thời gian sớm nhất. P.A Relax rất mong nhận được sự thông cảm và hồi âm của Anh ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,599
30 ₿
P.A relax lâu rồi X chưa ghé lại nhưng thời gian trước rất ổn áp với các bé 06-08-09-12,... giờ có vẻ mấy bé mới không nhiệt như xưa ta. Qua bài của bác X cũng thấy bé có vấn đề về giao tiếp, và phục vụ chưa chuẩn, mình hiểu vì sao bác bức xúc. Nói đi cũng nói lại, X vẫn tin tưởng vào danh tiếng của P.A relax về cách giải quyết và khắc phục, sẽ có sự thay đổi để các anh em kỳ cựu quay lại. À mà bác thử 02 xem nghe bạn già @Garryyau của tui nói là ổn áp lắm á hehe

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
311
136
40
0 ₿
Lâu lâu làm cái tốn tiền rồi mang cục tức về. Cơ sở cứ thế xin lỗi, tiền đã thu rồi, ai bị thiệt ráng chịu. Có xin lỗi thì cũng cho cái code đi nữa lại tốn tiền bo. Đằng nào KH cũng thiệt. Mà k biết ae sao chứ tui đi bên này thấy cái khăn màu tối tối mà hơi hôi là tui bái bai từ lần đầu gặp gỡ.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ hông anh ơi. Lời nói phải đi kèm hành động mới mang ý nghĩa thiết thực và mới thể hiện được sự thành tâm. Nay em đứng ra trực tiếp giải quyết chứ hông để quản lý giải quyết nữa. và hướng giải quyết phải thực tế phải làm anh @Aquacius THỰC SỰ HÀI LÒNG. Chứ nếu giải quyết kiểu cho có, xin lỗi rồi đưa code, rồi sau này cũng đâu vào đó thì ngay bản thân em cũng hông chấp nhận được nữa chứ đừng nói chi các khách hàng thân iu của em :-*

Tiger Bạc

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
16/4/16
Chủ đề
1
345
222
0 ₿
pác hiền quá. sao pác k gọi quản lý. Đi chơi bỏ cục tiền còn thêm cục tức sao chịu đc :cuteonion59:

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Hy vọng chủ quán đền bù cho thớt thoả đáng. Chủ đứng ra xử thay qly là cảm giác yên tâm r. Khen ké Dubai Q1 là đi vé thái hay gì các em đều cũng rất nhiệt tình nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Tiger Bạc

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
cái khúc nói sao anh keo thế thì bác đổi người hoặc ra về trả vé luôn, xuống nói thẳng quản lý việc này để giải quyết. Đi chơi mà gặp vậy thì xác định sẽ có buồn tập 2, tập 3, tập n

• Like
Điểm cảm xúc: Tiger Bạc and rùa con

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
498
583
53
0 ₿
bé này yêu tiền chứ kg yêu nghề, bro nào gặp e này thì cứ tic cao nhất, tip bao la thì e ấy sẽ vui thôi
Mắng khách câu :"sao a keo thế !..." là cho go away dc rồi
Mấy hôm nay, tính quay lại PA để hưởng thụ những cái gì gọi là tinh hoa massage của đất SG này, nhưng đọc bài này thấy kg ổn tí nào
Khâu training của cơ sở kg ổn rồi, để e í phát biểu thô thiển với khách như thế, là chẳng khác nào nói với khách " anh ơi, ở đây e chỉ biết lượm tiền, chớ kg biết phục vụ"

• Like
Điểm cảm xúc: Kirimaru and rùa con

Kirimaru

Trung Uý
Bé Thích Massage
20/8/22
Chủ đề
27
78
41
0 ₿
vé nào cũng là tiền, chắc bé kiếm tiền dễ quá nên ko biết được khách kiếm tiền khổ như thế nào để đi vào chơi. Tư tưởng vậy là không chấp nhận được

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle and rùa con
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.